kêu oan cho anh em

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tình Muộn, 3/11/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình Muộn

Tình Muộn Tân Thủ

sau khi bạn tôi bị khắc đồ và nhờ tới admin giải quyết. Sau khi đc admin giải quyết giùm, và lúc đó tui tưởng bạn tôi là lấy lại đc đồ số đồ đã mất của mình. nhưng đâu admin bắt bạn tui nạp tiền vào để lấy lại đồ, mà nạp vào chỉ lấy lại đc 25% số đồ đã mất. thế thi nạp làm gì chứ. tổi phản đối luật này của MU Bá Vương, nếu mỗi lần các game thủ bi hách đố như vậy thì lại phai nạp tiền để lấy lại. Ai cũng biết là ai cũng phải kinh doanh nhưng kinh doanh thế nào cho đúng đắn thì anh em trong game mới phục.mỗi lần có một người bị hack đồ thi admin lại là người có lợi hóa ra mõi lần như vậy là admin tự hack đồ của người khác hay sao. như vạy admin vừa ăn cắp vừa la làng.
    Tôi mong BQT MU Bá Vương xem lại luật đã đưa ra.
    Đồ của người khác bi hack thì có lời muốn giúp đỡ thì lấy lại cho người ta.
    Vi chuyện này mà nhièu anh em chán nả ma bỏ ko chơi nữa, cư tình trạng như vậy tôi nghĩ MU Bá Vương sẽ có ngày ko xa đến ngày suy tàn:-h

Last edited: 3/11/09
  2. Game_Enter

Game_Enter Guest

Bạn nói không sai nhưng vấn đề này là khá tế nhị . Đó là luật mà là luật do chính ADM đưa ra . Nhìn chung nếu mất đồ thì người được lợi nhiều nhất là ADM
    Muôn đời các menb phải chịu thiệt thòi ..... Nhiều lần thành quen
    Không đi sâu Và Không Ý kiến

3. Bạn nên hiểu : Tại sao chúng tôi lại ra khóa Items: Để nguy cơ bị mất đồ. Do bạn mất đồ : 90% đều do bạn ra cả, Tham lam bị người khác lừa, Do pass của mình lung tung. Nhấp những Link không rõ ràng bị Key ... Bạn là chủ sở acc và món đồ : Bạn phải có trách nhiệm đầu tiên bảo vệ chúng .
    - Vấn đề giải quyết mất đồ: Chúng tôi đã nghĩ kỹ rồi mới ban luật , tại sao khi thấy phiền phức và mất mác nhưng vậy mà không nâng cao đc ý thức bảo vệ của mình chứ.
    - Đối với kẻ hack đồ: sẽ thiệt hại 100%, còn đối với người bị hack cũng bị chúng tôi cảnh cáo cho thái độ bảo vệ Items của mình. Chúng tôi đã nói ngay từ đầu hãy đọc luật trước đi rồi hẳn cho ở BV

4. hunterxzx

hunterxzx Cư Dân

Đồng ý với GM, oan cái gì mà oan, bi hack mất đồ ráng chịu ai biểu tham chắc là tìm kiếm hack MU cho nên mới dính key chứ gì

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi