Thông báo Khai trương tính năng Nhiệm vụ hằng ngày

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 8/1/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Rakion mấy con bên trong khỏe vcc , con chiến bịnh sắt nó xiên mình 2 cái die , bơm máu như nước lã . Anh em nào yếu thì xác định làm đến 13 là cố lắm rồi . Tân thủ thì đừng mong gì .

ADMIN fixx cái địa điểm map để mặc định thôi, ví dụ như phù thủy xanh ở lost 3 thì ghi là losttower thôi , lại chỉ dẫn là lost7 làm nhiều ng k biết tìm đến sáng mai k thấy .

Giao Cẩu 16+ thích bài này.
  2. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

1. Chỉ khi nào nhận nhiệm vụ, đồ mới rớt. Đồ nhận từ người khác hoặc sưu tầm từ trước không tính. Tỉ lệ rớt đồ khá cao nên khi bạn đánh 7-10 con không rớt món nào, hãy:
    _ Thoát Quản lý acc để xem lại nhiệm vụ
    _ Thoát Game để làm lại từ đầu
    _ Chụp hình lên diễn đàn để hỏi kinh nghiệm

3. Ra web nhận là con gì Khổng lồ ý, đánh cả mấy chục con ko rơi cái nào.
    Ra web hỏi AE bảo đánh con người xương (Con cốt tinh hay sao ế) mới rơi, mình vào Game đánh thử thì rơi thật.
    @GangterMU @ViperMUHN theo dõi và fix nhé!

4. Chính vì cái lý do này nên mình phải đổi sang DW thủ cho cao
    Ế mà làm nhiệm vụ Stadium vẫn còn chết lên chết xuống, các tộc khác mà ko có đồ khủng chắc làm cả ngày mới xong mất @@

5. Mình làm đc nè

Các file đính kèm:

6. LamPham

LamPham Hiệp Sĩ

đùa chứ nhận nv ngôi sao 1 mà đánh mãi gần 30p chả ra 1 cái nào mặc dù out acc đổi nv các kiểu rồi :(

7. LamPham

LamPham Hiệp Sĩ

đùa chứ nv ngôi sao một làm mãi 30p mà chả đánh rơi ra đc thì là sao mặc dù out acc đổi nv rồi

8. nv 1 đánh rồng con phát rớt luôn mà :|

9. @GangterMU @fantasymc xem lại chứ nv 15 ở stadium có mấy con Queen Beer thì đông nghịt người. Vip đánh ra ko thèm nhặt những người yếu như tôi sao KS dc

10. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Bạn cân nhắc khả năng cạnh tranh của mình đến đâu thì nhận nhiệm vụ đến đó.

Bạn đừng yêu cầu gọt chân cho vừa giày, mà nên tìm giày vừa với chân mình.

11. Sir.bệu

Sir.bệu Hiệp Sĩ

Bác ơi bác xem kiểm tra giúp em, hôm qua em hoàn thành nhiệm vụ không nhận được 1 tỉ exp MT ạ :((

12. ngocdhxd

ngocdhxd Cư Dân

@fantasymc Bác cho em hỏi là cái phó bản đi Devil + Blood vẫn phải đợi đúng giờ 2 cái đó mở cửa mới đi được à , không phải muốn đi lúc nào cũng được sao.

13. Hài với Bác Fan thích chơi chữ nhỉ :D. Như em thì em đi đặt giày là yên phận :D

14. Cho mình hỏi tý, đi phó bản có được pt với nhau không vậy bạn?

15. Mình làm Nv đến NV15 là "Nhiệm vụ số 15: "đợi đến giờ Stadium săn Chiến Binh Quái Thú (Axe Warrior)"
    mình muồn biết ngoài Arena ra còn xuất hiện ở đâu nữa không . nếu có anh em chỉ giáo giúp mình

16. Tuân hoàng

Tuân hoàng Cư Dân

valecanut qua duong nao nhi ba con????

17. CumAH5N1

CumAH5N1 Chiến Binh

train arena cả buổi sáng k nhặt đc cái ngôi sao 15 nào ...Adm k cho nhặt của nhau trong nhóm thế này sao mà xong đc :v
    Mong bác @GangterMU xem xét

Last edited: 10/1/16
    pyongseng thích bài này.
  18. tommy242

tommy242 Cư Dân

@GangterMU cho hỏi, tôi nhận nvu chiến binh bò sát ở arena nhưng đánh lại ko ra vật phẩm ?

19. đánh con cốt tinh ý.bò sát tuyết chủng rồi

20. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

đã sửa lại, Bạn vui lòng kiểm tra lại giúp. Cám ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi