Góp ý GT xem thế nào chứ ACE cày MT phê lắm Rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 28/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tốt nhất là khoản 1 tuần nữa mua mấy acc max max hay gần max cho nó khỏe.
    Chứ giờ cắm đầu cày hao đủ thứ, chơi 1 mình càng chết.

2. DaVinci

DaVinci Hiệp Sĩ

Đúng là cày MT ko bùa, ko team thì có mà kịp đằng trời. Nhất là dân đi làm ngày, ban đêm online được chút như mình.
    Cũng có cách là gửi acc cho bạn nó cắm dùm và phải nạp bạc vào để mua bùa... haizzz

pyongseng thích bài này.
  3. Khổ lắm train ngồi xem cả ngày không sao, chạy xuống WC phát lên đã thấy thằng em cũng đứng nghỉ ngơi luôn, ây za thời buổi ngày nay nông dân sống sao

pyongseng thích bài này.
  4. MT theo ko kịp nên rs cũng ko thèm rs luôn. Giờ có rs thì rs lại máy vì cắm lâu ngày thôi :))

pyongseng thích bài này.
  5. topic kêu lần thứ xxx

pyongseng thích bài này.
  6. nói thật sv này cầy mt quá dễ điểm exp thì cao bùa lack các kiểu 70 -80k exp.các bạn thử so với các sv ss8 trước coi cầy bục mặt cả ngày đc 1 2 điểm mt.còn vấn đề mở thêm sv non pk vì mở thêm 1 2 sv nữa cũng vẫn vậy thôi vẫn đông người cắm với những ng k có team thì vẫn vậy thôi à k khá hơn đc chụt nào đâu ạ.rồi lại vẫn có những topic than vãn kiểu như này thôi.:))

7. hãy chơi theo cách của bạn mà éo chơi nổi mời bạn cút ^^... đơn giản ^^

8. Xin lỗi bạn codonvibenem nha ...bạn năm nay nhiêu tuổi, học hết lớp mấy vậy......sao ăn nói như vậy. Tôi nói là góp ý để AD xem góp ý và tạo đđìu kiện vui chơi cho ACE thôi. còn nói thật chứ chắc Bạn chỉ hơn con tôi có mấy tuổi thôi....đừng nói theo cái kiểu chưa được đi học nhé....Thân.......đã nói game thì để vui và hoà đồng. ...Như một số Bạn bảo là cắm để đấy....Mình ở Hàn cũng cắm sv17 k4 suốt đấy...Nhưng chơi thế thực sự Nó không hay........Giả sử AD tạo đấu Trường cho 2 Team vào Fang nhau.....Tha hồ mà chặt chém có vui hơn không. tao cuộc chơi theo nhóm.....CTC thì thực sự Nó rộng và Lớn và có ngày có tháng.
    Trong Mu có nhiều cái hay. Lang Thang MK.Cry.K1 buôn bán cài gì có lời chút cũng thấy vui, hay săn Boss cung vui. xuay đập đồ . hay quay HAD cũng rất là OK . Nhưng Mình Muốn AD xem lại Cày cho MT cho ACE đỡ vất và Tạo Event cho ACE vui thôi.....Không có nhã ý gì cả....Mong ACE đừng có hiểu lầm ....THân......(*_*)

9. Tôi đã bán hết 5 account từ hôm kia rồi :D Quá mệt mỏi.

pyongseng thích bài này.
  10. Thêm Bạn Thêm vui....Vậy mà phải nói chia tay 1 Người Bạn... ...Thật Đắng lòng Bạn ah.......Xu Hướng ...Chạy đạn-------> ACC rẻ chăng.....?

mgchien97 thích bài này.
  11. ae kêu gì mu không pk gọi gì là vui, tôi train toàn bị ks song pk hoài mà

12. Nếu là PK để nhặt đồ thì Mình không nói.......Pk để tranh bãi TRain rồi thỉnh thoảng lên Hít 1 phát... mà số lượng sv no PK thì có 2........Điều này không hay lắm......Giả sử có 18sv, 10 sv no pk Train BT. 1sv Víp. 6 SV còn lại PK nhưng Boss nhiều lên,đồ rơi ra nhiều lên....ACE Tha hồ mà tranh giành đánh nhau ở đó có vui hơn ko......?

13. chắc bạn ở hàn chơi game hàn quen rôi. bên đó cày cuốc thì khá vui vẻ và giúp đỡ nhau khá nhiệt tình, muốn thể hiện thì có đấu trường, event, chứ không pk bừa bãi như Việt nam, tội pk phạt rất nặng. và nếu 1 thanh niên bắt nạt thanh niên yếu hơn, gặp kẻ mạnh đi qua thì xác định.
    vì thế IP việt nam bị ban nhiều, giờ nó mở không phải vì nó thay đổi ý kiến mà thực chất game ngày một ít người nên mở để lôi kéo thôi

chứ cách chơi game của việt nam mình nó khác bạn ạ., theo kiểu
    thằng mạnh thì: " tao mạnh tao có quyền và những thằng yếu hơn chỉ được train nếu tao cho phép".
    thằng yếu lại " không cho tao train thì đố mày train được ".
    thằng mạnh hơn thì " kệ cm tụi nó, ôm rơm nặng bụng "

Hoang Vinhpyongseng đã thích.
  14. Bán MT uh nghe cũng hay đấy ....Game mà cái gì cũng Thương mại hoá nghe ko fair play lắm.............Cái mà Mình cũng như các ban mong mỏi là chơi game để xả stress. vui là lâu dài Người gìa người trẻ, nam nữ cũng có thể chơi........Không vào GAME là thấy nhớ nhớ.....Nỡ có có bỏ, hay chơi GAME khác cũng phải nhắc tới con KƯNG yếu dấu của mình, Phải Nhắc tới những ACE đã từng sát cánh bên mình chứ....(*_*)

15. ONONSTOPO

ONONSTOPO Chiến Binh

Mỗi người 3acc vẫn nhiều,nên để mỗi người 2 acc thôi,toàn thấy tên giống nhau train cùng 1 bãi.
    Nên tăng thêm bãi train là được rồi,k4 có nhiều bãi train được nhưng quái ra rất thưa.

pyongseng thích bài này.
  16. biết rồi khổ lắm nói mãi

17. kêu thì ko chơi. chơi thì đừng kêu.

18. New Bie

New Bie Chiến Binh

yên tâm ,có bán lv MT rồi ko có thời gian thì mua cho khoẻ

19. Thằng này online cả ngày deo chịu đi học hành à, cẩn thận *** ra trường được nhé :), ở đấy mà nhàn, bme già ở nhà lại đau khổ vì chú thôi :)))))))))

pyongsengcoixuongkk đã thích.
  20. nốt tháng này là hết rồi
    kêu cái lờ gì mà kêu lắm
    từ hqua tới h đọc 4 5 cái topic kêu than rồi

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi