8 về game kiến nghị về săn bosss

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi congxmst3, 7/6/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chả là săn bao nhiêu boss hôm nay săn được con phù thùy đỏ, kiếm được mấy viên ngọc chưa biết dùng việc gì mà cứ có hạn sử dụng kiểu dư vậy thấy hơi chuối vì ko tích trữ ngọc được mà lượng ngọc ít ỏi nó rơi ra cũng ko biết làm gì bán sop kiếm zen cũng ko được. thật sự là viên ngọc thì nó có phải là đồ ăn hay gì đâu mà hỏng được hixxxx.

2. Nhìu kiện nghị rồi. Đợi updata đi

3. mới ở PH sang hì hì, hàn nào anh em chả thấy săn gì cả để boss sống nhăn nhở

4. Ở ph mới wa . E ở ph mới wa. Nhìn con boss nó đi. E tưởng dễ ăn lắm sao... Ở ph mới wa e ko bít jì

5. giờ muốn mở khóa mấy viên ngọc khi săn phù thủy đỏ mở dư nào các bạn nhỉ

6. Chắc phải đợi đợt bảo trì thôi. mà Gt fjx cho rs mà tính điểm phúc duyên thì cũng khó nhai lắm

7. ngọc thì cứ nằm trong hòm đồ ném ko được vứt ko đi, muốn cho vào xay cũng ko đau đầu quá.

8. ko biết bạn tnao chứ mình vẫn phi shop đc mấy viên ngọc có hạn mà =))

9. phi kiểu gì vậy bạn, ko mở khóa được nó hixxx. chỉ cần mở khóa nó là ném vào shop luôn

10. Hơ thỉnh thoảng lượn lờ gặp con thỏ ngọc em vẫn ngứa tay đập phát rồi nhặt ngọc về đáp shop cho vui mà :D đáp đc đáp đc

11. t đáp đc mà =)) mới đáp cách đây 4 ngày ăn đc con PTD trên vun ca lút =))

12. để tí về đáp vào mặt em bán rượu loren xem sao bướng lắm ko chịu mútFreeBirds1

13. c bật s bán của hàng bt chỉ là giá 0 VND :D kiki mấy v kia còn đc 20k zen

14. Hồi mới sang,cũng hí hửng săn boss ptd,thâc mắc BV giàu nên ko ai thèm ăn...nào ngờ ngọc khóa mới đắng

15. kiến nghị của bạn đc ghi nhận đợt tới gờ tê sẽ xóa even săn bos lấy ngọc này bạn thích nhé =))

16. đáp đc nhé các TY =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi