Gangter cùng toàn thể BQT MUBV zô đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Trum, 7/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trum

Trum Cư Dân

Bây h ko nói j` vòng vo Trùm chỉa luôn vào vấn đề chính luôn
    Thứ 1 : Theo như Trùm biết và đã nghe nói MUBV là tâm huyết bao năm của Gangter cũng như anh em BQT thế mà Trùm dis hiểu nổi MUBV bây giờ chuyển sang kiểu kinh doanh rồi ->Gangter nói riêng vs BQt nói chung cho 1 lời giải thích thật đích đáng để anh em còn thông cảm dc.
    Thứ 2: Anh em MenBer cần có 1 tiếng nói , chổ đứng trong MUBV ko thể giử mãi cái chế dộ Phong Kiến Tập Quyền thế này đc Gangter nói j` nghe thế cãi = edit cãi bằng 0 ko có 1 ảnh hưởng j` đên hòa bình thế giới >>>Gangter bảo j` là y như thế ko cãi đc.
    Giờ Trùm hỏi luôn Gangter sinh ra cái diễn đàn để làm j`? tại sao anh em nó Gangter déo thèm quan tâm 1 mực làm theo cách của Gangter mà nói thật ông bưa vãi lồz hèn gì déo dám tiết lộ alo cùng tên tuổi , địa chỉ làm ADM khổ thế sao >> tại vì ông bị người ta khing ban đầu Trùm có thể thông cảm về vụ cho thuê đồ nhưng mà việc cắt zen thế này thì dis thông cảm đc
    Cre lúc trước bán 12m > 6m
    HHHT lâu lâu rơi 1 cái mừng thấy mụ nội ai ngờ từ 2,5m->1m LHTN 5m->2m
    ông làm thế là muốn anh em pahir nạp thể sjc rs chứ j` nữa
    Nói thật luôn nha quê Trùm ko bán thể rs chỉ có VTC mà có thì cũng lâu lâu mới về đc 50 cái đến muộn là mất phần . Mà dù có thẻ Trùm cũng hèm mua tốn tiền để tiền chơi gái còn hơn MUBV chẳng qua là giải trí giải sầu kết bạn chứ dis phải buôn bán làm ăn cho nên ko muốn đầu tư vào
    Nói j` thì cũng chốt 1 câu khuyên Gangter xem lại cách làm của mình . Và nói thẳng luôn ko làm đc ADM thì nghĩ mẹ cho khỏe người

huysay thích bài này.
  2. ko kinh doanh chỉ bóc lột \m/

3. anh y nghỉ thì lấy ai tạo sever cho bạn chơi

member như bạn thì admin lấy kinh phí đâu duy trì sever

đừng vì cá nhân mà nói năng bậy bạ.

huysay thích bài này.
  4. Trum

Trum Cư Dân

em thì biết j` yên lặng đi ku

5. Nhưng mà cái cắt zen thì đúng là chán thật đấy a GT ơi. Các a cắt zen các a chả lợi gì cả, chỉ có hại mem lụm tiền thôi mod ơi :((

6. nói thật nhé

mở 1 sever điều đầu tiên admin muốn là gì

đó là sever có nhiều mem và duy tri sever đó

kưng nên nhớ điều đó

nếu thiêu 1 trong 2 thì clpse đi.

7. tiền có giá đồ mu sẽ lên, gà thế ;))

8. H0aLanDo

H0aLanDo Chiến Binh

Anh Trum nói cũng có phần đúng. Nhưng bĩnh tĩnh anh ơi cái j cũng từ từ đừng nòng tính rồy lại như 1000Dong ý. MUBV giớ toàn thấy giao bán ních thôy ... Nản

9. Game_Enter

Game_Enter Guest

Sai hoàn toàn ............

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

mem cũ đi mem mới đến....điều đương nhiên

11. Game_Enter

Game_Enter Guest

câu này đúng nè .......

12. Game_Enter

Game_Enter Guest

Close topic Trùm đừng bem nha

13. Trum

Trum Cư Dân

dám close ko Game đừng có điên nha Trùm ko đàu đâu dang phải đi ăn xin anh em nè :(( hom nay bận công việc ko nhặt đc zen ko có tiền rs đang bực mình nè
    Cả bực vì thằng Gangter chết bầm nữa nó vãi loz quá :((

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi