8 về game góp ý nhỏ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi cuongzquaytayz, 26/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như http://bv.gamethuvn.net/acc/#auth/Game_Dual.asp
    IV/ Phần thưởng:
    Trong các hộp Socola đỏ này sẽ chứa những phần quà vô cùng hấp dẫn: Đồ thần, Cre, Ngọn lửa condor, ... và "đa số" là phần thưởng kích lệ 1.900.000 zen
    Xét thưởng cuối ngày:

• 10 người bên Gia tộc V
    • 10 người bên Gia tộc D
    • 1 người không tham gia Gia tộc
    - 70 Point Master dư (tối đa 210 điểm) hoặc 7000 bạc khóa
    - Được add vào nhóm thành viên có cơ hội UP 1 lần RS nếu hạng 1,2,3 top sát thủ của tháng.

mong GT xem sét thêm về việc 10 người có thể nâng thêm số lượng người không chứ đất chật người đông 10 người có lẻ ít quá ạ và không gia tộc nâng thêm lên 4,5 người đc k ạ

2. Thế cho vui bạn ah

3. nhiều quá nó lại k hót =))

4. Cái này thì nước chảy về chỗ trũng, anh em cùi k có SS8 sao ăn nổi, chỉ những ng mạnh lại càng mạnh, ẵm hết giải thôi

5. tổng cũng 21 người chứ ít à

6. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

max dư cũng chỉ 250 thôi mà ai chả đến lượt :)

7. Mở ra event gì mà ng mạnh cũng như ng yếu tham gia có thể có giải.chứ thế này cũng thêm sân chơi, tuy nhiên là chưa phù hơp

8. Tích cực quay tay vẫn may sẽ đến ae cứ bình tĩnh. Event mới ra mà chứ mất tháng nữa ae tha hồ tung hoành.

9. A rảnh quay tay giúp tớ con QB cùi danchoiHN1. 20h-21h. Bận việc k quay tay đc

10. kiếm đc 50 mt dư cũng không dễ đâu. Bỏ tiền, công sức ra cày thôi :))

11. Ng max rồi vẫn cứ lao vào chơi ý chứ bạn ah, kiếm 7k khóa, hoặc đơn giản là vui, vì họ mạnh họ pk hiệu quả, tất nhiên họ sẽ tham gia

tinhanh9x thích bài này.
  12. đi đánh như ai cũng giết đc gần 100 người chết 9 mấy lần trả được cái gì, toàn các ông max vẫn cứ vào pk đó thôi , vụ này hơi khó ...!

Last edited: 27/6/16
  13. Xem danh sách mấy bác trong top fedea vụ MT ở đâu vậy ae @@

14. Vào bảng xếp hạng tốp thách đấu nhé.

HanhPhucMoi thích bài này.
  15. Dự Là Đã Có Người Đạt Được Cả 2

Và dự là sẽ có người có danh hiệu hi.hi :D:D:D:D:D

16. Chó nào ấy nhỉ ? Cho biết tên đc ko @@

17. Phải gọi là A Nhé k a Thông chết =))=))=))=))

18. Gọi là cờ hó Long nó quen r :)))

19. k thể nói là mở even để cho người yếu mà người mạnh đua mà người yếu cũng kiếm đc đồ như người mạnh đc như vì người mạnh thường chơi game khá lâu rồi có khi vài năm k lẻ người mới chơi 1 tháng đòi tham gia vài cái even rồi chỉ trong 1 năm đã mạnh ngang với người chơi có thâm niên 5 năm hay 7 năm sao cái tp mình chỉ muốn GT fix thêm cho AE ( nâng đỡ thêm ) chứ cũng k phải là đòi hỏi kiki

20. mình tham gia ẵm đc giải 2 món thần với cái tốp 100 (vì tham gia đc trận 10h sáng ) còn lại đi làm tịu =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi