Gửi anh em AngeL và Liên Minh !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BọCạp, 20/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Trước hết chân thành cảm ơn những anh em có mặt trong buổi CTC ngày hôm nay !
    Hôm nay Scor về hơi chậm , nhưng cũng chưa hết giờ CTC , dù chư đủ 3 pt nhưng anh em đã cố gắng hết mình , cảm ơn mọi người nhiều lắm .

Để đáp lại công lao của các bạn , Scor sẽ tổ chức lại Event cho toàn LM một cách sớm nhất trong tuần này , phần thưởng sẽ hấp dẫn hơn ^_^ .
    Có thể sẽ là Event Giải Cứu như hôm rồi , và cũng có thể là Event Đua ngựa . Anh em cứ cho ý kiến .

Còn Event hôm thứ 5 tuần trước do trục trặc kỹ thuật theo Scor được biết thì mọi người chưa được vui vẻ lắm , hy vọng lần này được sự ủng hộ nhiệt tình của anh em .

Kết thúc một ngày CTC vất vả , anh em chém gió vừa vừa rồi nghỉ sớm nhé ^_^ .
    Sau 1 chuyến di dài mình cũng đã rất mệt , chúc cả nhà vui vẻ !

2. làm cái tem :))))))))))))00

[Mr]Attack thích bài này.
  3. D m nhanh ** ,

Last edited: 20/6/10
  4. Thuấn vào topin kia xem lại về Evint kia rồi xem ý kiến của tớ luôn

5. dangcap thể hiệm ở cái tay mà :)) hình nụ hoa :))=))=))=))=)) éo hiếu thì quá ngu

6. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

chia buồn cùng anh em AG:(

tèo nhớ hôm nay bem ta cái trong CTC ta thù đến già :))

Last edited by a moderator: 20/6/10
  7. có gì phải chia CTC chẳng nói lên điều gì cả ;))

8. Cũng xin chia buồn cùng AE NgocHa

9. Mà này , bọn này phải nói rất là lười nhấn nút thank nhỉ :-? cho dù mình cũng không thích lắm :D

10. không có gì hết anh em cố gắng những lần sau NH vẫn kòn nhiều anh em chưa biết kách PA hi vọng qua lần này tất kả đều rút ra được bài học cho mình

11. Hình như có 1 topic nói về CTC của OCN rất rõ ràng , các chủ Guild tìm thử coi . Mạng hôm nay hơi bị lag , có lúc PA lần thừ 2 , mình chẳng hiểu sao bị bật ra rồi mà vẫn PA thành công , đén phút cuối cùng , vừa thấy báo ThienMa đang phong ấn thì oạch cái xong luôn =)) . Nói chung với 12 người tham gia CTC hôm nay như thế là quá đẹp rồi :D

12. anh em NH hãy có gằng lần sau

13. hnay a e mình chơi thế là đẹp rồi a e mình có 3 pt mà ThienMa + NgocHa thì thôi rồi nhìn đông như kiến

14. Tập chung vào đây nào anh em ^_^

15. Có tay Thuấn này DD có vẻ đông vui hơn đấy nhỉ

16. hẻ có là phải chém ngay :))

17. Sau đợt CTC lần này thấy nhiều chú muốn bỏ MU thế nhỉ kô hiểu

18. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

có gi? mà phải chia buồn dangcap hôm nay làm tớ mất 20m sửa đồ :)) hôm nào đòi nợ;;)

19. Sao không LM thêm với Guild NgocHa nhĩ như thế bếm DD mới khoái =))

20. Thì chém ;))

Thôi vào game đi kiếm cái khiên Vinh Quang cái nào ^_^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi