Kính gửi ADMIN

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ILoVeU, 24/6/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tên nhân vật là XuanCanh chơi acc: canhtroday.
    Ngày hôm nay:Nhà tôi mất điện nên kô thể vào MU được. Đến 7h30 tôi vào MU chơi thì thấy acc tôi bị khóa kô thể vào chơi được
    Mong GT giải quyết cho tôi cái. Tôi thề cả cuộc đời này nếu mà làm chuyện gì mà sai đối với MU này tôi kô phải là một con người.
    Xin GT giải quyết nhanh chóng để tối tôi có thể onl nói chuyện với AE thiên mã.

2. hồi trưa tôi nghe thoang thoảng thấy có người bảo : cậu là XuanCanh à......
    có lẽ .....
    PP 30% đồ

3. kinhday

kinhday Hiệp Sĩ

Hịc..! Nhà em mất điện mà... Sao lại lừa đảo đc. Bó tay luôn:-":-":-"
    Mong admin giúp nó cái. Lúc trưa hình như thằng nào đột nhập vào níck em thì phải

4. Chán quá anh ơi..! Nhà em thì mới có điện từ lúc 7h30 mà nói em lừa đảo chứ..!
    Kô biết ADMIN xử lí vụ này thé nào :((:((:((:((:((

5. kinhday

kinhday Hiệp Sĩ

Ừ.! Mong GT xử lý cho nó cái
    Để nó tối còn đi CC với anh em TM

6. Ừ..! Mình là XuanCanh đây.! Mình kô hiểu tại sao chỗ mình mất điện từ 7h đến 7h30 tối mới có mà mình onl thì thấy acc bị khóa rồi:(:(:(===>:((:((:((

7. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

8. hack là lên PT hết nói ^^

9. Tôi thề với admin tôi mà lừa đảo thì tôi kô phài là người. Lỡ có ai mà vào nick tôi đi lừa đảo thì tôi xin chịu hoàn toàn trách nhiệm trả lại đồ chứ sao lại block níck tôi. Tuy tôi chơi MU này mới cuối tháng 4 nhưng cậu thử hỏi anh em trong G Thiêm Mã tôi là người thế nào. Và sống với anh em ra sao???
    Xin ADMIN có thể thả block và tôi xin hứa sẽ kô cho ai biết pas nữa.

10. hỏi G thienma thế nào ư cái vụ bung set HT WS của tao mày cũng đứng ở đấy bao che cho TUOCH1 tao cũng đã hiểu chúng mày thế nào rồi :))

11. Nói thật. Tao cũng chả coi mày là kẻ thù gì cả. Mà mày nói thế thì tao nói luôn.
    Trận solo TOUCH1 vs Doom thì có cả Ma Tuyết làm chứng. Đã bảo ko hách và hách là thua nhưng doom vẫn hack và MT xử là thua. THì TOUCH1 chiến thắng thôi. Chẳng lẽ TOUCH1 chiến thắng thì lại nhận thua sao????

12. lại vừa ăn cắp vừa la làng rồi:)):)):))

13. Tớ thấy cậu ở trong DD cung lâu rồi . cứ tưởng cậu như thế nào . hóa ra cung chỉ ....Mà cậu ở G ThienMa à .nản thật . ở môi trường như thế không hỏng hơi phí

BọCạp thích bài này.
  14. Các cậu kô nghỉ. Lúc các cậu nói ra những câu đó mà kô biết ngượng à.! Tôi xin thề tôi mà lấy ai 1 xu tôi làm con chó luôn :(

15. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cứ PM gnurt58 để giải quyết gọn nhất , và nên nhớ tôi ko có khái niệm ai cầm acc đâu nhé. Tôi chỉ biết là acc đó hack , và sẽ chịu trách nhiệm trước pháp luật của BV !

BọCạp thích bài này.
  16. anh lên mạnh tay với nhưng người đi lừa đảo hòng chiếm độat tài sản của người khác tội này ở ngoài đời quy vào khoản 2 ăn án từ 7 đến 15 năm tù đấy

17. anh GT làm việc công bằng lắm cậu làm gì cậu tự biết chứ . có 2 người biết là cậu và anh GT

18. Hịc. Chẳng lẽ ai đột nhập vào ACC của mình thì acc mình cũng bị block sao???
    ADMIN cũng phải có 1 sư khoan hồng nào đó chứ :((:((:((:((
    Lâu lắm rồi.! Mình mới quày lại chơi MU hứng thú thế này mà kô ngờ ADM cũng bảo mình là kẻ lừa đảo? Chán thế.

19. Nghe này nói vô lý quá 100% tụi bay mà không theo pheo an thằng Doom đồ tao cùi mẹ biết hack rồi mà để nó đánh ăn 6-0 rồi bỏ chậy ra khỏi map đấu trường. Hack sao không sử thua ngay từ lúc ăn 1-0 đi. Hay là muốn solo ăn hack rồi ra DD kêo ta là Pro. Khoan dung con khỉ vừa ăn cắp vừa la làng. Nếu thằng nào đó và acc mà nó lại lấy acc đó đi hack à. Hài

20. Ông nói thế cũng sai bết rồi. Cũng có thế có nhiều thằng chả muốn lột đồ tau vì cùi, Thuê. Nên nó tức tao nên đi hách đồ người khác để tao bị block :(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi