Hoang No4 vào đây ngay,anh em vào xem đc không?

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi tjeumuoi, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. em làm ăn trẻ con lắm.đừng làm thế với anh.may mắn là sự cảnh giác cao độ đến với mình.không thì .......
    sự thật là thế này.vào ngày mà mình chính thức cầm acc No9(không nhớ rõ anh em thông cảm).mình đang cầm BaoChua SV3 thì MrTeo Pm là anh qua anh SV 1 anh hoang No4 cần gặp anh gấp.mình chuyển ngay và luôn qua SV1 Pm gặp thì hoàng PM==char congtu(PM thầm) sau đó mình PM d3 Nói chuyện.hoàng nói có 2 món vici+9 28 op.muốn đổi lấy chân Ahruan của mình.mình ngận ngự không muốn đổi nhưng nể hoàng mình đổi.vì không chơi DK nên hoàng đã bảo chuyển acc DK No9 mình dùng.nên mình thấy hợp lý với 2 món vici đó và minh đã đổi.minh nhờ hoàng đổi toàn bộ thông tin acc cho chắc không sau này hoàng lại mang tiếng.hoàng đổi toàn bộ nhưng chỉ có SDT bảo lãnh là chưa đổi đc.nhưng sau đó mình đã nhờ anh GT đổi hộ.hôm nay có 1 SM không nhớ rõ tên PM SV3 cần gặp BaoChua.khi xong CC minh đã Pm thì hoàng bảo ve lorecia minh về loren thì hoàng có nói là đưa 2 món vici trong acc No9 cho trung (QuyBoc).minh hỏi 2 món nào thì H nói 2 món đang trong acc No9.và hoàng bảo acc No9 có 2mons Vici đó từ trc khi giao acc No9 cho minh.mình không hiểu hoang đang làm gi nữa.nản quá nản.acc No9 hiện tại giờ có 3mons vici chứ không 2 đâu em à.còn 2mon Vici đổi==chân ahruan có GD nên có thể nhơ GM điều tra.(giao dich==BaoChua tại d3 sv1).còn từ ngày tôi cầm acc No9 không có món vici nào ngoai đồ đac thuê.sáu đó tôi mới chuyển 2 món Vici từ acc tuhjeplang vào acc ExitNo1(có nhờ anh bách OCN chuyển hộ).
    trên đây là toàn bọ sự thât nếu có sai gì thì hoàng No4 có thể nhờ anh GT điều tra nếu tôi nói sai gì thì anh GT cư block tất cả acc của em và dell hết đồ.thanks mọi người đã đoc.

Last edited: 27/12/09
  2. loằng ngoằng ** nên cảnh giác với những ai sắp nghỉ game :|

3. không ai học hết chữ ngờ may mà mình đổi toàn bộ thông tin acc không thì lại pải nhờ anh GT =)).

4. dài quá tao chả hiểu như thế nào
    tóm lại vào sv3 đê anh đợi

5. tao làm chứng 2 món Vic được chuyển cho char CongTu vì chính tay tao chuyển hộ cho ông hoàng

6. thế mà nó kêu 2 món vici có từ trc khi tao cầm acc nó mới **.định lật lọng tao không đơn giản.

7. Cũng mấy hôm rồi, không nhớ nữa có 1 hôm ai nhờ mình cầm hộ 2 món Vic sau đó log acc khác lấy lại rồi cám ơn, mình chỉ cầm hộ. Lên chủ quan cũng không chụp ảnh chả nhớ là ai nữa :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi