Khảm socket cho HVK

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ßαßy, 8/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình có cái HVK đã khảm 3 socket:
    Sk1: Sét
    Sk2: Băng
    Sk3: Lửa
    Sk4, Sk5 chưa khảm.
    Anh em nào pro chỉ mình cách khảm để kích hoạt được tính năng đồ SK. Rất cảm ơn.

2. 3 dòng mà chưa kick đc ák , ôi pó tay với ông bạn , lửa set băng hoặc lửa băng set , tôi thấy kiếm của con Trang và kiếm của IDonXac khảm có 3 dòng là kick đc mà >:D<

3. cũng là các dòng đấy ! cái quan trong là ngọc đấy tác dụng của nó là gì thì mới lên đc dòng SK ẩn

4. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nhầm.CHỉ cần khảm đúng 3 dòng đó là lên dòng ẩn.Nhưng tỷ lệ lên dòng ẩn có 30% .Hên thì lên thôi:))

5. Trời lỡ nó không lên dòng ẩn thì sao các pro. Đầu tư mất 150b mà vô ích thì uổng phí quá. Hjc

Last edited: 9/3/10
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thì phải chịu chứ sao:-))

7. cai nài đơn giản thôi, xóa bỏ 1 dòng socket, khảm lại khi nào lên dòng socket thì thôi,

8. Anh em cho hỏi thể Ngọc Bình Kiếm cũng khảm như nào vậy

Ai khảm rồi thì cho mình xin thứ tự nhé

Thanks

9. massenger

massenger <font color=Lime>***Marshal***</font>

Khảm như trên nếu xuất hiện dòng op sẽ xuất hiện dòng tăng lực đánh skill+11.
    Nếu muốn xuất hiện ra dòng op tăng sát thương +11 thì phải khảm thứ tự là lửa sét băng.
    Do tỷ lệ ra dòng op có 30% nên việc không ra dòng op là bình thường.
    Có thể khảm 3 dòng đầu chưa xuất hiện dòng op nhưng nếu khảm thêm dòng sk thứ 5 lại xuất hiện op.

10. Hiểm nhỉ. Khảm SK đúng là gian nan thật.

11. massenger

Đúng như vậy nhưng kiên trì sẽ thành công thôi mà.
    Đây là 1 sản phẩm bên SS4 mà tôi đã khảm xong cho 1 người em. Bạn có thể chiêm ngưỡng.

12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái dòng set kia mà dòng hòan hảo 10% thì ngon

13. massenger

Dòng nào vậy bạn. dòng 2 đã có sét 10% rồi còn gì. Nếu bạn bảo dòng 5 thì SS4 không thể khảm 2 dòng cùng chủng loại cùng tính năng trên 1 món đồ vật.

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Dòng thứ 2.Nếu là dòng tỷ lệ sát thương hoàn hảo 10%

15. hienhung88

hienhung88 Tân Thủ

anh adm oi sao lai phài 2tieng moi rs duoc vay thoe em da han che so lan rs trong ngay roi thi can gi moi lan rs cach nhau 2 tieng the thi hoi mat thoi gian

16. massenger

Dòng thứ 2 chính là dòng tỷ lệ sát thương hoàn hảo 10% đó bạn. Trong game nó hiện thành tăng tỷ lệ chính xác sát thương 10%

Đây là hình ảnh cái kiếm khi rao ra chợ ảo.

17. vào game PM BaoChua or No9 tớ sẽ chỉ cho đảm bảo sẽ kick

18. [​IMG]
    HVK của mình hiện tại như thế này. Bạn nào tự tin đủ khả năng khảm lên 5 dòng và hiện dòng ẩn thì cho giá. Nếu ok mình sẽ giao HVK bạn khảm giúp mình lên mình thanh toán bằng thẻ điện thoại.

19. ùi zoi` , mấy cái dòng cùi thế này del bỏ khảm dòng mới đi , àk quên , xoay lên +11 trước đi nhé , +9 yếu xìu

20. bỏ hết toàn bọ đi rồi đưa HVK đây khảm cho.với laii+9 thì không nên khảm cái HVK+12 5sk tớ cho lên 13 cũng đã ra đi roài T_______T

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi