Game_Enter or OngChuNet...vô xem hộ em cái

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _[T]oan_94, 2/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. _[T]oan_94

_[T]oan_94 Cư Dân

Nhà em chơi đc Mu Bá Vương bình thường,nhưng tại sao màu sắc trong game thì lại khắc hẳn so với quán.bình thường đồ X or Fun có dòng màu xanh,nhưng nhà em lại là màu trắng,có cái lại có màu xanh như bình thường.vd như kiếm ROBO thì nhà em nhìn bình thường,nhưng bộ trâu xanh WS lại nhìn toàn là màu trắng,chỉ có dòng lực tấn công tay hay phòng thủ là màu xanh thôi.:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?
    vậy mong các anh giải thích cho em nhanh chóng và dễ hiểu,em lo nhỡ may đi săn nhện rơi ra toàn đồ X ngon thì lại tinh thấy màu trăng => tưởng đồ lởm thỳ chết :)):)):)):)):)):)):))
    vấn đề rất là nan giải mong các anh jups em.
    à cảnh báo bocuame nếu vào xem không đc chém hoài naz.ông hay chém những bài viết của tôi và emtai94 lắm đó.mà ông có trả lời hẳn hoi đâu,tynh chê người khác thôi.ông mà tiếp tục chém nữa thì............tôi sẽ không biết hậu quả dành cho ông là gì đâu>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

2. Game_Enter

Game_Enter Guest

cảnh báo bocuame nếu vào xem không đc chém hoài naz.ông hay chém những bài viết của tôi và emtai94 lắm đó.mà ông có trả lời hẳn hoi đâu,tynh chê người khác thôi.ông mà tiếp tục chém nữa thì............tôi sẽ không biết hậu quả dành cho ông là gì đâu
    đau bụng quá

3. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Có thể do màn hình có vấn đề. :D
    Chụp ảnh post lên đi.

4. Đó là do bạn dùng máy đó là card VGA onboard, có nghĩa là card VGA liền với bo mạch chủ, lên độ phân giải bị ảnh hưởng, nhưng cũng có 1 số main thì kô sao, dùng card vga rời thì 100% nhìn nét căng đồ nào ra đồ đó

Máy dùng Card màn hình xịn

Máy không dung card rời mà dùng card onboard VGA

Game_Enter thích bài này.
  5. hậu quả là gì thế , anh sợ quá , nếu thick solo anh chấp mày và thằng tai 94 solo , 2 vs 1 , ok pm anh , mà thick thì chiều này , dòng màu trắng là do đồ của chú dùng đc cho nhiều chủng tộc , điển hình là TX or LG , còn mũ Tx và Mũ LG anh đảm bảo là có màu xanh , tương tự như kiếm rune và kiếm rồng , thế đc chưa , còn nếu thick pk thì pm luôn và ngay đi , anh cầm CTMU hoặc NewLife , chấp 2 con mg của chú và thằng tài đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi