Góp ý Góp ý 1 chút về 15 nhiệm vụ hàng ngày, GT và anh Fan ngó qua 1 tí

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 14/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chỉ tốt cho acc top đò ngon. Đồ cùi thì 13 nv là nên k4

2. hoangkcdhp

hoangkcdhp Hiệp Sĩ

m.n cho hỏi là sao mình k vào đc Vulcanus làm Q 12 nhỉ @@

pyongseng thích bài này.
  3. xikeSG

xikeSG Trung Gian Vương Quyền

....................

4. GT ác quá

lên 10 sao làm lặc lè

ngày chỉ 1 acc

đang định sắm 1acc ef buff mà ngại không có time làm Q

5. Vào Gens chưa, khi làm có pt ai ko, nếu có pt thì bỏ ra

6. hoangkcdhp

hoangkcdhp Hiệp Sĩ

lúc chiều là do đang ở kênh 3 nên k vào đc :v tks thím đã trl :D

7. hay

8. Mình thấy làm nhiệm vụ có 3 kiểu

1. Làm đến nhiệm vụ 7 lấy lv 400 ăn rs --> loại này tân thủ chắc làm
    2. làm đến nv 13 ăn 500 m MT
    3. làm đến 15 nv ăn 1b MT

Đề nghị GT cho nv từ 1-7 dễ thở tý cho a e làm tăng rs
    còn khó nhất làm nv 14 và 15

9. Mình thấy làm nhiệm vụ có 3 kiểu

1. Làm đến nhiệm vụ 7 lấy lv 400 ăn rs --> loại này tân thủ chắc làm
    2. làm đến nv 13 ăn 500 m MT
    3. làm đến 15 nv ăn 1b MT

Đề nghị GT cho nv từ 1-7 dễ thở tý cho a e làm tăng rs
    còn khó nhất làm nv 14 và 15

10. Bạn Move Lorencia ( khu vực giữa có thằng kếu gia nhập gia tộc và Bạn chọn gia nhập gia tộc ) la move đến Vulcanus được. cũng có khi bạn gia nhập rồi mà không move trực tiếp đến vulcanus được vì đây là Map chung, Bạn Phai move đến lorencia hay sang map khác mới Move được . chúc bạn thành công

hoangkcdhp thích bài này.
  11. hoangkcdhp

hoangkcdhp Hiệp Sĩ

tks bạn :D à mà tiện m.n cho mình hỏi là nv 15 nó yêu cầu làm j mà m.n kêu khó thế, mấy bạn giải thích dùm mình để mình liệu xem con DL 21k point của mình có làm đc k để đỡ phải bỏ Q này phí 1b điểm MT :D

pyongseng thích bài này.
  12. Quái khủng...nguời đông =)) không ks đk

13. Để biết sức Mình có làm được Q15 không thì Bạn phải thử. Q14 là quái vật băng Rakion ( nhện băng. người sắt sư tử băng.voi băng. người băng..). Nếu Bạn đánh ngon các con quái ở đây coi như lamd đc Q14. Tiếp đến là Q15 Bạn vào ARena solo thử con Ong chúa, Thạch nhân lửa,người độc tố..mấy con khủng ở cuối map arena. nếu Bạn có Team hoặc solo được thì coi như có thể làm Q15. Lưu Ý giờ ARena giờ cố định 1 ngày chỉ có mấy lần, và vị trí 1 số quái có thay đổi nhé. chúc Bạn thành công.

14. Bạn nên nhớ rằng Vào ARENA phải biết được vị trí quái. Nếu không biết coi như lần đó thất Bại( vì phải đi tìm rất mất thời gian, mất buff , mất Team), thứ 2 nữa là Vào AREna quái rất khủng người ks rất đông nếu máy tính mà kém vào đó xem như thất bại....Máy kém vào đó giật đùng đùng không điều khiển được chuột không đánh đúng con mà mình cần đánh. trong khi đó họ đánh ầm ầm vậy là Thua.

15. còn phải căn giờ nhé. 6 tiếng mới có 1 arena đông. còn vao giờ arena ít quoái mt thì coi như xong ks còn khó

hoangkcdhppyongseng đã thích.
  16. gt fix giảm 5 sao r. hoan hô GT:-h

pyongseng thích bài này.
  17. Giảm còn 5 sao fix quái ra ít hơn 2/3, tỉ lệ rớt sao xuống thấp còn vỡ mồm hơn nhé............! Tôi đã thử và thấy vãi *** ra quần rồi.

18. vừa dính nv ninja 10 sao =)) đậu xanh

pyongseng thích bài này.
  19. hoangkcdhp

hoangkcdhp Hiệp Sĩ

ok tks bạn đã chỉ dẫn :D bh ms chơi gà mờ thôi cứ làm đến Q 13 cho lành vậy :D

pyongseng thích bài này.
  20. Qua 2 cái Arena :(, hôm qua đánh bò sát dễ chịu hơn, nay đánh người đá lửa bắn mãi nó mới chết

GameThuVN(01_20-16_01-0000).jpg GameThuVN(01_20-16_05-0001).jpg

pyongseng thích bài này.
  21. Vip mà còn kêu ồi ồi thế này .........Thảo nào dân đen bọn tớ khóc không thành tiếng. cả ngày hôm nay lỗi ko vào được ( thế mới biết được mình là con nghiện chính hãng. Nhưng bỏ là bỏ được ngay ). POST bài báo lỗi mà không ai nhòm ngó, có lẽ là cứ khóc đi, khóc cho hết nước mắt đi, rồi tự nín.....đem con ra bỏ chợ rồi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi