Gửi bạn huytoanaxn

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi LeHiep108, 11/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Mubv có thêm chức năng room, xoay màn hình mọi góc độ
    Mubv luôn tao điều kiện cho các bạn mới chơi đuổi top

+ Bạn có thể rs 2 lần/ ngày nếu bạn cách top 20 lần rs
    + Thua top 5 lần thì ngày chủ nhật hàng tuần sẽ được x2 lần rs
    + BC được diễn ra vào 0h30', 2h30', 4h40' ...
    + DV vào 1h, 3h, 5h ...
    + CC vào 0h, 2h, 4h .... ( vé bán tai lorencia)
    + mu này tương đối hiếm bless, soul, life, cre ( rơi nhiều ở CC)
    + Đồ và w2 được bán nhiều tại webshop ( chỉ bán đồ +7 và được chọn tối đa là 3 dòng hoàn hảo)
    + Ở trong game có thêm chức năng CashShop ( Dành cho đại gia )
    + Quản lí game và diễn đàn hiện tại chủ yếu là anh Gmbv_Tung & GangterMU
    còn một số chức năng khác bạn tự tham khảo khi chơi game nhé

2. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

Cảm ơn bạn rất nhiều. Còn việc thành viên muốn up 1 món đồ lên web shop bán là ko thể hả bạn?

3. Cái này thì bá Vương chưa có ...cạu up lên 4rum hoặc bán ở chợ thôi

4. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Bạn có thể bán đồ bằng cách mở cửa hàng trong games, cửa hàng của bạn chỉ bán được bằng zen. giá trị của món đồ do bạn tự đặt ra.
    Hiểu đơn giản nó giống như các shop zen trong games
    Lưu y' cho bạn là khi rs thì hãy cất đồ trong cửa hàng đi nhé

5. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

BV ko có dịch vụ là các game thủ có thể up đồ lên ngân hàng và đặt giá trị SJC để bán kiếm SJC, nếu như ko có dịch vụ này, nếu ai muốn sở hữu đồ ngon phải nạp SJC, mà đã nạp SJC thì đương nhiên đồ sẽ VIP, còn một số game thủ vẫn ko có điều kiện nạp SJC nhiều sẽ ko có đồ VIP mà mặc, vậy thực chất có phải lợi ích này đều thuộc về FPT rồi, còn các game thủ phải nạp SJC. Sao BV ko thừa kế lại dịch vụ chợ ảo như SS3 nhỉ?

6. thang` toan` Mu ss3 day ak`
    nho teo` ko
    nho anh Friends ko

7. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

teo` do' a`, Toan` ne`, dao nay con` choi ss3 ko? cho xin lai nick yahoo di teo`

8. Cái thằng huytoanaxn nghe hơi quen ah nghe,còn thằng Tèo thì hok phải bàn :))
    Tôi chơi hơn 1 tháng bán đồ rẻ lấy 500k rồi^^ đúng là Mu nào cũng dễ kiếm tiền

9. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

tôi là người mà ông bán rẻ con DK NV3 rs 60 đó, sau khi lấy con ông về cày đã rồi lên 110 mua đồ vip mặc, rồi một ngày đẹp trời lên bị lấy đồ và đổi pass luôn, chán. Lúc trước có đổi số đt rồi nhưng do sdt của tui đã đang kí con MG(dragonblue) rồi nên sau này sẽ ko được sử dụng tiếp sdt này cho acc khác ---> mất acc DK

10. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

Chắc do thằng em ông lấy đồ tui, bên ss3 chater của ông là hamoc, còn của tui là dragonblue, con DK : MrSot. Rất vui được gặp lại bạn cũ :D

11. Yh teo : depzai_cantuyenvohai
    acc mu ss3 slayer bi block vi` toi sai autokill va pha' sv roi`

12. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

vậy còn chơi ko?
    Có chơi bên BV ko?

13. gio dang cay` ben BV ne`
    acc Dk ten nv MrTeo
    toan` cay acc j` ten ?

14. Tôi thì ko vui gì khi gặp lại ông,tôi cho ông acc đấy vì coi ông là bạn cũng thật ko ngờ ông lại bơ lác tránh mặt tôi vậy.
    Còn ông mất đồ hay ko thì đừng bảo tôi hay 1 người bạn nào của tôi lấy vì hamoc sống trên đời ko chó đến thế đâu.OK

15. huytoanaxn

huytoanaxn Chiến Binh

Không phải bôi bác ở đây, tôi mua acc ông 300 Bạc còn gì, sòng phẳng, chỉ là bán rẻ. Còn việc đồ và acc DK bị mất, chỉ duy nhất là số điện thoại của em ông mà thôi. Tôi cũng vậy, không muốn vu oan hay giá họa cho người khác, nhưng sự thật là sự thật, nên xem lại, đừng nghĩ sai về tôi hay vấn đề gì khác nữa. Đồ mất rồi thôi, tôi cũng chả cần. Nếu không thick tôi cho lắm thì tùy ông, tôi ko phủ nhận ý kiến của ông.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi