Gửi GM về vụ hack đồ của Canon003

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Dracula, 4/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Dracula

Dracula Hiệp Sĩ

Từ kết quả của diễn đàn và GM cho thấy Ca là người đã hack đồ của Dra. Nếu nói như các bạn thì Ca và MUT là hai anh em THÌ...... Tuy là mình chỉ lấy lại đc 1 ít đồ, nhưng đối với mình tất cả chẳng là cái gì cả thật đáng buồn cho 1 người anh nằm trong top pro lại phải lên bảng Phong Thần 1 cách oan uổng chỉ vì 1 phút tham lam và ích kỷ. Dra hiếu và Dra thông cảm và muốn đc chia sẽ những nỗi buồn cùng 1 người anh mà Dra từng Idol. Trong xã hội này sự tham lam luôn tồn tại song song với bản thân chúng ta, đối với Dra đc sống trong 1 xã hội cũng như trong 1 thế giới ảo đã được sống và học hỏi những cách sống có ích trong xã hội nên những gì chúng ta có thể tha thứ đc thì Dra mong tất cả các bạn cũng như các anh em và tập thể cộng đồng MUBV đừng nên tạo sức ép đến họ dù rằng Dra rất buồn. Nếu GM đọc đc những dòng tin nhắn này xin anh hãy suy nghĩ lại và cho tất cả mọi chuyện trở về như lúc ban đầu. Xin cám ơn anh .

2. Cuối cùng ý bảo là sao, bài viết này chẳng thấy bảo nêu lên mục đích của mình là ji` thỳ viết bài làm ji

3. Dracula

Dracula Hiệp Sĩ

Ý mình là nói về sự tha thứ thôi chứ có gì đâu

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không có tha thứ... hack đồ ng khác là bloog nick đó là nguyên tắc.. khi kêu đến ADm là mọi chuyện đã rồi ADM không phá nệ đâu...

5. Vấn đề chưa biết hacker hack đồ Dra hay là chủ acc, nếu hacker thy` chủ acc bị oan

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

nếu chủ Acc đúng là bị oan thật thì Pm Adm mình đâu có thấy chủ Acc kêu gì đâu ^^ hi hi

7. Cũng ko hiểu vì sao luôn, hnay nó mới Alo tôi nói thế, sao chưa thấy mò ra DD

8. samsung

samsung Cư Dân

Dra suy nghĩ cho kỹ nhé. ACC canon003 là 1 nhóm có 4 người chơi. nhưng thực sự chủ ACC canon003 không phải 1 trong 4 thành viên tạo ra. nên không có những thông tin (yahoo + SĐT) để đổi pass2. vậy 1 nhóm chúng tôi chỉ cày MU cùng với mấy anh em trong G cho vui. còn thật sự chủ ACC nghỉ MU rồi. cho nên 1 nhóm chúng tôi hack đồ của Dra làm gì khi không thật sự là chủ ACC đó. ( OngtrumNO2 ) đã cho chúng tôi 1 bài học rồi còn gì. tôi cũng chẳng hiểu tại sao lại bị khóa ACC canon003 nữa. sáng 4/12 rs song thì vào cày canon003. mua sách MNS vào thùng đồ cũng như mọi ngày mà chẳng thấy thêm 1 món gì. đến hơn 10h thì bị dis mạng khi vào lại thấy ACC bị khóa.
    thôi chúng tôi không muốn nói nhiều chỉ mong BQT MU giải quyết một cách hợp lý. nếu BQTMU thấy ACC canon003 có dù chỉ là một món đồ của Dra thì Block hoàn toàn và nhận lời xin lỗi của chúng tôi. còn nếu không có thì không biết BQTMU sẽ nghĩ gì????

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi