8 về game Kinh Gui GT va Mod ! ! !

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi CaSauChuaPro, 3/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nay e xin phép lập topic này để gửi tới GT !
    e là 1 người chơi từ SV Thiên Mệnh chuyển sang !
    Khi sắc nhập để hoàn thành mọi thông tin đầy đủ để sạc nhập sang sv BV mọi chuyện đều ổn cả !

Nhưng khi mới sắc nhập với SV BV được 1 tuần e gặp chút chục chặc ngoài đời sống thường ngày E phải vào trại tạm giam hơn 1háng và mất gần 2 tháng nữa để chạy vậy mọi chuyện ổn thỏa ! vì vậy không thể onl game đầy đủ nên phải nhờ ae quen biết trên game cày rs hộ 1 thời gian các acc rs cao !

Còn có 3 acc rs thấp là Tân Thủ Đỏ bên TM mang sang vi đều gần 300 và 300 MT nên không thể nà cày rs được vì khá tốn kém zen và nhờ mọi người rs hộ 3 acc trên là khó cho ace nên e không thể rs ! Vì không thể rs GT vẫn chưa MỞ cho các tài khoản trên các món đồ vẫn là khóa ! Nhưng nayeđã sắp xếp được thời gian+ công việc có thể onl game đều đặn được như mọi khi ! Bắt đầu cày mt Nơi các Tài khoản chưa được mở khóa trên Nhưng TM6 đã bị chết nay không thể Mở khóa được nên không thể chuộc lại TM6 để tiếp tục cày kéo !
    Nên e mong GT xem xét cho phép e được Mở khóa 3 acc trên kể cả GT để làm Đồ khóa e cũng chấp nhận nhưng những acc trên là những acc tâm huyết của e bên TM ! Toàn bộ các sự kiện đều là những acc MG ấy của e onl ! Từ truy tìm bảo vật tôi săn bos chủ nhật Gia Trì đồ !
    EM mong GT Mở khóa đúp e acc sau ! Đây không phải topic lập cầu lợi để mở khóa bán đồ vì những acc trên không có đồ gì giá trị ngoài con TM ! E muốn được Chuộc tm6 đã chết để tiếp tục cày max 400 Mt !
    1 : nganga
    2: minhtu
    3: 6262178
    Có rất nhiều ae bên TM biết chuyện sảy ra khi e gặp phải Mong mọi người vào up dùm để được chuộc lại TM6 đã chết !

2. Up cho e som dc toai nguyen,

3. uppp cho thớt,vào trại làm gì thế ???

4. Khó - Nam cường

5. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

sẽ gửi GT xem sét cho bạn,nhưng vấn đề này rất nan giải bạn à

Nhim88 thích bài này.
  6. Mình biết có rất nhiều ae như mình ! Nên cũng Mong gt chiem chước cho mình !

7. CuTreLuan

CuTreLuan Guest

up thôi lên nào

8. Mình cũng giống như bạn,đùng cái bị đi đào tạo cán bộ hơn cả tháng,chơi thì 6,lúc chuyển sv qua thì cứ gom đồ qua con còn sjc gửi,đồ đạc linh tinh cả lên.Chỉ mong anh GT giáng sinh này làm cái event dùng sjc+po+lần rs+điểm point để mở lại đồ khóa các acc từ Thiên Mệnh qua thì tạo điều kiện cho anh em Thiên Mệnh quá! Mình nghĩ cũng có 1 số bị như vậy,chơi nhìu acc+công việc đột xuất nên không mở được đồ.

Riêng mình cũng chả phải vì kinh doanh,bán buôn gì,vì MU k chỉ là game để giải trí mà nó còn là kỉ niệm với mình:game đầu tiên chơi,mém rớt tốt nghịp cũng vì MU,game chơi hoài k chán...
    Giờ lại nhớ hồi Mu VietNamNet lấy f buff VanLinh buff cho 2 thằng bạn đóng cửa atlans.Ai hồi đó chơi k bít còn nhớ ef buf VanLinh mặc đồ ex spirit k? Toàn bị tụi nó kiu f pede,f mà mặc ex spirit :D

Spam hơi nhìu,tại nay hơi zui!! Chúc ae chơi MU+BQT lúc nào cũng mạnh khỏe,cầu gì được đó,muốn gì được nấy!!!...

9. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

Chúc cậu nhanh dc toại nguyện

10. Cứ nghĩ đồ đạc ae bị khoá thấy tội quá.
    Chỉ vì mấy cái thằng rr kêu TM qua chỉ bán hết đồ xong nghỉ game này nọ. Đồ mất giá đồ không bằng 1/3.
    Để rồi GT áp dụng cái luật 79 ngày. Đồ đạc nhiều người thức đêm mò hôm cầy kéo mãi mới được hoặc phải bỏ tiền ra để mua giờ chẳng may bận việc gì đó là bị khoá lại.Người vất vả tìm kiếm người tìm cách phá huỷ.
    Nói chuyện cái kiểu coi thường đồng tiền công sức người khác.
    QUA ĐÂY MÌNH CŨNG MUỐN GT XEM XET CHO NHỮNG AE BÊN THIÊN MỆNH SÁT NHẬP BÁ VƯƠNG !
    MONG GT HÃY MỞ HẾT NHỮNG TÀI KHOẢN BỊ KHOÁ VỚI LÍ DO LÀ KHÔNG CẦY RESET.
    XIN LỖI GT TÔI NÓI THẲNG ANH EM BỎ THỜI GIAN CHƠI GAME CUẢ ANH ĐẦU TƯ THỜI GIAN TIỀN BẠC ĐỂ GIẢI TRÍ ĐỂ CHƠI GAME CÓ CẢM GIÁC THOẢI MÁI , NGƯỜI TA THÍCH CHƠI KIỂU GÌ ĐÓ LÀ VIỆC CUẢ NGƯỜI CHƠI GT KHÔNG CÓ QUYỀN KHOÁ ĐỒ ĐẠC KHI NGƯỜI TA KHÔNG VI PHAM LỖI CẢ.
    ANH SỢ NGƯỜI TA BÁN ĐỒ TRÀN LAN RỒI KHÔNG CÓ AI MUA THÌ GAME SẼ ĐI XUỐNG NÊN ANH KHOÁ ĐỒ LẠI.
    XIN HỎI ANH NGOAI DỜI SỐNG EM CÓ NHIỀU ĐẤT EM BÁN KHÔNG AI MUA THÌ NHA NƯỚC ĐÉN CẤM KHÔNG CHO EM BÁN À. HAY BẮT EM PHẢI Ở SAU 79 NGÀY HOẶC 1 NĂM MỚI ĐƯỢC BÁN.
    MONG ANH HÃY TẠO CẢM GIÁC THOẢI MÁI CHO AE CHƠI GAME ĐỂ GIẢI TRÍ.

MasterPKChipD3pZ4i đã thích.
  11. upppppppppppppp cho bạn sớm đc GT giải quyết :D bạn thật là éo le

12. Mong GT thấu hiểu cho các member ngoài việc chơi game thì vẫn còn phải bận những việc ở ngoài đời. k thể k giải quyết đc...... UP UP UP Mong GT Giúp đỡ.

13. up cho gt giai quyet

14. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

mai GT mới online nhé các bạn,giờ khuya rùi,Chúc anh em ngủ ngon

CaSauChuaPro thích bài này.
  15. Mong GT xem sét lại cho thớt bởi đúng là em nó bẻm nhau nhiều quá ko ol dc
    chỉ cần GT xem địa chỉ IP trùng vs IP cua những acc ra cao là biết ngay member tâm huyết hay ko mà

CaSauChuaPro thích bài này.
  16. Chả biết thế nào, mình có 3 acc bỏ thêm 1m mua key đồ DL định bụng chuyển sang BV kiếm thêm xác DL 400MT chơi cho vui, ngày nào cũng OL- PO max- có RS trong 79 ngày mà cũng được ở đâu. Thôi cũng up cho bạn, chúc may mắn ^^!

17. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Mình dự là câu trả lời là sẽ có chính sách cho những trường hợp này sau :P

18. hơi khó để trả lời không phải vài câu nói là có thể GT trả lời được cho bạn cậu đơn giản là không có bằng chứng để GT giải quyết ví dụ như giấy tờ của trại cải tạo

19. Bằng trứng ak ! tôi bị tạm giam chứ không phải đi tù mà có giấy mãn hạn nhé ! ký song giấy tha là về không có giấy tờ gì cả còn muốn xem chứng cứ về vĩnh phúc tớ cho cậu xem chú GT không nghĩ tới cái chứng cứ cậu nói đâu !

20. cái này khó quá...nhưng dù sao vẫn úp để GT giải quyết....

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi