Góp ý GT xem thế nào chứ ACE cày MT phê lắm Rồi

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi pyongseng, 28/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MUỐn chơi lại nhưng sợ rs lắm rôi

pyongsengmgchien97 đã thích.
  2. á hự . a xem thường e qá kkk

3. Vụ này khó :D

4. asaki

asaki Tân Thủ

Mình thấy chủ top có lý đấy, vấn đề 1 máy cầy 4 acc vừa nản vừa mệt, lại không có tinh thần ae như những sv cũ, mình cũng đang 4acc nhưng cảm giác không gắn kết lắm, ad nên hạn chế vẫn đề 1pc 4acc cho tình cảm ae đi lên đi chứ )) ,không mấy thanh niên Mu VQ lại thành quay tay thần chưởng hết=))

pyongseng thích bài này.
  5. Giờ đến trò Bán MT sau một thời gian nữa Bán lần RS chăng.........Dự là sớm có kết quả. Cảm ơn ACE đã đọc và Bình Luận cmt Bài Viết của Mình .........Trân trọng cảm Ơn........Chúc ACE 1 ngày Tốt Lành......Thật sự là Mình Quá nghiện MU, Ở Cty làm thêm 1 tiếng có 200 nghìn , Mà chỉ Muốn bỏ về chơi Mu.....Nhưng đến giờ giá trị của Game ko còn được như trước.....Thì Tình cảm về con cưng ( Mà Mình đã chăm Nó Hơn chăm Bố Già)... Đắng lòng Khi phải nói lời chia Tay.....Nhưng Những Tình cảm, Những kỉ niệm mà Những người Bạn giành Cho Mình, thì Mình không thể nào quên được....Chúc ACE ơr lại chơi Vui vẻ.....(*_*)
    ....... Thân Chào.........
    :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h
    :)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-
    #:-s#:-s#:-s#:-s#:-s#:-s

6. Xin vào G win ctc mà cày máp Vua :v

7. bikutihd

bikutihd Chiến Binh

em cũng thiên mệnh đây cụ. chơi từ lúc open. nhớ AE cày có 20lv MT đc thôi. rs Vip dc 110 MT. sau này mới có chế độ cày MT thêm

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi