GT vào giúp tôi xem

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThuyTop, 6/2/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là tại sao vào game lại quay lại tình trạng của 3-4 hôm trước khi upload? 500 Vcoin mới nạp đc 2-3 ngày dùng để thuê W2 của tôi mất tích, rõ ràng w2 thuê ws rồi, thế cứ upload là AE chơi mất tiền nạp thẻ VTC như trường hợp chủ ACC cũ mất trắng luôn ak ? Lần này thì mong có lời giải thích cụ thể, đừng để như những trường hợp lần trước thì ko hay ho gì đâu. Riêng lần này thích như nào thì như.

Last edited: 6/2/10
  2. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Vâng chúng tôi sẽ nhanh chóng đưa ra danh sách và giải quyết cho bạn

3. BMVV

BMVV Guest

ku gangterMU nói rồi yên tâm chưa
    làm gì mà rối tung hết cả lên đồ mất có thể lấy lại được lòng người mất là hủy luôn
    ThuyTop yên tâm chưa?

4. Bà lắm chuyện quá, có ai rối tung gì đâu. Chẳng qua cần 1 lời giải thích cho rõ ràng thôi mà, mà lâu lắm rồi chưa thấy bà online đó, PM hôm nào Cafe nhé :">

Cám ơn GT nhiều, rất mong sớm đc giải quyết....

5. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Chúng tôi đã có danh sách nạp thẻ:
    Acc của bạn tên gì . Nạp bao nhiêu bạc
    Ghi rõ nhé

6. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

up tên acc lên đi ThuyTop.
    Nhanh không topic bị chìm xuống đáy không ai đọc bây giờ ^^

7. Đang vào game định nhờ 1 MOD giúp làm chứng gd cùng Dracula mình mua ít đồ = VND , quen mất, sr GT :D
    ACC : mylovester
    Nạp 50K , hình như mới đc 3-4 ngày :D, có danh sách thuê W2 ws rồi đó, vào chẳng thấy w2 đâu, ngạc nhiên quá :D
    Quên nữa, hôm nay khoảng 19-20h tôi có nạp 2 thẻ = 940 bạc thì ko phải danh sách kia đâu đấy.

Còn cái ông Dracuba với chẳng cube kia, bán đồ kiểu gì có pass cấp 2 mà cũng ko lấy lại đc pass cấp 1, có bán đồ không tôi còn biết đường, tốn tiền mua lại tiêu hao tiền điện thoại cho ông nữa. Nhanh lên đi hnay thứ 7 còn phải đi đây đó, bé pồ đang ầm ĩ lên tưởng mình đang làm gì mờ ám mãi ko ra đón, nản...:(

Thất vọng OCN quá, PM cả tối cũng ko trả lời...potay.com.vn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi