Khúc Mắc Trong truyện Bình Chọn Mod

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi OngMayla, 3/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. OngMayla

OngMayla Cư Dân

Xin chào mọi người , cũng xin chân trọng được gửi lời hỏi thăm sức khỏe BQT và toàn thể anh em Mu bá vương
    Trước tiên tôi với tư cách là một người chơi hay đúng ra là một nhân vật đang chơi cùng anh em
    Hôm nay vừa vào đọc diễn đàn sv Bá vương về việc tuyển chọn Mod cho Mu
    tôi thấy rằng trong việc bình chọn này có một số vấn đề mà tôi thấy hơi lạ
    có phải chăng là một chức quyền nhỏ mà mọi người tự đánh mất đi , tư cách một con người , tự lừa dối chính bản thân mình , liệu có bao nhiêu người
    thành thật trong truyện bình chọn, hay phải chăng là chỗ họ hàng thân quen, hay bạn bè
    Điều đó nói lên điều gì, và có gì để toàn thể mọi người trong sv bá vương đánh giá. Qua sơ bộ trong truyện bình chọn tôi thấy có những người đã gian lận trong việc thi cử , có những người thì tự lập hàng đống nick để rồi tự kích cho được nhiều người bình chọn, tất cả chỉ là gian dối , chẳng có gì để đáng tự hào , cho một người làm Mod
    Qua đây tôi cũng nói luôn rằng tuy tôi không đc một phiếu nào , nhưng với tôi
    mọi việc hãy để thời gian và ý thức của mọi người tự đánh giá cho bản thân mình ,chứ không cần làm những chuyện vớ vẩn của bọn trẻ con ,
    Tôi không phải là ganh tỵ ai khi viết bài này nhưng mọi người đọc nó thì sẽ hiểu hết những điều mà tôi đang nghĩ và làm ,
    Qua cuộc bình chọn vừa qua tôi thấy rằng , các Guil lớn và đông người thì chắc hẳn sẽ có nhiều lợi thế hơn chứ không riêng gì ai hết, các Guil ít người mà số lựa chọn lại rất nhiều lý do tại sao ? . Đừng nói là không tự lập nick rồi tự mình Kích , có dám chắc là mình ko gian lận ko ?
    trong khi đó tôi đếm sơ qua trên mười ngón tay có khoảng giỏi lắm thì được 30 người , vậy thì ở đâu ra mà đc những 40 mấy % và gần 40% , ăn cắp à ,
    Tôi cũng nói luôn một điều rằng không riêng gì LãnhChua , mà có khi cả những người kia cũng nhưng thế ,
    Theo một góc độ khác thì tính ra bằng thực tế số người trong một Guil sẽ thấy sự khác biệt cho cuộc bình chọn ,
    Vì vậy GM Tùng không thể trách mình LanhChua , tại sao không trách những người kia , hay họ thật thà , GM Tùng có dám chắc 100% là họ không gian lận không ? Trước khi nói được một người thì hãy xem xét lại những người kia
    Với tôi không phải vì tôi ở Guil TopWold mà tôi nói như vậy mọi người lại bảo tôi thiên vị đứng về Guil mình, nhưng các bạn đã nhầm , với tôi GM Tùng đã biết, những bài viết của tôi từ lúc lên diễn đàn nó đều thực tế với mọi hoàn cảnh diễn ra ,
    Vì vậy trong cuộc bình chọn này tôi mong rằng GM Tùng hãy bàn bạc và xem xét cho đúng 1 người đại diện trong game đừng vì một chút lợi riêng mà thiên vị người khác , Và có thể nhắc nhở người ta chứ đừng hơi một tý là dọa Del acc, Mình phải biết cân nhắc mọi việc trước khi làm việc . Đó mới là một người lãnh đạo tốt , mọi người sẽ nể phục , như thế thôi .
    tôi cũng không phải là người ít tuổi như mọi người nghĩ, tôi cũng nhiều tuổi rồi
    và cách nghĩ của tôi nó cũng khác với mọi người .

acc : Chrome243
    character : OngMayLa

2. Hì hì, thích gì cái làm mod hay người đại diện ấy nhỉ, mà sao các bạn cứ ham hố thế không biết, người nổi tiếng à, lên takan gặp pro vẫn bị bem chết như thường, lúc nào cũng phải phân sử cái đúng cái sai, :D rồi gặp em út mới chơi xin 100m làm vốn :), rồi thì nhường bãi, Pk thì không được tự nhiên, ăn nói thì phải khéo léo, không dám PK lung tung lại sợ anh em nói thế này thế khác. Ai cứ làm đi thì biết, mình sợ đến lúc không làm hết trách nhiệm của mình thôi.
    Điều quan trọng trong game là anh em đoàn kết, vui chơi giải trí, thỉnh thoảng vác Đao đi Pk loạn xị ngậu lên :D, PK pro, đồ ngon thế là thích rồi.
    Nói thực ra mình đăng ký cho vui thôi, có được mình cũng không làm đâu, nhường cho chú em Game_Enter, hay LanhChua làm cho khỏe :D
    Mình cũng làm mob bên FPT rồi áp lực lắm chịu không nỗi đâu :D, đừng có ham ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi