8 về game Gửi mấy thành phần bẩn bựa của MU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi mhdetan, 13/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

Vậy ra đây là 1 cách thu hồi zen của bác GT =)))
    Quả là cao thâm =))))

2. nhưng công nhận thấy tốn zen chuộc TM quá.
    vì SS8 MT Hao Mòn thú nuôi k hề hấn gì.
    GT lại k có chính sách về MT mấy.chứ cho thêm 200 Poin dư.
    + k bằng 1 nửa ss6.
    Hư Cấu VL ra :))

3. thôi thì cứ kiếm góc khuất trong trái tim mà train,thính thoảng ngó đầu ra xem 1 cái cho đỡ lo âu :D

4. Thật ra cái khoản MT này tớ cũng ko đc nắm rõ cho lắm. nhưng qua tìm hiểu cũng biết thêm đôi chút.
    Hiện BV vẫn chưa có tính năng + dồn điểm MT. Và nếu có thì để có đc 800 MT thì chắc phải vài lần con số 400 cộng lại.
    Còn theo tớ hiểu bản ss8 này sẽ mặc đinh 800 MT là max. Nhưng ngoài 800 MT đấy ra còn có số poin dư MT. Mà hình như số poin dư MT này tăng theo số lần rs của bạn.
    CÁi này tớ cũng chỉ suy đoán thôi chứ chưa có nhà chức trách nào đứng ra giải thích về vấn đề MT cả.
    Hê hê. AE đừng gạch gá nhé

TimeNo1 thích bài này.
  5. đánh nhau làm gì,hay đâu trò đánh nhau,mình tân thủ cứ cày rs nên trả cần thần mã,cứ dungegon cày zen,ngày làm 2ty thôi,gét thành phần cắm chuột 24/24 bem cho biết mà ngồi mà canh mà chơi game.gác kiếm cày zen.

6. Cậu nói thế cũng ko đúng. Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh
    Người ta vì công việc xã hội vì gia đình nên tí có thời gian onl. Cắm chuột là điều dễ hiểu. Có rảnh như cậu đâu mà lúc nào cũng onl đc.
    Kể cả cắm chuột ko dc gì cũng dc mấy điểm PO.
    Mà theo tớ thấy game onl từ xua đến nay game nào mà chả có cắm chuột hay auto rồi ủy thác. Chứ chỉ chơi lúc onl game dc thì có mấy người.

7. GT ko có cái TP nào thông báo nhỉ . + don đc thì đỡ vất , mà 400 MT mua + vào đc có 100 MT thì cũng chết :((

8. Sợ là ko đc ấy. Cái này cứ phải dợi GT thôi

9. đấy là những thành phần cắm 24/24,arena ngày xưa làm gì có chuyện này,có tâm huyết ngồi mà chơi game ko hay chỉ cắm chuột để đấy,nhàn chán vô vị,

10. Bạn suy nghĩ kiểu trẻ con quá

11. ai ngta chẳng bỏ time ra chơi :))

12. Tất cả các map đều PK đc. mỗiarenaa ko PK dc lại nhiều EXP nên ae cắm cũng dễ hiểu mà

13. ai ngta chẳng bỏ time ra chơi :))

14. ae có nên bỏ phiếu cho mấy thằng hay cắn thần mã ra đảo không :D

15. Ko chơi thì off

16. Kỉ luvj e cày ảena 1 ngày mất 10 con tm6 a ạ chẳng biết kêu ai tại mình gà hiz

17. Ss8 lo có mã MT vì mt giới hạn theo rs của nhân vật

18. Chốt 1 câu GanTo đưa ra cái gì thì mình chơi cai đó,muốn k0 mất Thần Mã thì đung đeo đừng lên Arena,

19. Nát Gái đây. Nhận chăm sóc nhiệt tình các ae đeo tm :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi