Fanclub Hưng YeuVoNgo vào điểm danh

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi Phê, 18/3/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Giờ mới về online mới đọc.
    Phê tê phê quá.
    Có thằng bán acc YeuVoNgo cũ 28k.
    Đang pm giảm giá chứ nó cứ cho thuê đồ hay bán đồ là y như rằng có inbox xin giảm mới akay chứ.

Vậy là thêm có 8k bạc nữa đc cái acc cũ, 20k có thằng trả giúp :D.
    Rẻ hơn cái tên chán, vừa mất tiền mua lại cái tên, thằng bán còn chảnh mới vl.
    Chặn số chỉ nhận sms =))

2. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Vàng tàu thì ở Quảng Yên cũng nhiều , tìm nhiều rồi ko thấy vì Tàu nó yểm thì đừng hỏi toàn lấy phụ nữ còn trinh giết rồi yểm nên có lấy dc thì cũng sớm mà rúc gầm giường sủa như chó dại thôi ;)) thế nên ko ham đâu Bỉm.
    Bấm độn thì chưa đạt đc cảnh giới trúng vietlott nhưng thời xưa do cũng chơi Võ Lâm biết qua môn phái Ngũ Độc nên học được đôi chút về quăng bùa bả =))

3. Tôi còn lạ gì cái đất đấy quê ngoại km11 anh em họ hàng từ đại yên quảng yên đông nghịt
    Hồi nhỏ sống ở đây mắy năm, nghỉ hè là theo mấy bà bác đi bắt điệp, mò cua bắt ốc, đủ cả.
    Ngày xưa thì chỉ đi bắn thế cả ngày cũng chẳng đủ ăn, từ khi cái tuần châu ông tuyển ông sờ vào cái
    Giờ bán đất, hút cát bán toàn đại gia thôi ^^ giờ toàn xây 3 4 nhà nghỉ, ngồi điếm tiền
    Xưa nghèo đói thật toàn đi bắt dưới sông, đi ngòi. Không có thì lại lên đồi tìm mộ đào, liều thật, giờ bấn quá mà về rủ ae đi chẳng ai chịu =))
    Tôi nghĩ nhóm mình h đủ yếu tố để đi tìm mộ rồi đấy: Có Hà Mã này sông ngòi nó đỉnh của đỉnh rồi
    Cả ngố lo việc đào được mang đi kinh doanh, buôn lấy lời.
    Con Bướm giỏi cày cave ép thế, cho kiếm gái cho ae đ!t lấy sức cầy
    Ông chỉ tay 5 ngón thôi, chỉ chỗ nào có mộ là đào =)) tôi vs Hải nổ đào được mà :D

Last edited: 23/3/17
  4. Chặn thì chặn cả sms chứ gì nữa, cái tin nhắn chúc tết chẳng qua tết về quê không mang smartphone thôi, cầm mỗi sim lắp vào 1280 lên thấy =))
    bạc 20k ăn cả thảo nào nay vào topic thấy ae cây khế phanh phui hết ra =))
    Thế ý định như nào, có thật cũng phải nói rõ ra chứ ầm à ậm ừ :">
    Lần đầu tiếp xúc biết có vấn đề rồi lên chặn số ngay =)) không suốt ngày sms dt cũng mệt :P
    Hưng này nhé, bỏ quần jean giày thể thao đi, mặc quần vải ông đứng đeo giây tây, mặc áo trắng body vào khác gì soái ca đâu ;;)

5. Tuởng thế nào. Nhưng cũng rất thông cảm tâm trạng này. Nói chung ko nên cố quá thành loạn lắm bợm ơi.

6. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Lên đồi hái sim đem bán nữa chứ =)), trước toàn đạp xe từ Quảng Yên ra trường Yên Thành ở km11 chơi với mấy thằng bạn.
    Nói đến bắt cua mò ốc hồi đó cứ phải xuống Hoàng Tân.
    Vừa rồi về thấy đường xá nó mở, dân ngu cu đen ngày xưa ở Hoàng Tân h phốc cái ra mặt đường thành đại roa luôn :)).
    Sắp tới xong cái cao tốc ven biển liên tỉnh có khi cả Ngố ngày thì đi làm ở HN, tối bắt xe Anh Huy LiMousine về Hạ Long cafe hàn huyên tâm sự với Bỉm, đêm thông ass cái rồi sáng sớm về HN =))

7. Haí sim thì ko đủ ăn, mà có bán cũng chẳng co" nào nó mua. Vào cái thời ấy.
    Bọn gái nó đi trc lượm sạch, mình đi sau chỉ vàng bò đút tạm vào mồm thôi xong về còn ko ** dc ngồi bô khóc. Ngồi chậu nc ấm ko dc. Bà già còn đẽo bánh xà phòng nhét vào đit" cho cu"t nó luôn ra ấy chứ. Giá như hồi đấy khu mình có nhiều nghiện như Hưng chắc thông nòng dễ hơn đỡ táo bón.
    Lại còn chơi trò đóng cọc ăn xôi, rồi nghe mấy ông kể chuyện đào mộ được vàng ham hố dã man. Ông ấy đào dc hũ vàng mộ người Hoa xong mang về giữ chưa kịp tiêu thì hôm sau ra đồng, rúc bụi sim chết mà ko ai tìm dc xác.
    Cái vụ đò Bang mới ghê xây cầu đào lên thấy con chăn to dài hàng chuc mét bên dưới có trận đồ bát quái sau này có dám xây nữa đâu. Tôi đang nghi có mộ huyệt ;))

8. Thằng Nổ bố láo thì 1 mút mùa max level 800.
    cứ sang VIP mày chết, con này khối VIP =))

LiuYiFei nokendi -15000 Bạc Mua lại account YeuVoNgo 0h22 24/3
    BomTrauTre nokendi -13000 Bạc Mua lại account YeuVoNgo 0h24 24/3

9. Con này giờ chủng tộc gì nhỉ, chắc về thiến ép hở
    Tâm béc kìa =)) giờ gọi được nó về AE cây khế chắc mạnh lắm :D

10. Hưng giờ đang nổi càng muốn nổi
    Muốn dấn thân vào sâu bít rồi ahii

11. Thôi Off đây.
    Không mua đc account, off đây. =))

12. Thấy chưa nhũn ngay =)) Nổ lè :P

YeuVoNgo, ConBuomVăn Hải đã thích.
  13. Làm lố ăn 2 thẻ kkkk

YeuVoNgo, Văn HảiConBuom đã thích.
  14. Chưa xong đâu anh
    Giám ** vào mặt em với nói em
    1 dây lấc cấc nửa mua
    Tối rảnh lập tốp tố cáo nó xem có xin lôi hay để bane ac

YeuVoNgoPhê đã thích.
  15. Căng đấy. Ko sợ nó thù à, a thấy
    Thai00 với doccosau83 bị rồi lên thốn lắm :-ss

Văn HảiYeuVoNgo đã thích.
  16. Dạo này không thấy Văn Hải với Phê comment nhẩy.
    Đại ca, Tỉu Đệ nghe cái coi nào =))

Hí Hí

17.  
    YeuVoNgo, PhêVăn Hải đã thích.
  18. 1 khi đánh lộn
    thì ko là huynh đệ nứa @Phê

YeuVoNgo, ConBuomPhê đã thích.
  19. Tùy chú, a miễn ý kiến ^^
    Mấy hôm hết cầm GianPhu, giờ suDA ôm bãi a suốt còn gì :)
    Nãy còn thấy loằng ngoằng với Ngọc đuy~ ;))

Văn Hải, YeuVoNgoConBuom đã thích.
  20. =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))

Văn HảiPhê đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi