GangterMU - THUYNHU - Game_Enter anh em trong Forum hãy vào đây

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngChuNet, 17/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. PK người khác rùi biện minh này biện minh lọ noi thảng ra la bẩn tính 1 mình 1 kiểu

2. hâm nóng theo kiểu x3 mau +mns và 3 trở lên fem 1 =))

3. Hnay hơi mệt nhưng câu này mới làm tôi chú ý nhất, còn về chuyện của THUYNHU thì quay đi tính lại cũng không cần thiết phải block đến tận 30 ngày đâu. Ai cũng nói nộp phạt 300m là đc xóa tội ngay thì dễ nhưng kiếm đc 300m thì cũng là cả 1 quá trình. OCN làm như vậy thì tôi cũng cho là ông lợi dụng chức quyền quá, còn năm mới tôi cũng chẳng muôn nhắc lại cái chuyện cũ cái vụ hớt tay trên mua đồ cho mấy cái thằng cùng quán thì từ ngày đó TT này cũng đủ hiểu ông là người ntn rồi. Không xảy ra chuyện thì thôi, xảy ra chuyện ông toàn lôi mấy cái câu văn hết thời sử dụng ra nói như vậy không tốt đâu, còn riêng TT này thách thức luôn nếu TT này online trong game ai thử đến mà động vào xem, không trêu trọc ai thì tốt nhất cũng lên tránh xa vòng quay của máy. Chơi game là giải trí, nhưng cũng vẫn phải có hen xui, may mắn và cay cú...nhưng làm gì có chuyện tìm nơi ẩn nấp cho an lành.

4. Chính xác, mệt với ổng HY này quá, cày Zen chút mà đến 2-3 ông xông vào, ông nào ông nấy đầu bốc lửa ( do hú máu ), quầng sáng xung quanh người ( mns của dw và mấy thứ linh tinh của F ). Máu 65k chứ đến 650k cũng không đỡ được.

5. Vagabond

Vagabond Guest

Hay hay. Tui đang cày ở SV1 nhưng khi nào có Event này sẽ chuyển hẳng sang SV2,3 cho vui haha.

6. empty9x

empty9x Guest

toàn cái lũ lắm chuyện wa đấy. DD là nơi giao lưu để kết bạn ma sao toàn lôi các vu xicangdan ra nhỉ :D dẹp hết đê

7. Vagabond

Vagabond Guest

haha OCN la ngôi sao lớn nên Xĩawngdan lớn ^^ phải đc chú ý haha.

8. Có cái kiểu nào Mod đóng cửa D3 sv ko ?
    Bỏ ra vài cái lặt vặt Event đã là cái gì . Thật đáng khinh . Thang hàng cùi Guild mình lên hặt Zen kêu anh ơi tụi nó bẻm em ơ D3 . còn hô lớn đóng cửa D3 toan sv .
    Làm việc , đừng để người ta khinh .ThuyNhu cũng là nhân vật lớn tuổi rồi , chửi ông là còn nhẹ , phạt 30 ngày để tỏ thái độ gì ? oai à? hay ta đây là Mod ? vì sao bị chửi ? tự nhiên bị chửi ah ? chuyện như hài ước .

Mình quên , chủ Guild có Bảo kê admin . bốc mùi vãi *** .

Mod đứng đóng cửa sv thì nên làm lắm .
    Hơn nữa nên học thêm chính tả để viết bài .
    bỏ wing xuống slolo với thành viên Guild ,
    sẽ được nhận khá khá SJC đấy .
    Không hiểu đã làm gì ngoài viết mấy cái thông báo của admin +_+ .
    mình cũng muốn chửi , mà muốn ** vào mồm hơn .

Last edited: 17/2/10
  9. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

OCN muốn hâm nóng pk thì có nhiều cách có thể làm đc chuyện đó chứ kô phải cái kiểu đi khắp sv bém tứ tung như thế.Còn cách như thế nào thì một MOD như OCN có thể nghĩ ra không cần người khác chỉ bảo.Đây là ý kiến riêng của tui còn nếu kô thích thì thôi OCN cứ làm theo ý mình đi rồi anh em trong sv sẽ nghĩ sao ve OCN.

10. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Bình tĩnh nào anh em, Những tên lừa đảo đang hoành hành bằng những tên nhân vật và Yahoo giống hệt , anh em còn ở đang tranh cải gây xích mích .
    2 nhân vật đại diện trong Game: OCN và Enter_Game :
    + Họ chỉ là 1 Memb bình thường được cấp quyền hạn trong Game. Vì thế các bạn không nên quá đặt cao vị trí của họ , họ phải như thế này , phải như thế kia đc. OCN đã hy sinh thời gian của mình vì các bạn . Các bạn cũng phải cho họ chứ.
    + Vụ oánh nhau , cắn trộm thì trong MU ko thiếu, ko người này cũng có người khác. Mod cũng chỉ là Memb bình thường tại sao các bạn không khách quan xem đó là chuyện bình thường.
    + Ngày hôm nay nhớ tên cắn trộm mình, ngày sau tìm cách "cắn trộm" lại ^_^
    + Còn 2 mod OCN và Game_Enter cũng không có những hành động quá khích như thế ^_^. 2 cậu có nhiệm vụ là trung gian , và liên kết anh em lại thành 1 thể thống nhất. Chúng ta chơi Game để vui , để phát triển tính cộng đồng trong MU. Nhỡ 1 ngày nào đó anh em mình Offline thì còn cảm tình chứ. Phải không ?
    + Vì gangter , vì bá vương hãy giải hòa đi !

Last edited: 17/2/10
  11. GangterMU nói rùi đó hỏi xem có blood acc tôi tới 30ngayf như thế không????nếu thấy không xứng đáng yêu cầu trả lại THUYNHU 300m vào acc 0979890807 để mình trả thằng em Teo Tôtf bụng "Đúng là hoạn nạn có nhau"

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi