8 về game GỬI THẰNG ANTHUY

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fflydie, 23/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Xã hội phân công lao động. Ae tập chung vào bem đê

2. phụ hồ cũng là người chú nói thế a thấy có phần quá đáng đấy >> cẩn thận mod lại cho ăn thẻ vs câu nói lăng mạ như thế này

3. thằng nầu chửi em kiểm anh đới :D vả vỡ alo nó cho a :P

4. nó nói với người khác còn bố láo hơn mấy lần ấy chứ, mod cũng biết mà. Dành nhiều t/g vào game như thế đủ biết cuộc sống bên ngoài của nó thất bại thế nào, kể cả trong game cũng chỉ là 1 thằng gà, ai chơi DK pro nhìn nó là biết ;))

5. Dìm hàng lever max

6. Chó chê mèo lắm lông ! Hôm thấy có thằng c hó nào nên cơn tự dưng bem a ầm ầm ở ảena đấy ? a hỏi thì mấy a e bảo ở bắc giang thấy thèm vải quá nhưng hết mua dùi !

7. nó kiếm tiền ntn mặc cmn liên quan à :D miễn ko ăn cắp ăn trộm! Cái thời trên trên nhà tụi bây ko từng làm qua những nghề bần hàn xã hội à mà khinh nó =)) cái gì cũng đi từu dưới lên.ko có thằng phu hồ thế chúng mày ra đê đắp lá chuối mà ở :P nói chuyện khinh ng nó quen :D tao kinh chúng mày

8. loại mày bố xin cái tên trong game.
    bố cái loại
    chắc cái bao cao su tao dùng rồi cũng có giá hơn mày >:)

DatSmile thích bài này.
  9. Phu hồ còn hơn , ngửa tay xin từng đồng >:)

10. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

chú ý :
    các thím sử dụng ngôn từ đả kích quá,tạm khoá topic đến khi anh em bình tâm trở lại.Game vui mà giải trí là chủ yếu ko lên ức chế nhau làm gì mệt người^^.Chúc anh em ngủ ngon,em cũng đi ngủ đây ^^.G9
    Cảm ơn bạn, đã chú ý đến chú ý này, việc chú ý của các bạn sẽ được chú ý :))

Last edited: 24/7/15
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi