Góp ý GT xem thế nào chứ ACE cày MT phê lắm Rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 28/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ACE cày MT thấy thế nào....?
    Mình thực sự là cảm thấy Game mà quá vất vả...quá vật vã rồi....! (*_*). đành rằng game khó,có cái hay của của game. nhưng thực sự quá vất vả thì mọi thứ không còn thoải mái......Ad xem thế nào chứ có 2sv là No PK còn lại Pk, hơn nữa lên đến 100MT thì điểm kinh nnghiệm quá cao......Mình ở xa nhà không có Team mày ngày này cắm qua ngày khác, Hết K4 ,3 Brack,Devil7 , Thỏ ngọc ARENA mà không ăn thua......Hết đuổi Tốp rồi cày MT thực sự là rất khó khăn, không co thời gian mà săn bắn hay làm những thứ khác.........Nếu Cứ như hiện tại thì sớm Muộn Mình và Một số Bạn đành phải nói chia Tay( Mặc Dù Rất Đam Mê)........! Như hiện Tại thì chỉ có Một số Ông chủ quán Net mới có thể đáp ứng được, còn các Bạn SV hay Học Sinh,Công nhân viên thì khó có lòng theo được.....AFK dc chút là về làng có cắm được 1 MT thì cũng phê lòi pha......! (*_*)
    CHơi VQ cũng được một thời gian, Mình Có 1 vài đề xuất mong AD.GT cùng ACE tham khảo xem sao nhé.....!
    1. GT hay mở thêm 1 số sv No PK cho ACE dễ thở, VỚi Những SV PK ( thì ở đó tăng lượng KN hay Boss cho ACE săn) có như vậy Mọi người mới thấy Hứng Khởi
    2.Đã là MU có WEBSITE có VÉRSION thì phải có mục hướng dẫn cụ thể với từng sự kiện hay các tính năng khác ( ví du tôi muốn xem cánh xoay W 3, hay là Sói Tinh....), không có hướng dẫn thì làm sao biết đc....chẳng nhẽ qua MU khác xem và học ah.....?
    3.vấn đề PK...Tôi cắm MT hay đang Train thường...có thằng nó không thích nó PK tôi( tự nhiên tôi Về làng và mất Zen Nó PK có lại nhặt đc zen, đề nghị GT fix Người bi Pk không rớt zen,và Người PK phải trả thêm zen)
    4.Đề xuất GT xem xét vấn đề dual Top ...Moi lần các ACE dual Top là lên 20 lần RSx2==40MT thì làm sao ai theo được====>> nên bỏ chế độ 1rs==2MT.( Thay vào Cày MT thì thêm 1 số EVENT nho nhỏ cho ACE vui, thế mới được lâu dài và có cái bản sắc riêng của Mình). Đầu tuần 3 tháng 12...Mình đang ở TOP 1 Lỗi WEBZEN và tuaan 4 dual TOP thêm 20 lần RS....-----> Mình Thua TOP 30 lần RS và X2 MT vậy Mình phải cày 30RS và 60MT.....Thế thì làm sao theo Kip ( Phần lớn là ko theo kịp)
    5.Vấn đề về số ACC trên 1 Pc....nên giảm dần lượng Acc đi, chứ ACC ảo quá nhiều khiến ACE ko có bãi train, cảm giác cứ tằng tằng nhạt nhẽo thế nào ấy......!
    6.Muốn ACE phấn đấu với CLass Mình đang Chơi thì phải có phần thưởng nho nhỏ.....Tạo ra cuộc thi thống Lĩnh ttừng CLass trong tháng( Thay vào việc cứ cắm máy train MT...Cuộc chơi sẽ rất ý nghĩa )

congxmst3 thích bài này.
  2. zidbigay

zidbigay Hiệp Sĩ

Cày mt quá khó khăn.kiếm team đã quá khó khăn nay em lại chỉ chơi có 1 nick.nào là ko có bãi nào là pk.1 ngày em đi vật lộn ngồi máy cả ngày chỉ để kiếm vài điểm mt.ấy thế mà kiệt sức mới chỉ dc3.4 điểm là cao.quá nản các anh em ạ.cảm thấy chán kiểu gì ấy.mất quá nhiều thời gian.em cảm thấy đuối sức

3. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

Mình thích kiểu cứ cứ rủ nhau sang davias 3 pk. Lúc đấy cảm thấy rất là vui, mà nc cũng lịch sự, thua thì hỏi cách tăng ponit các kiểu k như bây giờ thì toàn pk tranh bãi rồi chửi nhau um củ tỏi

4. đang cách top MT 12d. đang đợi ngày x2 mt cày luôn thể

pyongseng thích bài này.
  5. Ngày mai dua top rs chắc thêm 13 lần thêm 26 điểm :))

pyongseng thích bài này.
  6. Cái thời sv Thiên Mệnh nay còn đâu :))

baduy, mrdinhpyongseng đã thích.
  7. gialinh1508

gialinh1508 Hiệp Sĩ

công nhận vụ đua top rs này mệt quá admin ơi...

pyongseng thích bài này.
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sao lúc đầu có nhiều thánh cày MT nhàn lắm, nới MT ra, giờ thì biết rồi đấy. MT cao thì exp càng nhiều, cày thế ms sướng =)).

coixuongkk, depto0ngpyongseng đã thích.
  9. hà hà về phục hưng thôi.

pyongseng thích bài này.
  10. tất cả là do các bạn thôi. ngày trước thì kêu cày nhàn hết việc post lên khoe hàng.giờ kêu ca cái nỗi gì nữa

11. kmngoc

kmngoc Chiến Binh

Zen thì mất giá, Pk 1 mạng 2m, người bị pk rơi 1m coi như 1m/1 mạng người, quá rẻ :))

pyongseng thích bài này.
  12. Vao guild.chơi the theo team.khong nua kiếm 1 ef cave tự thành lập đội cày.hết tháng này nhàn rôi.ngày sét được 1 lần.đua guild không lên lần riset. Cứ từ từ chạy theo thôi

13. Bây giờ chỉ Lo Train và train Thôi ...chay đi chạy lại là mất Slot ah.....Ông nào cũng Kẹp 4 acc......Trước chơi MU Hà Nội 2006. hoặc Bá Vương đánh mỗi người 1 Acc. không Lo Đuổi Top.không lo nhiều MT mà thấy nhẹ đầu, và rất Vui...Tuổi Nhiều Vẫn thích chơi nhưng giờ thấy sao sao ấy....Lê Trọng Tim bạn ah....Trước chơi qua rồi lên cũng biết chút ít....Nếu là những bạn mới lần đầu chowi MU ( không có hướng Dẫn gì thì hơn ca? Người MÙ),,,,vì vậy Mong AD Lập Mục hướng dẫn mọi vấn đề cho Tân Thủ.......Chơi không được gì....Nhưng phải để cho NGười Ta Hiểu và Biết và Nhớ

14. đó lắm thằng kêu. giờ xem họ còn kêu: ( cày thế này nhanh quá k?) chả thấy thánh nào kêu vậy nhỉ.

pyongseng thích bài này.
  15. cố nốt tháng này tháng sau top sẽ ko đc rs ae cày nhàn tênh :))

16. Nếu Có Kêu thì chỉ Mấy Ông CHỉ ăn Với Trông máy Chơi Game Thôi......CÒn Lại Đa số ACE đều lo sợ vấn đề này....Mới 2 tháng mà theo ko lại....Vạy 5~6 THÁNG thì theo bằng niềm tin
    Mình chơi Có 1 class EF thấy quá Vất mặc dù là mình cũng tương đối hiểu cách Train ...Nhưng nếu tình trạng này kéo dài chắc có lẽ không ổn........( EF 120 lần RS 120MT. 2 Chiến mã.2W2 EF.1w2DL.B15 viên.Soul 20.bac 1k.vào vip 1000 phút.PO1k.zen 4ty?.đồ rất nhiều.Nữ thần luck 10%+6.CPV 10% ko lúck +7.Gấu Nâu 2 Em.+++nhiều đồ khác).....Mới chơi đc hơn tháng phải chia tay thì quả thật là Buồn...Gangter@ Fantasy@ xem thế nào.....Phải Để ACE chơi Mu Vương Quyền luôn phải nhắc tới Vương Quyền, Giống như AD bên Thiên Mệnh.hay Bá Vương. Than Long...Thế Mới là Đáng phục

17. tôi đảm bảo giỏi lắm không đến 10% thành viên game dám nói nhàn. còn hơn 90% đang vật vã. kaka

pyongseng thích bài này.
  18. Bạn chơi 1 acc thì nên vào Guild nào đông đông rồi xin pt, còn ko thì mua cái PC kha khá cắm 4-5 acc tự sướng cho lành :D

19. Đồng ý với ý thứ 3,nâng 1 pk lên 5m và đồng thời k nhặt dc zen của người bị giết,đặt biệt là tăng theo mốc10,20,30,vd:1-10 5m 1pk,10-20 10m 1 pk,...Vậy mới làm 1 số thanh niên manh động chùn tay :))

pyongseng thích bài này.
  20. ýt nhất phải có f bút không thì khốn khổ lám

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi