Gm đâu vào nhanh hộ em và CTMu

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 16/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo sự thỏa thuận của CTMU và em thì 2 bên quyết định ngày mai đá trận trung kết.mong GM chấp nhận
    thanks!

2. BaoChua nói thứ 6 bận ko đá đc . lên mong anh GT tổ chức vào trưa mai 17/12 giờ đá là 12h30 như mọi khi . ;)

3. GM dau rồi up cho em cái nào

4. anh GT đâu rùi , up nhanh dùm bọn em , mai đá nha anh chuẩn 12h30p . PM yahoo ko thấy hồi âm (*);)

5. chán vãi chuong?? anh GT đâu rồi sao lại bỏ qua topic này

6. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

mai thì không được , 12 giờ 30 tớ ko biết có thể vừa kịp không nữa. Mai Việt nam đá lo làm chuẩn bị cờ trống chứ đi . Sang bữa sau rồi đá. Hay định bão đến sáng . 12 giờ dậy ko nổi ^_^
    Thế còn thứ 7 thì sao ?

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Dành thời gian anh em offline xem VietNam "thử vận may" khi không có người Thái trên sân :D

8. thứ 7 chuẩn bị CTC sao đá đc hả anh?bận quá đi mất hay để 14 or16 giơ đi anh

9. G em thì ko có ý kiến gì đá hôm nào cũng đc miễn là tầm 12h30 vì tối còn đi chơi mà rảnh làm tí rựu cho nó ấm áp lạnh quá :)):)) . cần thống nhất lại giờ gấp cái gì cũng lên theo quy luật của nó , ko thể trì hoãn đc , giờ BaoChua muốn đá hôm nào và mấy giờ? thống nhất chỉ đá tầm trưa . Up nhanh cái còn chuẩn bị đội hình

10. nản giờ thì không đá đc thứ 6 đâu vì tôi bận mất rồi.để xem nào đã có gi Pm cho :((

11. oke mem vẫn theo lịch cũ và 12h đá
    mong GM cho trận đấu đc tổ chức sớm 30p.em và CTMU đã bàn.
    thanks anh!

12. Thống nhất là đá trận CK vào 12h ngày mai 18/12 . ko bàn thêm nữa . =D>

13. anh GT Pm up cho em cái nào

14. anh Gt đâu rồi up hô em cái nào PM YM mà không thấy hồi âm thế

15. UP ;;) anh GT đâu rùi . VN thua những ai hâm mộ đều bùn chứ riêng mình anh đâu . có bùn thì làm chai 65 thôi =))=)) , lốc 2 chai 75 hay sao mà ngủ say thế=P~

16. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Chuẩn bị vào đá thôi
    gần 12 giờ rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi