Gửi nhwung thằng ngu những thằng hèn trong Topxic của xxxFQxxx

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 0ngTrum, 26/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Mầy thằng ngu này tụi mày ngu quá ngu ko tả đc tui bây chơi game để làm j` chơi game để giao lưu- học hỏi -để làm quen- để giải sầu để- để chia sẽ những nổi buồn vui của nhau thế mơi tình cảm anh em
    Tụi bây 1 lũ ngu vì oanh nhau pk thương tinh trong game đem nhau ra đâm chém
    Tụi bây thích xài giâng hồ anh đây chả ngán anh giang hồ từ năm 15t chưa j` chưa trải chưa j` chưa làm thích thì chiến ra Quãng Bình đi anh chiến hết 1vs1 anh déo ngán thằng nào
    Nhưng tao thấy buồn vì 1 lũ ngu 1 lũ gà què thích sock hàng thích chửng tỏ chưa đủ bản lỉnh đâu đừng đâm chém ở đây nếu mà bản lỉnh im lặng tới nhà 1 quả lựu đạn hoặc là ứng chực cho 1 lát rồi té thế mới bản lỉnh còn nói tẹt ở đây chẳng qua là chém gió hành động mới tốt hơn
    Nên đọc và suy nghĩ đi mầy thằng ngu đặc biệt là ku Hưng vs ku Quyết BKV
    nếu mày chú thich xài XHD cứ nói anh 1 tiếng anh chiều chơi game mà thế này thì các em nên nghĩ tốt hơn làm mất đi vẻ đẹp sự lôi cuốn của Game làm ảnh hưởng tới hình ảnh của Game Online anh thấy buồn và chán vì mấy em quá
    Quá buồn quá giận vì quen biết mấy em
    Nhưng nếu anh nói quá lời thì anh cũng xin lổi Anh chỉ Mong mấy em suy nghĩ lại có thể edit bài viết là tốt đẹp nhất

Last edited by a moderator: 26/12/09
  2. Em XL nhưng nghe bọn nó nói thế mà nóng máu quá,co gì A E trong game BV bỏ qua cho nhé hì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi