:-h Vài lời gửi tới các chiến hữu G BacNam

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Chjckenpro, 24/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

:-h.Hi. Cho ChjcKen co' vài lời gửi tới anh em trong G. vì có việc riêng nên ko thể tiếp tục chiến đấu với mọi người được nữa, mong mọi người thông cảm. Từ giờ ChjcKenPr0 dã có chủ mới . Tạm biệt anh CongtuMU :-h( gà mái) , 1 chủ G rất tốt và hết lòng với anh em trong G. Tạm biệt :-h khac, saobang2 ,BMW , udongyu ,33 , tuthan.....những đồng đội tốt. Tạm biệt ông chủ lô uy tín B1nhTr4ng , người đã cầm hộ ( :)) ) tôi đồ và B,S, giúp tôi trắng tay ( chúc ông làm ăn thua lỗ )=)). Chúc BV ngày càng nhiều người chơi và phát triển. thế thôi.=D>

2. BMVV

BMVV Guest

sao lại nghỉ hả em trai? đi học hay đi làm nhỉ ?
    vậy là G BacNam lại mất đi một người tâm huyết
    Cũng đơ đi một người ks BMW hahahahhahaha

3. hix lại buồn đi 1 chút...!!!

4. ui nghỉ hả? Thế còn trận thua tôi 10/3 thì tính sao đây! Bảo maitieeps tục mà chẳng thấy gì cả!

5. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Dạ thưa chị BMV em sắp sưa lấy vợ nên phải bỏ Mu thôi.Gia đình dạo này bận nhiều việc nên phải bỏ dở giữa chừng thui:(.Các anh em ở lại vui vẻ và chịu khó giết người để tạo dựng tên tuổi nha.Em sẽ thường xuyên ghé thăm diễn đàn để đọc thông tin nóng hổi .Có tin gì hay thì anh em pót lên cho em đọc với nha.Bye.

6. LeQuangKy

LeQuangKy Hiệp Sĩ

Công nhận chưởng dịch chuyển tức thời của ông ma tuyết lợi hại thật đến pro như Chjic đây còn phải bó tay.Nhưng ông đừng tự đắc nha đó là do tôi khố rách áo ôm thì ông mới thắng được đấy.Nếu còn nguyên bộ đồ bị hack mất thì tui đứng im cả giờ cho ông phun tuyết cũng chả chết được đâu.Còn nữa tui chỉ cần 1 combo là ông die ngay ông tin không ?:D.Nói thế thôi giờ Chjc có chủ mới rồi có gì ông vào xem trình combo của lão ta thế nào .Nhưng tui chắc 1 điều rằng Chjc mới combo không = tui được :D.

7. LeHiep108

LeHiep108 ๑۩۞۩๑ Mu Bá Vương ๑۩۞۩๑

Lại một người nữa quay lưng ra đi ... :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi