Góp ý hãy làm việc nghĩa cử nhân văn , lịch sự , đạo đức. tình người

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 22/10/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. như tốp dạo này miền trung ngập lụt đồng bào dân ta khó khăn . các tấm lòng hảo tâm lần lượt được hô hào đồng khởi trên toàn quốc .. nếu bạn có chút tấm lòng lương tâm hoặc bạn có thể hãy bỏ 1 bữa nhậu nhẹt cà phê . chơi bời . hãy chung tay vì cộng đồng vì dân .. hãy làm việc nghĩa có ích cho xã hội , đã làm , đã đóng thì ko nên kể công , là tôi đóng tần này . tôi đóng thế kia làm gì .
    ____tôi tặng bạn hà có id @tinhyeuMUHN 1 câu thơ ...
    __Làm Việc Nghĩa Chớ kể Lợi Hại
    Luận Anh Hùng , Chớ Kể Hơn Thua ..

.bạn biết vì sao tôi tặng bạn ko ?/? bởi vì tôi vừa đọc đc nhừng cái bình luận của bạn . nó không hay ho cho lắm .. phật tại tâm . đừng kiểu đi lễ chùa về lại bảo phải mất tiền mua hương hoa quả :))

______
    __và 1 số ae ai ủng hộ được thì ủng hộ , ai ko thì kệ người ta .. mỗi người mỗi cảnh khác nhau .! cái này là tình nguyện , tự nguyện ko ai ép buộc các bạn phải thế này thế kia .. đây là tấm lòng Vàng ! ...
    ____ làm gì thì làm đừng kể công !

Rumbangocquan14 đã thích.
  2. Phật tại tâm ai??? Tiến lừa bạc ae thì tâm phật chạy sang Hà đọc kinh à =))

vodanhho1234zzbaokezz đã thích.
  3. xin cái bằng chứng cái bạn :))

4. nợ WTFmonster 4k bạc đã trả chưa nhỉ? hóng ;))

5. tinhnhulabayxa

tinhnhulabayxa Hiệp Sĩ

Đề nghị Fan nên làm mấy cái biểu cảm như trên FB có thả:cười,trái tim,like... để những bài viết "truất nượng" như này đc nhiều anh em chú ý hơn.

Last edited: 23/10/20
    vodanhho1234zzbaokezz đã thích.
  6. Cạn lời với trường hợp này
    Giống
    Ánh coca trên tiktok

7. QuangMinh2003

QuangMinh2003 Chiến Binh

thằng bại não lại giảng đạo lý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi