Gửi những ai coi Game_Enter là Anh Em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Game_Enter, 20/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Game_Enter

Game_Enter Guest

Lời muốn nói đầu tiên Của Mình đó là Lời Chia tay đến toàn thể Anh em G AnhEmBV và G AnhEmHN Cùng các Chiến hữu bạn bè

Cu Lâm phapsu_MU dự định Xoay cho Chú cái W3 lại dang dở rồi Cu Điệp nu_tac Không biết 10/3 Âm anh có về được chỗ chú nữa hay không ? Các Anh em Sẽ không còn 211 Lương Thế Vinh CTC thêm 1 lần nữa

Chào OngChuNet. kechip .Mrkiu .**LOVEYOU. BaoChua. D4pZaj .MrChym ThanChet .luctieucoj. Kem_Mut. Scorpion<Bên hàn Quốc>(*). Bach_Le. VHvodanh. Winner200z Anh khuito2 < Bên Nga > Anh Điện cho Em Nhiều Quá cảm ơn Anh đã tin tưởng :x
    Nhiều không nhớ hết được tên mọi người . Mong mọi người thông cảm .

Game_Enter ra đi DUCNHAT ra đi LAOLAPEM cũng đi nốt Đây là lần cuối mình Online Chúc Anh Em Vui Vẻ

2. Thanh trừ Người Đại Diện : Game_Enter và một thành viên khác. Vì thế kể từ ngày hôm nay các bạn không được giao nick của mình cho bất kỳ , cho bất kỳ người nào

Từ Ngày Hôm nay Các bạn nên Thay đổi Pass đi và các thông tin khác nữa Tránh hiểu lầm đáng tiếc
    Địa chỉ IP của mình đã bị chặn ....

To Anh Trung : Không còn gì để Nói ngoài 1 câu xin lỗi muộn màng

Em sẽ nhớ 1 Admin tâm huyết Như Anh Và kết thúc Game Online tại đây Đừng nói gì em Đừng Chửi Em cho tốn lời
    ....................The End

Last edited by a moderator: 20/4/10
  2. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

thân tạm biệt.........pro

Game_Enter thích bài này.
  3. HanDanBaCz

HanDanBaCz -= Quyền Năng Pháp Sư =-

chào tạm biệt...mình chẳng biết nói gì vì...mình có biết gì đâu..ở tận bên này nên mù thông tin.Dù thế nào cũng chúc bạn trên đường đời kô phải mắc sai làm nào.Mặc dù cuộc sống đầy trông gai và lừa lọc....bye bye

4. chipkem8x

chipkem8x Chiến Binh

Đã xảy ra chuyện gì vậy ?

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Ra đi thanh thản ! Tôi hiểu ra vụ Sói Tinh Hoàng Kim như rất tiếc đã quá muộn . Tớ chỉ biết khuyên cậu 1 điều thôi: Cũng như trước cậu dính mắc sai lầm 1 lần: " Sống trên đời , cần có 1 tấm lòng" . Đơn giản vậy thôi. Chúc thành công trong cuộc sống

Last edited: 20/4/10
  6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Vâng Chào Anh và chào tất cả mọi người Anh Nên Uniset Mod diễn đàn dùm em Nhưng làm ơn Đừng Bane nốt cái kỷ niệm cuối cùng đó

7. fimdoamor

fimdoamor Hiệp Sĩ

gm oi sao ko vao dc game vay anh
    vv

8. pt_online

pt_online Guest

tam biet anh chuc anh thanh cong trong cuoc song

9. GameNo1

GameNo1 Guest

Cảm ơn Mọi Người đã quan tâm ..... Sao chưa thấy ai chửi mình nhỉ Bực Quá

10. pt_online

pt_online Guest

chui thi bg giai quyet cai gi em mua do dac cua net co
    anh lam chung bg bi mat luon day nay

11. Game Enter đừng buồn nhé , mong sau này Game Enter sẽ không vấp phải những lỗi lầm như thế này trên đường đời nữa . Ra đi vui vẻ - nếu được mong Admin và ang Gangster giảm mức án Hình phạt - chỉ Block Acc và Unban IP để Game Enter có thể tạo lại Nick chơi cùng mọi người .
    ...
    Lục Tiểu Còi !

12. Sabotage

Sabotage Guest

ặc ặc ặc.Không biết nói gì hơn.

Kể Từ Mai. Nếu bạn có vào diễn đàn thì Hãy Vào Tâm sự Tùy Bút nhé.Tớ sẻ liên tục cập nhật Những gì Là Tốt đẹp nếu có thể.
    Chúc bạn Luôn mạnh Giỏi.
    3 Điều làm lên giá trị của 1 con người :Siêng năng, Chân Thành, Và Thành Đạt.
    Chúc bạn may mắn.!

13. hjx... Đến giờ mà tớ vẫn chưa hiểu cái mô tê gì cả. Nhưng cũng chúc cậu ra đi thanh thản.

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

May là cậu không hiểu gì . Biết nhiều đôi khi là không tốt

Mình sẽ Off Game_Enter Cho đến khi Mệt và Ngủ thiếp đi ..^_^

Có chút gì đó đi qua và để lại 1 cái gì đó khó nói lắm

15. có chuyện gì vậy?còi mất cái gậy rồi gia sản nợ nần trông cả vào cái gậy đó.thế mà.......

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi