GM ADM vao day xem xet gap ho ve van de nay

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi andyzheng, 19/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

hom qua acc ljkenjght2 co vao webshop mua do va phat hien hinh nhu web bi loi hay sao , mua do ko bi tru zen , va the la cu mua , khi mua 1 so do xong co chuyen sang acc cauut2, bong nhien choi duoc 1 luc thi ca 2 acc bi blog luon, xin ADM va GM xem xet lai van de nay.thanks

2. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Đây gọi là biết Lỗi ws mà không báo ngay còn định mua để kiếm lời..Đến khi bị bock mới ra trình diện thì quá muộn màng...Cứ ngồi tạm bảng PT vài ngày nhé....

3. WS tạm thời bị đóng cửa rồi
    ko mua được chim ma :((

4. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

GM ADM dau roi sao Pm yahoo ko thay tra loi vay ne troi oi la troi

GM va ADM dau roi sao ko thay co tieng noi gi het vay , Pm yahoo cung ko thay tra loi

Last edited: 19/5/10
  5. ông PM vào lúc 10 đêm ý
    mà ông này cũng chảnh lắm
    :))

6. PM 10 đêm kiểu gì chẳng gặp \:D/

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Tạm biệt 2 Acc. Tôi sẽ không tha cho những kẻ sử dụng Bug , làm loạn BV như thế đâu . Trước khi kể cả Mod Game_Enter và 4 acc đầu bảng của BV , tôi còn dám Block vĩnh viễn , thế thì tôi càng ko có lý do gì tha cho bạn.
    Chúng tôi cố gắng duy nhất , bảo vệ và phát triển BV. Tôi nhất quyết sẽ không giữ lại người trong đầu lúc nào cũng biết đến bản thân, hy vọng tìm đc bug để chống phá BV .

- Mong toàn bộ anh em BV hiểu cho tôi !

8. a chém mạnh tay quá, em thấy thuơng cho bạn ý quá anh à, bao nhiêu tâm huyết của bạn ý, anh chém nhẹ tay cho bạn ý còn có cơ hội trở lại với anh em đi

9. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

thoi nghi choi thoi , web bi loi chu ko phai do toi co tinh la web bi loi, con nhung ng dien hinh kia thi la ho co y ko phai nhu truong hop cua tui ,

danh noi loi chia tay voi anh vay , anh em o lai choi vui ve nhe.

Last edited: 19/5/10
  10. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

Thảo nào hôm qua thấy ông này bán MNS =40m đầy ở chợ loẻn seve2 hóa ra là như vậy....Mong GM xem xét trường hợp này để bạn ấy quay lại BV.........

11. bán đầy chợ thì tội nặng gấp đôi đấy,

12. *Mylove87*

*Mylove87* Guest

May quá hôm qua anh súc được 100 quyển mns hnay bán được 10 tỷ zen mang đi chia cho người nghèo......Hihhi.bé mồn thôi nhé không anh GM nghe thấy thì chết......

13. andyzheng

andyzheng Hiệp Sĩ

chan , nhat nheo , vo van qua, tu luc mo BV choi den gio bong nhien bi 1 cai loi vo va vo van, ma phai tu gia anh em .nghi het di cho nhanh .

14. nhok_lak

nhok_lak Guest

GT cũng chán thật đây là chằng may người ta thấy lỗi chứ đâu phải người ta thích tìm lỗi tìm bug đâu

15. Lòng người khó đoán, ai dám khẳng định là đồng chí kia không biết Bug game, GT làm vậy cũng đúng, nhưng hơi nặng

Nhưng tất cả vì 1 BV tươi sáng >>> Thế nên Lock thẳng tay >>> AE sẽ hiểu và thông cảm dần dần.

16. a e hiểu mà. BV này quá nhiều tội phậm có văn hóa rồi .
    -Ngựa quên đường cũ +_+.
    -Tôi ko tin có chuyện mua + thuê đồ WS mà lại ko - zen nếu ko có sự tác động.

17. lam ko mua dc chieu hoi chym block luon ko phai nghi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi