Gửi tới các Memb trên Bá Vương

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi NữTặcHạSơn, 11/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tất cả chúng ta cần phải Bình tĩnh. Cái này OCN và G_E cũng không thể Giải quyết được rôi. Phải chờ đợi GangTerMU giải quyết.
    OCN nếu biết Mình làm sai và có lời xin lỗi các Memb thì anh em cũng sẽ không truy cứu vấn đề này thêm.
    Phạt BaoChua thì vẫn phải Phạt. Nhưng hãy làm theo đường lối và quy định của BQT+ADM đưa ra (Án lần đầu là 3 ngày )

Dương Quân thích bài này.
  2. NEVERMORE

NEVERMORE Tân Thủ

..............................

Last edited by a moderator: 11/3/10
  3. Có quy định thì cứ làm đúng theo quy định! Nhưng cũng xin góp ý các MOD game là trc khi ra quyết định chém 1 acc nào đó cũng nên cân nhắc trc !
    Đừng chém rùi mới đi sửa chữa thì kô hay lắm.

4. NEVERMORE

NEVERMORE Tân Thủ

Cho tôi mượn topic để nói cái,anh em xem con chó G_E khóa bài tôi và sủa vì những lý do này nè:
    Tôi mới nghe thằng G_E phán 1 câu ko đỡ được y như những gì tôi nghĩ về nó.Khóa topic chỉ vì ko có thiện cảm tý nào(ko phạm luật?/),mày làm mod mà mày mở miệng nói câu đó àh,mày ko thiện cảm là khóa àh trong khi tao sai chỗ nào,cái game này nhờ mày và OCN nên càng ngày càng phát triển rồi đấy,mày thì làm cái vụ tầy trời trong game còn thằng kia thì cậy quyền.Cái đó có ai nói sai ko,tao lập topic khác rồi đấy,mày chỉ cái SAI cho tao xem.
    Nó trả lời:im mồm vào Nghỉ Game Đi là vừa Những Thằng Như Mày Không nên có mặt trên Bá Vương

Không để mất 1 mem tâm huyết Còn người Như chúng mày ý mà Ta Bane 100 Thằng không tiếc tay
    Trong khi tôi ko phạm luật và chỉ vì chỉ ra những điều bẩn thỉu của OCN và đụng chạm nó mà nó lộng quyền như thế.Xem những lời nói của nó có giống MOD game hay giống 1 con chó lồng lên cắn ko đỡ được .Mà tôi có nói là nếu nó chỉ ra cái sai của tôi thì tôi gọi nó= anh và ko spam nữa thì nó cứng họng và thích là khóa.
    Mày del bài lun àh con chó.

5. Gangter cũng xử thế thôi cảnh cáo nhiều lần các mem khác
    chửi tục là phải chuẩn bi zen trước khj out

Game_Enter thích bài này.
  6. Tiên Trách Kỷ hậu trách nhân ! Bạn cứ Spam thế ai có thiện cảm đc
    Cứ bình tĩnh đi ! Đâu có đó, còn Găng Sờ Tơ còn BQT còn các men nữa mà chứ đâu phải có mình bạn đâu ! Bạn nên nhẫn lại một chút đừng kích động như thế kô hay đâu
    Cái này cứ để GTMU vào là đc mà! GTMU kô sẽ có ý kiến cuối cùng công bằng cho tất cả

Game_Enter thích bài này.
  7. cũng đang đợi và chờ anh GT đây.giờ cũng chẳng còn gì để nói cả sau vụ này thì khối thằng nhin thấy thấy minh thì.........................chỉ giám đọc không giám có ý kiến gì

Last edited: 11/3/10
  8. có thấy accanh trên phong thần đâu mà kêu gào lắm thế nản thật

9. top 10 người thôi cha nội
    dưới top 10 thì sao có tên trên top vàng đc
    :-"

10. có hay không em hỏi OCN ấy rõ nhất

11. To mồm , là ăn cái gậy kundun vào mồm . Sai lè còn cố đấm ăn xôi .
    Vào sv 3 làm ván Del Guild nào .

12. chuyện này vẫn chưa đc giải quyết àk , GT bận gì thì cũng Onl giải quyết cái nhỉ :D

13. dell cai con mẹ mày coi tràn solo ông chấp cả G mày

14. Lại quá khích :)) . Tuổi ? Riêng chủ Guild admin . đánh 20 ván lên đến 8 cho win :)) . Ra từ hãng hay ...nhá . Cởi Trần bỏ ngựa đeo wing 2 . chiến hết .

15. 4rum giờ vui hơn Ingame =))

16. thế DL có ngựa để làm gì?????để ngắm àh

17. Đồ có ko mặc để làm gì ? phí nhời =)).

18. mày mang cái w3 full+13 thì tao nhận thua.đc chưa.cứ thế cho tiến bộ.oke chưa.nếu muôn PK ngoài đời lúc nào cũng oke càn tao cho địa chỉ hẳn hoi

19. Đeo Wing 2 vào bỏ ngựa ra :)) .Tao Bo khien ok chưa :)).

20. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Tuổi chuột hả . . .. . . . .. .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi