Góp ý Góc kêu ca

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi chity, 20/12/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là game nát quá rồi, autu nhiều quá tân thủ k theo đc. Game thủ chán nhiều rồi nhưng vẫn cố níu kéo
    Cả vấn đề " quái điểu nữa" trk nhiều ng kêu lắm rồi mà k thấy thay đổi gì. Vào nhìn thằng nào cũng ngồi chồm hỗm đến nản, mặc đồ đẹp hay xấu còn quan trọng nữa không khi bạn như ngồi bồn cầu, pk thì không bị khựng lại làm thiệt thòi cho một số tộc như dl qb gl , dk chọc choáng không bị khựng đối phương coi như đứng bơm máu...xin hãy bỏ quái điểu đc không? Hình như sv hà nội không dùng nó thì phải, tại sao vq lại có quái điểu thuê.
    Kêu thì cứ kêu vậy thôi, mọi ng vào kêu cùng đi kaka. Game thủ cũng là khách hàng mà,cũng cần đc tôn trọng, cần sự chăm sóc khách hàng của adm chứ đúng k các bạn. Diễn đàn sinh ra để làm gì vậy các bạn, hãy lên tiếng đi im ắng quá!
    sợ nhất câu " chơi được thì chơi không chơi được thì nghỉ" vì câu này quá thiếu tôn trọng nhau

Thành Chung thích bài này.
  2. sskai111

sskai111 Chiến Binh

Đúng chúng ta phải lên án bọn auto chúng no chiếm bãi icarus gần như là bãi nhẹ để tân thủ rs,auto chiếm bãi chúng nó còn auto pk liệu như vậy thì tân thủ làm sao sống nổi.Chúng ta nên chung tay đồng lòng kêu gọi admin loại bỏ bọn sử dụng auto ngoài luồng gây mất cân bằng như thế này

chity thích bài này.
  3. hay

4. bạn nói đúng lắm nhưng k biết ad có thèm để ý k nữa

chity thích bài này.
  5. thật ra vấn đề pk bằng quái điều lúc đầu mình chơi sv VQ này cũng thấy nó xàm xàm nhưng chơi lâu rồi mới bộc lộ được cái hay của cách tăng point và pk sướng tay. Theo cảm nhận của mình thì VQ pk hay và đã hơn HN nhiều HN được cái đông dân chứ mình thấy VQ cân bằng hơn nhiều. Còn vấn đề QĐ xấu mình hoàn toàn đồng ý, nhất là RF cưỡi nhìn thô vl :))

6. Cho 2 SV VQ và Bá Vườn sát nhập có khi lại đông dân hơn ấy nhỉ ?

7. đông hay là tan rã

8. linken

linken Hiệp Sĩ

Ad xử lý đi

9. Vãi bảo sao tớ nghỉ game nửa năm quay lại méo thấy kèo nào cày RS trên ica... bãi đầu ica nó chiếm, đến bãi rồng xanh cũng có 3 4 thằng cắm cày zen...
    theo ngu kiến của tớ thì mấy bãi để cày RS như vậy tốt nhất là ko rơi zen hoặc rơi zen hạn chế, cứ 3 tiếng đồng hồ ko RS là đánh ko ra zen... đảm bảo méo có đứa nào cắm cày zen cả =))
    Khi đó lại hay :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi