giúp với

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi jiojhuioji, 3/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1 lần rs là 300 điểm =5 tiếng online. Em nó mới chơi đánh lâu nhất là 2 tiếng rs. kiểu này chắc max rồi em cứ ngồi đợi mà lấy PO thôi. 1 ngày 24 tiếng. la`m 1 phép tính nhỏ nào. 1 ngày em rs nhiều nhất được 5 lần và phải đảm bảo em online 24/24 ko được nghỉ 1p nào :)) =)) Tốt nhất là: Em nạp bạc vào rs hoặc đề nghị với GT mỗi acc mới lập cho 5m để rs được 2-3 lần. Trong 2-3 lần rs đó còn tự kiếm zen được gọi là có vốn 5m để làm ăn

Last edited: 4/5/10
  2. Tân thủ 100P.O thôi, 2 h cày là dư ra đc 20 P.O

3. anh bách chém gió thật vai~ hang` dấy ^___^

4. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

chơi game để giải trí chứ không phải để tiêu tiền. các bác nói lan man quá. hiz. có loại box nào ném ra đc 1m đó ai chỉ em bít nhặt đâu với. có cách nào kiếm tiền nhanh không các bác. không nạp đc vì hoàn cảnh. không phải than phiền j nhưng mà nhiều hôm đi học cả ngày còn không có 10k để ăn trưa. khổ nỗi cái tính mê chơi game....

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhặt pháo hoa:D or là chăm chỉ nhặt zen thôi

6. uhm. Nghe hoàn cảnh em cũng khó khăn quá. Em nhặt hộp socola hồng ném ra 1m. Anh khuyên em câu chân tình để làm giàu nè. Chơi DL là mạnh nhất. Chớ mua đồ linh tinh. Xác định không dùng thì thôi đã dùng phải dùng đồ ngon. Mua đồ lởm về vừa chết tiền vừa yếu sau này bán đi cũng khó. Chúc Em Thành Công. Vào Game gặp ai mặc đồ ngon thì xin ít m rs chắc họ cũng giúp thôi

7. Nói thẳng 1 câu là BV ko như THN.Hỏi 1 câu đơn giản thôi mà đếck thằng nào trả lời.Với lại ko quen biết coi ng khác như rẻ ráck.Ra vẻ ta đây.Chắc là việc xin zen sẽ khó khăn.Trừ khi gặp ngừoưi tốt bụng

8. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

chuẩn. đã từng hỏi trong game nhưng chẳng ai thèm trả lời. chưa nói đến xin zen

ah mà con này em xin được của thằng bạn. ngày trc khi mới ra game nó có chơi nhưng bỏ. nó bảo ngày trc có box đỏ ném ra đồ cộng đem bán nhưng giờ không có nem lên đây hỏi mọi người

Last edited: 4/5/10
  9. :))=)) Các ông giàu gặp người ăn xin xem có kiêu ko mà nói người khác??? Thôi anh cũng chẳng có gì. vào Game anh cho 20m rs tạm. Anh chưa phải Đại gia nên ko cho em nhiều được. pm :Thien_Son sv 1-2-3

10. quảng cáo BV lấy PO

11. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

cảm ơn anh Thien_son. tuy chưa xin được nhưng nghe anh nói cũng thấy vui. ah ai cho em hỏi RS tân thủ kiểu gì. em vào chỗ RS có thấy gì đâu. em RS 4x rồi có được tân thủ nữa không?

12. Tôi ko giàu nhưng cũng ko đến nỗi phải kiêu phải khinh người khác.Họ mới chơi cũng như mình lúc đầu.Có cái gì thì giúp cái đó.Ai xin zen tôi cũng cho.Dù ít dù nhìu cũng cho họ.Ko để họ phải lời ra tiếng vào.Ai hỏi nếu trong tầm hiểu biết đều trả lời nhưng riêng BV chưa thấy ai làm dc điều đó.Hỏi mỏi mồm ko ai nói gì.Hỏi mãi cái ông MOD OCN mới nói dc vài câu:(

Dưới 10x vẫn rs tân thủ bạn àk:D

Last edited: 6/5/10
  13. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

tức là RS PO cũng chỉ mất 100 PO ah bạn

14. Tui ko chơi BV nhìu lên ko rõ.Nhưng GT cho phép rs tân thủ đến 10x

15. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

oh. vậy ah. chưa thấy MU nào kiếm tiền vất như thế này

16. Như thế là còn hay đấy:D

17. jiojhuioji

jiojhuioji Cư Dân

mà cái box hồng ném ra dc 1m nhặt đâu vậy nhỉ

hiz. RS tân thủ chỗ nào vậy ta. RS PO vẫn mất 300PO mà chả biết tân thủ RS lợi cái j nhỉ

Last edited: 6/5/10
  18. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vào trang quản lý có chữ rs tân thủ đó . Zen rs max là 20tr, RS p.o tốn 100 p.o. RS Vip thì tốn 20 Bạc. Và đc rs thoải mái ko giới hạn trong ngày, 2 lần rs cách nhau 1 giờ !

19. khổ đấy là còn có RS tân thủ đấy
    ko có tớ thì lấy đâu ra RS tân thủ :))
    mà hồi trước nhớ ông MasterSuol với nhoc_lak còn phản đối nữa chứ
    bây giờ thì :))
    đúng là gió chiều nào theo chiều ấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi