Thông báo Hạn chế cắm account rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi gamemuvp, 12/8/15.

?

Bạn có đồng ý với việc hạn chế 3 acc/máy

Poll closed 22/8/15.
  1. Đồng ý

50.0%
  2. Phản đối

50.0%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cứ bỏ AUTO là hết cả thánh rác, như hồi ss6 khoảng 20 a e đến quán mình chơi MUHN đua G mỗi a e cắm từ 3-5 acc vô tư, giờ muốn đua G tập trung a e mà chỉ cắm đc tối đa 8 acc như chủ topic thì giải tán a e ai muốn tập chung đua G 1 chỗ như mọi khi nữa.

boytayho9xgamemuvp đã thích.
  2. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

em vẫn cắm 100 acc bình thường

3. cu 1 may 1 acc cho khoe may :v
    anh em choi cung vui :))

thomoc thích bài này.
  4. Thôi ae nói nhiều làm gì? Kể cả cho số phiếu phản đối có 80% đi chăng nữa thì @fantasymc cũng sẽ vẫn làm theo những gì bản thân cho là đúng thôi.

hoahong110 thích bài này.
  5. Em xin góp ý kiến về việc hạn chế 100% các thánh rác.
    Hiện nay phiên bản ss8 thực sự rất hữu ích khi có auto, tuy nhiên vì thế mà phát sinh các thánh rác.
    trước tiên vì sao sinh ra các thánh rác ---> vì có auto
    auto dùng để làm gì? ngoài việc train tự động giúp anh em nhặt được ngọc, zen, ex ...
    các thánh rác auto chủ yếu lụm gì? ----> chủ yếu lụm zen và ngọc.
    từ 2 vấn đề Zen và Ngọc em xin có ý kiến như sau:
    về phần zen:
    anh không cho rớt zen nữa, mà thay vào đó anh cho rớt các vật phẩm có giá trị như chiến mã, thú nuôi, ... có thể bán shop (các vật phẩm này rơi số lượng cao 1 chút là hợp lý, anh có thể tùy chỉnh cho phù hợp với tình hình) ----> vấn đề này sẽ hạn chế tình trạng ks zen hiện nay ---> triệt tiêu được các thánh rác ks zen
    về vấn đề ngọc: anh cho rớt đồ ex với tỷ lệ cực thấp. để bù lại anh chỉ tạo sự kiện đào ngọc như của Thần Long ---> ai muốn có ngọc chỉ cần luyện đến 1 lvl quy định để đào ngọc thì sẽ có ngọc ----> đây là việc tay làm thì hàm nhai (có làm thì mới có ăn) ----> Triệt tiêu được các thánh lụm ex (hiện nay đang ở dadias 2 và atlan)
    với 2 cách trên nếu @fantasymc áp dụng em nghĩ sẽ
    hạn chế được 100% các thánh rác đồng thời vừa giữ được cái auto quý giá của ss8
    mới đầu áp dụng giá cả có thể thay đổi, tuy nhiên anh có thể chỉnh sửa cho phù hợp thì từ từ sẽ đi vào quỹ đạo của nó. và sẽ ko còn tình trạng các thánh rác nữa.
    PS: anh ko cần phải chú tâm vào việc hạn chế IP , acc này nọ cái này đối với thánh rác chẳng là gì.

ChetGiaVo thích bài này.
  6. trưng cầu ý kiến chỉ mang tính chất minh hoạ[-X

7. up cho 1 phát

8. Từ trước đến nay, việc auto game đã quá quen thuộc với tất cả những game thủ. Việc MUHN bây giờ mới có auto đã là 1 bước tiến quá chậm, nói đúng là "lạc hậu". Vậy tại sao ko phát triển cho auto game và làm game chuyên nghiệp hơn mà lại đi bỏ nó. Sống ở thành phố ko muốn, lại muốn về nông thôn ở. Ngta phải bỏ 1 số tiền để mua bản auto game về, đây thì được miễn phí thì lại đòi bỏ nó, có phải các bạn sướng quá hóa điên ko?.
    Tôi thấy rất nhiều bạn phải đối về auto rất buồn cười. Ngta đầu tư tiền vào đồ cho cave, đầu tư vào dàn máy để cắm đc nhiều acc hơn. Sao các bạn ko làm giống họ.
    Có nhiều bạn nói chỉ nên 2acc/1ip hoặc thậm chí 1acc/1pc như trước, tôi ko hiểu các bạn nghĩ gì lại nói như vậy. Bạn train lv là việc của bạn, còn ngta auto rác để kiếm tiền là việc của ngta. Họ đầu tư cả chục triệu đống còn bạn đầu tư vào bao nhiêu tiền?. Phải chăng bạn vừa ko muốn mất tiền đầu tư mà lại muốn kiếm tiền từ game?
    Tôi là 1 game thủ gắn bó với MUHN, tuy ko lâu nhưng tính đến nay cũng đc 6 7 năm. Tôi còn có gia đình, công việc, bạn bè, nhờ vào auto game để kiếm thêm chút ít cho việc rs, hoặc rửa tội khi pk, thừa 1 tí thì bán kiếm ít bạc mua cs... Có auto khiến cho việc chơi game của tôi trở nên nhẹ nhàng hơn rất nhiều thay vì phải ngồi căng mắt ra cả ngày chỉ để nhìn xem có ngọc hay đồ ex rơi ra hay không. Hãy làm cho MUHN phát triển hơn chứ đừng làm cho MU trở về thời kì đồ đá. Tập sống chung với lũ chứ đừng động tí là lên diễn đàn kêu than, khóc lóc.
    Nếu bạn bỏ ra ít tiền để đầu tư vào cave thì tôi tin việc trai lv hay cày sk của bạn trở nên sẽ dễ dàng hơn nhiều. Cá nhân tôi, tôi ủng hộ việc fan cho MUHN có auto, và mong muốn giữ nguyên như bây giờ.
    HÃY LIKE TOPIC ĐỂ TÔI BIẾT AI CÓ CŨNG QUAN ĐIỂM VÀ SUY NGHĨ GIỐNG TÔI

Last edited: 13/8/15
  9. up bạn 1 phiếu

ConBuom thích bài này.
  10. vấn đề chủ quán nét mong fan chú ý và giải quyết dùm cho c ấy đc yên tâm

11. bạn yên tâm đi, auto là mãi mãi theo web zen, chỉ có vấn đề auto End là vá thêm tiện cho các anh mg và soul thì bỏ đc tuy nhiên cũng ko bao giờ bỏ dù bất kì biến động nào

Anh_Kim6869 thích bài này.
  12. hãy like topic để tôi biết ai có cũng quan điểm và suy nghĩ giống tôi

13. ủng hộ auto
    auto phục vụ ng chơi game, còn những ng cầy game họ có thể ko cần. chơi game là giải trí nhàn hạ như trước cầy khổ kinh khủng. giờ mà có thêm trức năng quay lại chỗ cắm auto khi bị PK chết nữa thì còn thích nữa.

14. mình cần phương án mang tính lâu bền mang tính soi xét kỹ càng để khỏi sinh 1 hệ luỵ của mỗi lần fix, còn mình quá hiểu 1 game edit thì ai cũng muốn giữ nguyên bản sắc gốc của game,
    nhưng dù sao lần fix này cũng mong fan lưu tâm rất nhiều vào quán nét, bởi muốn đầu tư thêm new mem tạo ra tt mới tạo ra nguồn sống tương lai ko phải là ở việc xin pt dễ dàng mà việc đầu độc dụ dỗ mời chào tiếp xúc với mu ít thì cũng để người ta nhiễm độc luưu vào đầu cái ggọi là mu, và đó là ở quán nét, (mình là 1 nạn nhân ko kai nghiện đc)

minhtoanmobile thích bài này.
  15. 5 acc là chuẩn rồi bạn ah
    nếu bạn cho thêm 1 dòng lựa chọn la 5 acc mình đảm bảo là sẽ chọn 99,9999% bạn ah
    còn việc bạn nói về nguồn sống của MUHN thì mình ủng hộ 2 chân 2 tay vì MUHN có sông đc thì mình mới có cái để chơi
    nhưng vấn đề ở đây không phải như vậy
    từ lúc bạn cho cắm nhiều acc 1 máy đến bây giờ mình vẫn thấy ae giao tìm tt 35% khản cả giọng, hiếm lắm để có thể thấy tt 35 xin lot pt
    giả sử mình có 5 acc va có thể cùng cắm 1 máy mình vẫn có thể chia ra 2 team để kết hợp với 5tt 35 khác thứ nhất là tận dụng tt35 ben ngoài cho trường hợp minh dều la 5 tt đen; thứ 2 chia ra như vậy để kết bè kết bạn chả lẽ chơi mu cứ lủi thủi 1 mình ah
    nói tóm lại dù thế nào thì tt 35 vẫn luôn luôn có đất để sống bạn nên an tâm vì điều này

ChetGiaVo thích bài này.
  16. + Giới hạn mỗi máy chỉ chơi được tối đa 3 account bất kỳ
    + Giới hạn mỗi IP chỉ chơi được 3 account cùng số điện thoại >> muốn chơi nhiều hơn bạn phải mua thêm máy và mua thêm SIM, đăng ký thêm đường internet, hoặc chơi cùng lúc nhiều cụm máy chủ của GamethuVN...
    + Giới hạn 3 acc để có thừa 2 slot, anh em giúp đỡ thêm 2 tân thủ khác. Như hiện tại tôi thấy TÂN THỦ thực sự đi xin party là không thể vì ai cũng tự sướng đủ 5 con rồi, mà đối tượng đó lại là nguồn sống tương lai của MUHN

em đồng ý với những ý kiến này

17. 6 7 năm lừa đảo của Dương kelly cũng kha khá nuôi gia đình rồi
    Mà tưởng nghỉ game, sao hay trình bày lắm trò thế người ta chơi suốt ngày có kêu ca gì đâu G BN thế à.

18. Dương Kelly nào thế

19. Cha Cu Quý

Cha Cu Quý Guest

3 acc thì các con hàng PK chuyên dựa đẫm cave làm thao đây=))

thomoc thích bài này.
  20. tôi Thích có auto. bởi khi có aotu tôi chơi game dể hơn.
    Chỉ cần a Fan điều chỉnh một số vấ đề auto để ae hài lòng. không bị ức chế

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi