HVK Hàng độc SV BV Bon Chen Với CuDepTrai

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi huysay, 15/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chắc Mu này cùi =))
    khảm thế kia mới kinh chứ
    chắc làm Mu off của HunterSUn rồi đưa lên online

2. đảm bảo ko phải mu cùi , nếu thick pm yahoo tui nói cho mà bít , còn bây h cứ để đó đã , mà vay thằng nào 50B đê ae làm tí mai CTC rồi , mua kiếm cho ông ba ba còn CTC ko ông ấy tủi thân :)) , mà huntersun là ai thế , lạ hoắc àk

3. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thêo CIA thì đây 100% của THN cái này đoàn ko nhầm là của coineem và 1 cái Ngọc Bình Kiếm +10 nữa cũng bị thế này do hoanh nha sở hữu do BKV tặng. xlxBoy thua rồi=))

4. ông chung với ông kia 50B đi , tui với thằng say 50B , 100% ko phải của |THN cũng ko phải " mu cùi " , mà mấy cái tên như coineem , tui thấy lạ hoắc ;))

5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

=)) Còn nếu mà ko phải thì ko có chuyện đập dc 2 ngọc Sk trùng nhau trong 1 món dc trừ khi lag sever như THN trước

6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thế kia là chụp bên mu SS4 của MU HN à:D

7. ak , chuẩn đó , cái này của dk Sock bên ss4 cầm ;)) , chán ghê cứ tưởng đc 50B mua cái Kr shop +13 cho anh 33 chứ :)) , mai CTC đưa đồ mình cho ông ây mượn ko lại tủi thân :))

8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

nhìn sever là biết liền. NHưng mà hàng này dùng còn hơn DQN bên THN và BV, còn DQN bên SS4 thì ko == dc. NHưng sao lại lag thế kia dc nhỉ. Cất đi ko thì ADM nó thu thì mất

9. có DQN rồi nhưng lúc đó chưa đủ lv 380 nên chưa đeo , bên ss4 kiếm full ko có skill ức chế bỏ xừ , lúc chụp vội quá ko ấn f2 , chứ nếu ko thì ..... 50B $_$ , hehe ,
    cái này do anh Bảo kiếm đc nên tui cũng ko bít , adm thu thì thôi , vẫn còn 2 cái kr nữa mà

10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Hàng này mà cầm sang THN or BV mặc Hyon or vic dâm gió cũng die , cho dù máu trên 65K vẫn die. Ko cần combo làm gì cho mỏi tay

11. nghe thick quá , hay tui cũng làm set hyon mặc nhờ , mà mặc hyon xấu hơn FLM , thui mặc FLM cho đẹp :)

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

đó là sự thật. lão hoanhnha cầm cái ngọc bình kiếm+10 đã sợ rồi mà cài này 13 mà là HVK:D ai có 65K máu đứng tăng máu có khi vẫn die

13. đó là bên BV + THN thôi , bên ss4 x3 j mà tăng 15k vit gồng đc có hơn 60k máu ( 52k + 11 k dư , nó hiện có 11k , chán :| ) , mà hyon + 13 cũng đc đấy nhờ , vic thì chắc fai? đầu tư 1 con dw bên x5 kiếm thôi :)) , ben ss4 chắc chưa ai có vic đâu ;))

Last edited: 16/1/10
  14. **Miss_You**

**Miss_You** Guest

sét VIC có cả rổ
    thích thì pm coineem or TestMu or OngTrum

15. ss4 cơ mà , MUHN của fan già ấy

16. Made in Chym&Cu

--------------------------------------------------------------------------------

B> +ACC DW MrChym =200k VND or 2 Thẻ Vcoin 100
    +Đôi ring WS +Pen+2 khien LG WS +9 set WS =150k or 3Thẻ Vcoin 50
    +Ring Anubis +Tay Anubis =300K VND or 3 Thẻ Vcoin 100
    + Gậy QV luck 5 Sk +9 đã khảm 1 viên lửa = 150K VND or 3 thẻ Vcoin 50
    *Nếu ai có nhu cầu mua cả ACC+đồ = 800k VND or Thẻ VCoin thì sẽ khuyến mại thêm 1 set đồ WS + 2 Khien LG WS.

B> ACC DK Cudeptrai =200K VND or 2 thẻ Vcoin 100
    +Set TX WS +11 full op (5 4 4) =300k VND or 3 Thẻ Vcoin 100
    +HVK luck 5 SK+11 đã khảm full ngọc rít dame exl đừng hỏi =500k VND or 5 thẻ Vcoin 100.
    +đôi ring WS +7, Áo Vic+Khiên VinhQuang luck 5 SK+9 đã khảm 2 viên+1 số đồ thần thoại 5 SK = 200K VND or 2 thẻ VCoin 100
    *Nếu đồng chí nào mua cả 2 ACC+đồ sẽ được khuyến mại thêm nhiều B,S,L và đặc biệt là Bí kíp ''Làm sao để trở thành 1 DK&DW pro ''

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi