Thông báo Khai trương tính năng Nhiệm vụ hằng ngày

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 8/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo webzen thì sẽ có :))

2. lại có việc cho ae làm rồi

3. cho em hỏi bjo ra vậy ak

4. Skeptic

Skeptic Chiến Binh

vác con ee vào phó bản đứng buff máu rồi ngắm quái :">

5. Skeptic

Skeptic Chiến Binh

tình hình là vừa vác thử con RF 22k máu, 2k agi, vào đứng đc 30s ra devía ngắm sao. Quái vừa khỏe vừa đông [-O<

6. @GangterMU lên mở tính năng cho cả team vào phó bản nghe có vẻ rất hợ lý
    mỗi acc chỉ đc tham gia theo đúng số lần quy định. như vậy có thể cày kéo chứ như này mình thấy ko ổn lắm :)

7. khai trương rùi các bác ak...ước gì mình chơi dw và mg

8. Nhiệm vụ ngày nhận ntn GT ơi

9. Ở phần Sự kiện giải trí => Khám phá lục địa MU
    => Nhưng vẫn đang hoàn thiện thì phải. :D

10. Cho hỏi muốn pt trong mấy cái phó bản thì làm ntn vậy , ngoài cái arena như 1 cái sv chung thì mấy cái kia mình k biết pt kiểu gì . hay cứ pt ở ngoài rồi vào thì sẽ chung 1 phó bản . Còn cái BLOOD với DEVIL phải đi theo giờ chuẩn thì chả khác gì blood với devil thường .

saukute1 thích bài này.
  11. ưu điểm của cái phó bản này thì có nhưng adm cũng lên sem lại ko lên ra phó bản ngày.ở mu mobile do nó có nhiêm vị ngày lên nhiều người choi mau chán vì mất thời gian đi phó bản mà ko đi thì thua người khác lên cứ phải mau mải đi cho hết phó bản.tôi là người đã chơi mu mobi nhưng được 1 thời gian thấy cái phó bản đó mất thời gian ko đi thì ko dc

12. Phó bản này chán vc . Thà k có còn hơn . Lại như gảme web , mình thích bản chất của game client hơn . Ai biết muốn pt trong phó bản exp ntn k , thử pt ở ngoài rồi vào mà vẫn k cùng 1 địa điểm được

13. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

KHAI TRƯƠNG NHIỆM VỤ HÀNG NGÀY
    http://vq.gamethuvn.net/account/#auth/EventDaily.asp

- Phần thưởng không phải là lớn, nhưng Event sẽ giúp ích cho anh em khá nhiều trong việc chinh phục Vương Quyền.
    - Thích hợp với anh em tham gia Vương Quyền với tâm lý vui vẻ, trải nghiệm và miễn phí hoàn toàn
    Hãy tham gia gia ngay nào !

14. cái gì cũng pải thay đổi chứ, cứ vọng cổ cãi lương hoài k cho lên nhạc remix à ^^

15. k cần thưởng lớn . cái game thủ cần là vui vẻ . free

cảm ơn admin đã lắng nghe game thủ . thế này bảo sao tôi k yêu Mu đc cơ chứ ^_^

từ h hết ăn r cắm chuột luyện mt . 1 sân chơi mới r :V

16. bị kẹt NV số 12
    ko lên dc map
    Vulcanus

17. Phải đi hết 3 chuyến bc, 3 chuyến devil. Cắm hết 30 phút stadium và 3 lần phó bản ẽxp mới nhận được nhiệm vụ hở? Thế thì mất thời gian quá

18. @GangterMU nên tích hợp NPC vào ingame . chứ mỗi nv phải out ra đợi 1p . hơi bất cập

19. ai đi nhiệm vụ 12> được phần thưởng gì vậy anh em

20. chiu rùi
    đã vào gens
    đã thoát pt
    đã uot game vao lai
    mà ko M lên dc Map Vulcanus
    /move Vulcanus ko dc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi