Gm và anh em vào xem tí nào

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi taodidaybb, 10/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tôi đã rất buồn vì sau khi sever nâng câp máy tính của tôi không vào được MU ( windosw không tương thích)
    nhưng đến hôm nay đích thân GM cài đặt lại MU cho tôi và tôi đã có thể vào được .
    chính vì vậy tôi Viết bài này để nói lời chân thành cảm ơn GangterMU ( cảm ơn a TRUNG)
    được chơi lại MU con thích hơn là Thèng DK tên "khac" mất đồ mà lấy lại được HAHHAHAHAHAHHAHA:)):)):)):)):)):)):)):))

2. UI ông bạn vậy là sướng rồi tôi thì ADM chẳng thấy online gì cả Tôi cũng đau vào được từ khi update đâu nên đợi ADM mãi. Nếu thằng Anh tôi nó mua mấy tinh' mới mà windown 7 64bit chắc cũng phải nhờ ADm qua'

3. hihihi không phải do lỗi của MU đâu do lỗi của máy tính thôi

4. Sac di tha huơng cầu thực lý do ý mà vui hơn tui. Thấy lâu lâu ko gap Apolo cung nho
    dao nay con an pu` thủy sáng ko. Tớ mới gặp cậu hôm mất đồ mà. cày rs đi lên top rồi đi uynh nhau sau

5. hehhehe con apolo18 theng em tôi chơi mà mấy hôm ko vào được MU nên thèng em nó chơi

tất nhiên là tôi vui hơn khac rồi, mất đồ con kiếm lại được chừ mất hẳn MU và không được chơi MU nữa thì tôi buồn lắm. cái nào mất nhiều hơn ha khac ???????hehehhehehehhe

Last edited: 10/2/10
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi