[Giải quyết] Vụ hack đồ của design3108

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=44549 << Lời của người cho mình là bị hack. (Người A)
    http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=44591 << Lời của người cho mình là mua acc. (Người B)

Tôi đã tìm hiểu và đã đưa ra 1 kết luận !

Yêu cầu Người A: Pm gnurt58@yahoo.com : Bằng yahoo bom_kute_hot_da@yahoo.com để giải quyết !
    Yêu cầu Người B: Pm gnurt58@yahoo.com : Bằng Yahoo diepvien00012001@yahoo.com để giải quyết !

HanDanBaCz, BọCạpkhac đã thích.
  2. Her...GT anh Minh................Mong vụ việc sáng tỏ đưa kẻ xấu ra mà chửi chơi

3. JeRRy™

JeRRy™ ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

TienBom cẩn thận bị GT lừa nha ... :))

4. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vừa trêu chọc thằng lừa đảo tí, Chửi đã mồm thật hehe. Ức chế với thằng nhóc này lâu lắm rồi . Yêu cầu người bị hại PM sớm với tôi để giải quyết.
    Luật giải quyết này ở đây:http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=29946

- Anh em BV cẩn thận , bây giờ nó điên và cay cú lắm . Nó sẽ thể hiện 100% bản chất thú tính của nó ra ^^

5. kuchip11o2

kuchip11o2 Hiệp Sĩ

anh GT đúng là 1 người bên trái phải thằng lừa đó bọn em mà gặp chặt cụt 2 tay

6. Phải nói tên là thằng nào thì mới biết mà tránh GT nó bân quơ quá chẳng biết ai mà lần :-?

7. kám ơn GT đã giải quyết dùn bạn em
    ( nói nhỏ với mọi người thàng tiến khi biết bị lừa khoc tutu như 1 em bé bị me đánh đòn?

8. đấy cũng là 1 bài học để sau này đỡ mắc phải sai lầm mà
    ai lại nick Yahoo ADM là gnurt58
    Lừa đảo nó chát = nick gnurt52, gnurt59 cứ vâng dạ ầm ầm :D
    nick Mod là vietbachmb
    nó lừa đảo dùng nick là vietbachbrn thế mà cũng tin sái cổ :)
    cái nick vietbachbrn này trước cũng đi lừa mấy memb trong G mình nhưng đếch lừa được bọn nó :D

9. thì anh back ơi nó mới chơi có biết gì đâu mọi lần nó có mua bán gì toàn em mua cho nó mà hôm qua đi làm về mới biết chuyện mà tại yahoo viebachbrn pm bảo là OCN đây rồi gửi yahoo ADM sang cho nó lên nó mới thế nhưng may quá có anh GT anh minh đã lấy ậi công bằng cho thằng này thank anh GT nhiều nhiều

10. Her hEr....cay cú anh em.....sẽ cóa vài em mắt mưu...

11. nho0ccu0ng

nho0ccu0ng Guest

cám ơn anh đã đòi lại công bằng cho anh em em cám ơn anh rất nhiều

12. ae trong G NgocHa cám ơn anh Trung rất nhiều. Tiến em nó mới chơi dc ít thời gian nên không bít hết được các món lừa đảo. Xin chân thành cảm ơn Bác

13. cho kết quả đy ADM .........

14. đố anh trung biết người hôm nay NC yahoo để xác minh acc design3108 la ai đấy:))

thaks anh GT nhiều nhiều ra hà nội pm em anh em mình đi nhậu bữa

15. Chú chưa đủ đô để uống với xếp Trung đâu nhé, đô hơi cao đấy. 3 chai votka to còn chưa biết say là gì ? chú đã hết được 1 chai votka to chưa =))

16. Anh Bách nhà ta quả là hiểu xếp Trung nhất đấy=D>

17. 3 trai ăn thua gì anh tuần sau em suống anh tiếp em nhé em thua anh PK nhưng em sẽ cho AnhCHuaNet gục trên bàn nhậu

18. Hay đấy có ji PM anh em đi đông đông cho vui =D>

19. ok chỉ sợ cậu không đi thôi suống đấy chơi đi ra bể bơi tắm ngắm gái phê lòi

20. Uống sữa Cô gái hà Lan thì mình chấp cả sv ;)) .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi