GM_Tung+AE BV vao Cho Y' Kien

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Mylove07, 22/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mylove07

Mylove07 Hiệp Sĩ

=D> Em la mylove070 chu G SaTan_BV co vai y kien mong Admin va GM_Tung xem, xet lai luc truoc a e bv choi game la nho thu loi tu uoc nguyen va tam linh hoac lire va chao.Nhung gio Admin va GM_tung lai ra Dich VU ban uoc nguyen tam linh lire chao tren casshoop nen hjen Gio Nhung thu ngoc do rot gia tri nen vjec thu loi cua a e tro nen kho khan.mun rs phạ kiem tien rat cuc kho nen em mong Admin va GM_tung xem lai bo Dich VU ban ngoc tren cashoop dy de A E dc nhu luc xua ko phạ cuc kho nhu the nay nua mong Admin va GM_tung va NHung a e Trong BV xem lai nhung y minh dua len Dienm Dan nay.Ai ung HO minh cho mjnh vai phieu nghe :P

2. Chỉ có mong muốn tỷ lệ rớt HHHT, LH = 50% trước đây để anh em còn có cửa cày zen rs chứ cứ kiều này lấy zen đâu ra.

3. empty9x

empty9x Guest

tui ủng hộ 1 phiếu. ko lên bán b s c vì cái đó là cái giao dich chính của anh em BV hiện h.

4. 1 phiếu .................

5. doremon88

doremon88 Cư Dân

tớ cũng 1 phiếu ,b thì không ai mua,zen thì cày cuốc khổ quá,admin xem xét giùm

6. :">lên để tỷ lệ HHHT v thú nuôi , chiến mã rơi , giàm còn 30% trước đây là đc rùi , thế này đúng nghĩa là hơi khắt khe , ko pải pro sao bit kiếm ren mà rs , sinh viên , học sinh đã ít ko có TG chơi tiền cũng hạn hẹp , chỉ khổ cho họ , muốn giữ BV bền vững pải bit níu giữ v lắng nge lời nói của member ! :-*;))

7. nhok_lak

nhok_lak Guest

1 phiếu cho anh tâm pải cóa 1 món có giá trị để gD trong game chứ

8. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Khỏi cần Đá Xoáy anh ủng hộ em 1 vote :P

9. Actually

Actually Guest

Xin ủng hộ 1 phiếu b-)b-)b-)

10. VuaQuanNet

VuaQuanNet Cư Dân

ý kiến hay :x :x :x ...........

11. [K]au[C]hu

[K]au[C]hu Cư Dân

ủng hộ 1 phiếu>>> Mệt :(( :((

12. upppppp , GT ko thèm đọc bài này àk

13. thewind8X

thewind8X Guest

lam the nay sao cay zen dc,the xin hoi sinh BC 8 ra lam j,luyen Skill ah`,chang dc la bao,B thi roi gia lien tuc,ZEN thi cang ngay cang kho kiem, Do` bay gio cung mat gia theo B,chan wa,mong ADMIN chinh sua lai di
    HAY LAM TRUOC KHI QUA MUON

14. newhouse86

newhouse86 Cư Dân

@};- nếu addmin mà có vào đọc tôi xin góp chút ý kiến.

Mở ra Bá Vương cũng là làm kinh tế thôi, và trong Bá Vương thì trước B là thứ tiền tệ chung dùng cho mọi hoạt động kinh doanh của anh em, giờ ADM lại tung ra những chiêu quái làm tăng giá trị của zen và hạ giá trị của B,S,L điều đó có đúng là đang muốn thay đổi đồng tiền chung cho các giao dịch trong game hay ko?
    Nếu là như vậy thì ADM sai rồi, chẳng biết kiến thức kinh tế bạn đến đâu nhưng cứ nhìn MUFPT (nói hẹp) nhất phải có một vật phẩm nào đó làm đồng tiền chung chứ ko dùng zen, (nói rộng) trên thế giới dù có rất nhiều đồng tiền mạnh nhưng vàng thì vẫn phải là vật ngang giá chung nhất để quy đổi.

Có thể nói hơi lan man nhưng tôi dự đoán đà này khoảng 1 tháng nữa mà ADM vẫn dữ nguyên các quyết định của mình thì B sẽ về 0 (phi shop lấy 3m) vì zen để rs thiếu rồi shop zen nữa sẽ ngốn hết nguồn dự trữ trước và nhặt được mới ==> nap sjc

Và cũng yên tâm ko ai dùng sjc để mua B,S,L vì fi shop được thứ tự là 3m,2m,15m ko tương đương sjc bỏ ra, tốt nhất là để sjc mà rs vì 1sjc=1m
    ==> trái với những gì ADM cam kết ban đầu ==> ko đủ khả năng cho sự đam mê==>đành phải chia tay. Những người tâm huyết nhất ==>cầy zen==> một ngày mất nhiều thời gian onlie hơn==> chi nhiều tiền cho quán nét hơn (tôi ngồi nhà thì tiền điện tămg và thời gian làm việc giảm) ==>đã đến lúc phải nghỉ và quay trở lại thực tế ==> Bỏ

Bạn là ADM lên cân nhắc kỹ các quyết định của mình, và tham khảo những người có kinh nghiệm làm kinh tế nữa vì 1 game onlie nó giống như một thế giới thu nhỏ.

Có nhiều cách để kiếm tiền đừng kiếm tiền = 1 cách;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi