8 về game Hưởng ứng phong trào SHOW (DAME) DL

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi limacsau, 12/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. *** hiểu sao dame của e bé vãi hàng Untitled1.png

MatRong00 thích bài này.
  2. Các thánh show dame toàn 2k agi thôi.toàn để lấy dame khoe

3. dưới 1k agi cậu à =))
    show tí dame rồi lại + lại ý mà :D

Thành Chung thích bài này.
  4. KhenhDZ

KhenhDZ ™•• ... Thần Võ ... ••™

GameThuVN(09_29-16_26-0008).jpg GameThuVN(09_29-16_27-0009).jpg

42 lần,mà giờ bán DL r,Bác nào có DL mình mượn mình cho nó lên 6 số cho xem

_Hope999_ thích bài này.
  5. t đã nói m gà mà. Có elf thì tăng ENE ấy. ngáo vc =))

6. Và muốn có
    ngày 4x mình cần 1rf và ef train swap cũng đc >80k.nếu có tt + sting + cs st có lẽ cũng lên 6 số rồi. Lúc đó tăng agi 2k5 > 3k àgi thì phải

7. bác show kiểu kia thì chán phèo. cho xem cả buf và pet thì chết người à :))

8. KhenhDZ

4x + kiểu của bạn thì mình ko muốn nói đến.Mình khoe đamge nhưng cũng là khoe cái cách + vừa train vừa săn đồ,1k vit kìa.+ thêm vào ene nó khác.Mấy ng cứ thích show cái anh ko + tí máu nào thì mình thua.
    Và bạn 4x là 49 hay 41?1 elf 1 rf dc 6 số gọi sư phụ luôn (dưới 42 lần nhé).cho mình xin 500 ảnh để dc làm sư phụ nhé.

9. KhenhDZ

42 lần chưa fix pet bạn ơi.Pet toàn để hết máu đeo trang trí.
    Ý mình là muốn phản đối lại những ai nói show đamge DL toàn + dưới 1k agi.thì đây là mình + 3k agi.Chứ mình ko dạy các bạn + điểm ,xài bùa.Vậy nên đừng ý kiến kiểu show thế show làm gì!
    Không phải tự nhiên LenhHoXung có damge ks để top1 dual top đâu.Bán DL r thì cũng ko tranh luận nhiều nữa.Mình thấy damge có khủng đến mấy,ks kinh đến mấy,damge ptd ok đến mấy...nhưng cái đó mình ko khoái.khoái pk thì DL lại thua đủ kèo từ rf elf dw ...
    Thực sự bản này DL rất chán.

10. mục đích để khoe dame thì mình đã cho lên DD từ lâu rồi chứ ko phải bgio mới dám nói nhé.
    ko rảnh rỗi và có rảnh rỗi cũng chả bgio khoe khoang làm gì cả. mình chỉ nói những gì mình đã làm đc. hơn bạn thì sao, kém bạn thì sao. làm sư phụ bạn đc cái giề ;))
    chơi lâu năm và đã qua tất cả clas lên chỉ cần nhìn ảnh các thánh show dame cũng đủ để biết kha khá cho dù chưa chơi đến clas ý ở sv này

11. KhenhDZ

Mình nhầm,nếu có tt sting + ... thì chắc cũng lên dc,nhưng mà lại là cái trò ko + máu và 4x của bạn là 49,để chắc cú hơn thì có lẽ thuê sói hoàng kim.Lên k4 ngơi buff ra ngáp ko kịp.Nhưng mà có 1 sự thật là bạn cũng hơi nổ nhưng mình cũng ko muốn bóc mẽ :)).
    Mình cũng ko rảnh + max damge để khoe,đamge đó chưa max đâu nhìn là biết mà.có điều ae chê yếu chê kém,post phát cho ae lấy động lực thôi :).damge đó chỉ là damge lúc đang train của mình thôi.

12. Uk.dame lúc đó của mình cũng là dame train mà.và đủ để đứng cùng team cả ngày ko chết mà đeo ngựa thôi chứ ko phải shk.ngựa dame lại yếu hơn quái điểu và lại còn chứ đeo ring pt nữa.
    Chỉ nhớ ngày đó các thánh bắt đầu show dame dL khoe thôi còn rs bnhieu ko để ý.cơ mà chỉ biết vậy thôi dame to làm gì pk ko lại ai thì dame to để nằm nhiều ư (*)

13. bác bán DL à :(( vậy inbox e xin cách mua bùa và tăng điểm mt đc ko

14. Damge này công nhận là to nhưng mà Staminac làm gì đủ để đánh chiêu triệu tập chim ma, chắc auto phải kết hợp với XHL nữa nhưng XHL ko có Streng thì lại bé tý nên cách tăng point này chỉ mang tính chất minh hoạ còn hiệu quả thì chắc đâu đã cao :)

15. KhenhDZ

+ kiểu gì tầm này để THC dc thoải mái?str cũng ko luôn.Chả nhẽ có THC lại bỏ để đánh XHL,còn việc nó hết thì + kiểu gì nó cung hết,phải kết hợp.
    Hiệu quả hay ko top tháng đã nói lên ko cần phải dài dòng.Mình xem top tháng sau MG có lên ngôi ko hay lại vẫn cứ là DL.

_Hope999_ thích bài này.
  16. W1 mini đồ shop. Eff buf 30k liệu thấp quá k nhi.toàn thấy dame kinh quá :-ss

17. m hẳn ~ 10k ene mà phệt có 40k max :v . gà quá

18. @KhenhDZ chỉ mình cách + poisnt để train + săn đồ dc không? DL mình lv1 : 10470 point
    và + PK với chủng tộc RF và F thì + như nào vậy bác

19. toàn các cao thủ tăng dame

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi