8 về game GUILD CANABIS MONG AE GAMER ĐỂ Ý

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 18/2/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 1. Việc gần đây có 1guild CANABLS lập lên lấy tên bộ khung lãnh đạo gần giống guild CANABIS với những hành động ko ngửi đc trên đào ngọc, các map pk, đặc biệt là nó khốn nạn khi phá tân thủ, những ae còn nguyên đam mê. Đã ảnh hưởng đến guild chính và khiến nhiều ae nghi hoặc

2. Mình xin khẳng định với anh em, Chủ hội - Phó hội - Lãnh đạo - tất cả các thành viên CANABIS không bao giờ PK vớ vẩn, chat all chửi bới, bảo trì sever, phá đào ngọc... Những trò đó ai làm chắc mọi ng cũng đa phần biết

3. Anh @fantasymc và các anh em diễn đàn có ý kiến gì để dẹp cái trò kia đi thì cmt giúp mình nhé.

Kí tên: Olympiacos - CANABIS

[D] A.C.E thích bài này.
  2. *** ai quan tâm mà cứ phải giải thích. mệt vl

3. thật sự thì méo ai quan tâm cả =))

ramsesII thích bài này.
  4. :D 1 thằng ranh con chỉ phá đc 35 !
    Nổ to !

PXTHANG thích bài này.
  5. Ồ bạn ko quan tâm nhưng đây là việc của chúng tôi, ai có ý kiến tốt thì cmt ko thì thôi gì mà căng, động đến miếng cơm nhà b ah

6. và lần sau đừng có tiện tay ném C.U.T vào cái mà mình ko thích nhé, mình ko thích nhưng người khác cần. C.U.T nhà ai thì nhà nấy giữ. mất vệ sinh

0903435382 thích bài này.
  7. Gui mấy con cà nà bịt 47 triệu hả

8. Đã hiểu vì sao bị ghét

9. Nó nghĩ cà nà bịp nhiều tiền không quan tâm đến ai?

10. đương nhiên rồi, cuộc sống mà, có kẻ thích có người ghét,
    nhớ lấy, con người ta sinh ra không phải để làm vui lòng tất cả !

11. Nói đạo lý nhiều mà cái tus chả ai quan tâm thì biết tnao r. Chơi game mà cứ để game chơi lại thế này thì hỏng hết 1 thế hệ

12. Canabis
    Game chơi người chứ ko phải người chơi game

13. Mày có bị làm sao ko mà cứ vào tus của tao hóng chuyện vậy. Tao nói lần nữa này, mở cửa tiễn khách. Chấm

14. nói thật chủ top bị game nhập hơi nặng ^^

15. *** quan tâm

16. ^^ có những ng như bác mới đọc 1 top đã phán như Gia Cát ấy nhỉ :)) bác nói chuẩn 10 điểm nhé
    ngày chơi 2 tiếng thôi :))

17. Và cái này là để anh em nào bị thằng kia nó phá thì chửi và đập cho đúng người. Rất nhiều ae pm face hỏi rồi nên TÔI PHẢI TRẢ LỜI NHỮNG NGƯỜI ĐANG QUAN TÂM

Những ae ko liên quan ko hiểu vấn đề thì tốt nhất là "thôi kệ bố nhà mày", chứ tôi cũng chả xin xỏ nợ nần gì ae đâu ^^ bỏ qua topic giúp cái !

0903435382 thích bài này.
  18. Nếu là trên group face thì những cmt trái chiều kiểu này sẽ bị xoá or khoá bình luận :v

browserPXTHANG đã thích.
  19. chỉ trừ trường hợp nhảy vào nhà ng khác chửi chủ nhà như chém chả, thậm chị chửi cả bố mẹ, cái lọa vô văn hóa thì t chặn. chứ ý kiến trái chiều mang tính xây dựng thì t đọc kĩ nhiều lần. mang tính xây dựng nó khác với cái việc quăng *** vào tường nhà ng ta

20. Cứ làm 1 gamethu ngay thẳng thì chả sợ bố con thằng nào cả chủ Top ah.

PXTHANG thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi