Hiện tượng mất đồ>>admin giải thích dùm

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fangying, 7/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. fangying

fangying Cư Dân

h nay ngày 7/1/2009 vào lúc 12h25 tôi là nhân vật BongYeu quay về hòm đồ và thấy tư dưng mất gần 170b và hơn 20s.tôi ko hiểu tại sao????tôi vẫn đang online thi ai hack dc nhỉ???tôi cam đoan những gì tôi viết và xin chịu block nếu nói sai.đề nghị admin xem set giải quyết.....

2. Chjckenpro

Chjckenpro Chiến Binh

anh ADM va GM vào xem đi , có hiện tượng mất đồ ở hòm đồ ( 2 - 3 dòng dưới cùng ) . có rất nhiều nạn nhân . vào giải quyết thế nào chứ để nó hack cả thùng đồ mọi người thỉ chỉ có nước nghỉ mu này thôi

3. TOUCH

TOUCH Chiến Binh

Em cũng thế, đang ol vừa nói chuyện với MG loai1a xong vào thùng đồ tự dưng mất 10B 1S 1L 4C cùng cái ring apollo. Anh ADM và GM xem lại hộ cái. huhu chắc nghỉ MU mất. cả gia tài đi cả rồi

4. em cũng bị mất 2 hàng cuối cùng của acc xynhzai91
    mất 1 ngọn lửa và 1 lông vũ :((

5. Mr_Son

Mr_Son Chiến Binh

Hĩ tớ cũng mất sạch 2 dòng cuối cùng trong rương trong đấy co 1 ngọn lửa condor 1loong vũ condor chuân bị để xay w3:( mong admin xem xét giải quyết dùm mình

6. NguojTjnhNo9

NguojTjnhNo9 Chiến Binh

Tại sao Tôi va rất nhiều người trong game mất đồ 2 dòng cuối trong hòm đồ là sao hả GM , sao MU này nhiều hiện tượng kỳ lạ thế. Cứ như thế này chơi nản lắm thôi, Hãy cố gắng đừng để tình trạng và lỗi game này xảy ra nữa GM ơi

7. Game_Enter

Game_Enter Guest

Hiện tại các bạn phải chờ một ti nữa

8. Actually

Actually Guest

:((:((tui cũng bị mất đồ ở 2 dòng cuối nữa nè (chỉ là 2s và chân+tay+quần quyền năng nhưng cũng tiếc) :((:((:((:((:((:((

9. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

Ai Cũng Bị Mất Mà.Theo Tôi Là Bị Lỗi Gì Đó AE Bình Tĩnh Chờ Các Bác GM Xử Lí Xem Sao

10. udong.yu

udong.yu Chiến Binh

mình cũng bi mất.....20b30S av` 1 số thứ hôk nhớ

11. kebanlinh

kebanlinh Cư Dân

em cũng bị mất 2 dònh cuối cùnh hình như mất 4 cre và vài thứ linh tinh thì phải

12. em bị mất nhiều thứ ko biết là gì nhưng quan trọng nhất là cái chân Isis thần ko cánh mà bay. Làm ơn tìm lại hộ em với

13. pt_online

pt_online Guest

hom nay toi bi mat hon 40vien s va gan chuc vien b va 2 vien cre admin giai nthich ho cai

14. mẹ ơi bên BV này ADM lấy đồ của member hay sao thế :( :(

15. buydoivn

buydoivn Cư Dân

Tôi là buydoivn. hiện đang chơi Con Rongchien2. tôi vừa vào và cung phát hiện mất đồ ở hòm đồ. Đồ bị mất có 3 viên B và 1 viên Chaos. nó là cả tài sản của tôi đấy. ADM xem xét và giải quyết . cảm ơn

16. 1traicodon

1traicodon Hiệp Sĩ

anh kiểm tra cho em acc 2traicodon em cũng bị mất vài viên B và vài thứ đồ linh tinh

17. Thien_Son

Thien_Son Guest

Mất Đồ

yêu cầu adm xem xét lại ! hiên tượng mất đồ ở 2 ô dưới của thùng đồ !
    Nếu adm không giải quyết e rằng anh em Bá Vương rất bức xúc !!!
    .. Muốn Mu Bá Vương là hoàn hỏa nên quan tâm đên anh em nhiêu hơn . va tôi hy vọng là sẽ không có chuyện này xảy ra lần nữa !!!

18. Thien_Son

Thien_Son Guest

yêu cầu adm xem xét lại ! hiên tượng mất đồ ở 2 ô dưới của thùng đồ !
    Nếu adm không giải quyết e rằng anh em Bá Vương rất bức xúc !!!
    .. Muốn Mu Bá Vương là hoàn hỏa nên quan tâm đên anh em nhiêu hơn . va tôi hy vọng là sẽ không có chuyện này xảy ra lần nữa !!!

19. Các bạn bình tĩnh lại nào, nếu vấn đề đúng như thế để ADM fix lỗi, và tình trạng như thế AE đùng để đồ 2 dòng cuối nữa.

20. nhok_lak

nhok_lak Guest

em cũng bi mất 30s và 15b ở 2 dòng cuối mong đc giải thich trưa nay va kòn thấy ngủ đến 2h dậy thỳ mất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi