8 về game Gửi riêng các bạn BV thích phân biệt tên miền BV và TM

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi 3TayAn3Cao, 23/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mày làm ăn trẻ danh bỏ mẹ. Mày ko hứa để tao mấy viên pc9 thì tao mua cua TG làm cài lồng gì. Uy tín bằng con nít.

3TayAn3Cao thích bài này.
  2. Có kinh nhưng ko đều thì cũg vứt :)) chỷ tổn đau bụg :))

3. á đù. chuẩn :D

4. Xem ra tình hình vẩn KO khả quan cho lắm :)

5. :)) cuộc chiến ko ngừng nghỉ :))

6. việc sát nhập là do GT hơn thiệt gì củng đã sát nhập rồi. các cậu có biết vì sao phân biệt vùng miền k?
    1 phần vì giá cả. những người chơi game chân chính tâm huyết vs game tớ không nói. nhưng những người sang với mục đích bán đồ. xả acc. các cậu nghĩ sao? ai củng có người tốt kẻ xấu. trước khi sang các cậu hổ báo thế? sang dẹp loạn BV, sang bá đạo bên bá vương hỏi sao bọn tớ không phân biệt.? game củng để giải trí. củng không ăn thua gì hết. sever càng đông càng vui. nhiều người chơi nói chuyện đánh nhau càng sướng!

7. KO phải TM hổ báo gì đâu tại sở thích là Pk nên đi đâu cũng nói thế :))

8. :)) đâu 1 phần thế. cậu vào xem cũng biết 1 phần cách ăn nói 1 số mem tm các cậu mà. hổ báo trẻ trâu đừng hỏi. :D

9. Tm đang rao bán đồ sang BV chả nhẽ ko dc bán để chơi ah game nhạt toẹt bắt ng ta chơi ah :))

10. đang chờ cái SNBV đó đây..ko biết kiếm đc cái giải rút j ko đây.... ok

11. noi thì Hay nhất SV..có điều gặp a ko chào là ko Tốt..con hàng này dạo này vẫn kiếm ăn đc chứ

12. Dự là cả sv bá vuong chả thàng nào ăn dc A di đà phật của TM :))

13. Lập pic thôi :))

14. để tôi nói thế này cho dễ hiểu nhé
    bên TM sang thì tự ti vì bị sát nhập sang BV
    bên BV thì 1 số thành phần xàm hay nói lung tung lại động chạm tới cái tôi bên TM ví dụ bảo đồ TM rẻ 1/3 BV
    chả bênh bên nào nhưng trong 1 xã hội chuyện đó là bình thường , có phải phần lớn thế đâu . 1 số tên phát biểu trong game . diễn đàn ko tên tuổi
    ví dụ như OCN Scorpion mod 1 số nv pro uy tín trong game thì nói xấu TM như thế còn lên án đc
    1 số thứ đồ bên TM rẻ hơn BV rất nhiều cái này là có và sang BV đã lên giá vì sv BV thôi , các ôg ko công nhận cũng phải thế
    còn nói việc solo thắng thua thì hãy ngang đồ nhau đừng mang đồ đấu giá vip ra mà nói
    trẻ trâu mới nói thế ......
    ở đâu cũng thế cả trong MU các bạn TM sang thì cũng biết mình ở đâu đi . nhìn vào thực tế TM còn trụ đc bao nhiêu nói thật sát nhập BV quá tốt cho các bạn BV ko cần các bạn 4 SV vẫn đông sau HNSS6
    thực tế là thế , bạn có để ý THN sát nhập HT ko có 1 số acc muốn sang BV nhưng GT đồng ý ko
    chẳng qua TM BV là sv của GT . nên mới dễ dàng thế . các bạn tự tạo ra phân biệt từ lúc sang đay và cái topic này
    dự là 2 miền này ko bao giờ hợp vì 1 số phần tử khá hổ báo cả 2 bên đặc biệt TM
    vấn đề này ko có gì quan ngại cả :))

15. BT Ku...còn xem e nó chơi DK j chứ...Bê Đê thì mệt lắm

16. Ta nghỉ lâu rồi con gà. bjo có thời gian rảnh ta lại quay lại trong thời gian sớm nhất có thể. :D

17. hãy về đội của em anh nha
    cho anh 1 like
    nếu mà chúng nó bỏ thời gian mà cầy mới bên BV thì ôi tình yêu tôi xin lỗi :D

18. các bạn TM ko thấy menber BV cay mt ở sv1.4 à các bạn còn lên phá cơ mà :))

19. Rao là một phần nhưng quan trọng là có ai mua không.chứ rao thì rao bnhiêu mà chả được.một sêt đồ đầi tư cả 50củ chả nhẽ rao 5m.nói thì nói vậy thôi.chứ mỗi bên một khác.thế nó mới gọi là xà hội

20. Rao là một phần nhưng quan trọng là có ai mua không.chứ rao thì rao bnhiêu mà chả được.một sêt đồ đầi tư cả 50củ chả nhẽ rao 5m.nói thì nói vậy thôi.chứ mỗi bên một khác.thế nó mới gọi là xà hội

21. Rao là một phần nhưng quan trọng là có ai mua không.chứ rao thì rao bnhiêu mà chả được.một sêt đồ đầi tư cả 50củ chả nhẽ rao 5m.nói thì nói vậy thôi.chứ mỗi bên một khác.thế nó mới gọi là xà hội

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi