gửi rành cho bọn G Angel và chính thằng Sco

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeumuoi, 14/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. viết topic đi tao cầm No2 chiến với con DK TienBom01

2. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

bước mẹ mày đi lấy con No1 ra mà sô lô không thì kút

3. ơ thế là bùng ả, thật là mất mặt. Scor nổi tiếng chơi đẹp thế mà sao lại thế vậy
    ( tất cả chỉ là ngụy biện)

4. Lâu nay tớ ko động chạm đến cậu , tự dưng động chạm đến tớ . Vâng , tớ ranh con , tớ nhỏ tuổi nhưng tớ có học , tớ văn minh và quan trọng là vì tớ ko phát âm sai chính tả như cậu . Lâu nay nể cậu vì cậu là người có uy tín trong Game , hôm nay tự dưng lại quay sang chửi tớ hũh ? ... Tớ mà ngu thì cái loại cậu không khôn hơn con ruồi là mấy đâu ? Cậu đủ tuổi không ? Cái loại suốt ngày ** vào mồm bố mẹ như cậu ko đủ NHÂN CÁCH nói chuyện với tôi . Cậu là LOÀI gì thế ? LOÀI gì mà tôn thờ SHIT ghê vậy ? Đem Shit để dâng lên bố mẹ cơ à ? ...
    Ơ mà này , tưởng có học lắm , tưởng trình độ lớp 1 , lớp 2 , ai ngờ lại vô học thế này cơ à ... Thế nào là NGU và TỎ RA NGUY HIỂM . Nếu NGU và NGUY HIỂM thì tớ thấy trong cái MU Bá Vương này chả ai NGUY HIỂM bằng cậu đâu ...
    ... Hạ đẳng sinh vật !! NGẬM ĐI NHÉ !!
    Bọn mày ... tay cầm hàng nhưng VÔ HỌC .
    Tuổi ruồi gì ? ...
    Chỉ giỏi rình rình rồi cắn trộm .
    Lệch sống bố mày đấm cho vỡ mồm .
    Trên tao chỉ có 1 bầu trời .
    Nhìnq lên éo thằng nào dám với tới .
    Nhìn xuống biết bao nhiêu thằng đang theo đuổi ...
    Cũng éo có đên phiên tụi mày chơi .
    Lượn hết !!
    ... Đọc rồi ráng vận cơ não lên mà tiêu hóa hết đi nhé . Bọn não bón cây !!
    Dành riêng cho tjeumuoi :
    Vâng , bọn tao đoàn kết , bọn tao cắn theo đàn , bọn tao mạnh , thì sao ? Mạnh éo phải là cái tội . Còn loại rẻ rách như mày , loại ko đồng loại như mày . Biết thân biết phận mà ngậm đi ! Nhé !! Hay lại muốn BẬT ? Vỡ mồm đấy , thằng bốc vác ở bến xe miền Đông đây nhỉ ? Hôm bữa thấy mày khoe ở mấy Topic kia mày là phu bốc vác cơ mà ? Sao giờ oai oách con DOG Rách thế ? ... Mày có bị thiểu năng hay thiếu oxy lên não không ? Cái tên Topic mày dành hẳn cho AngeL thì bọn tao kéo vào thôi ? Làm êk gì lại nói bọn tao bầy với chả đàn , chả phải mày muốn thế à ? Vừa ăn shit vừa la làng à ??? ... ĐINH MỤC - NGẬM

Last edited: 15/6/10
  5. =))=))=))=))=))=)):)):)):)):))

6. Tiêu đề và nội dung bài viết, có sử dụng từ ngữ và hành động quá khích, và vi phạm nội quy diễn đàn.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi