8 về game KÍNH GỬI THẰNG CHỦ G KILLER

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi fflydie, 26/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thằng chủ G này công nhận rr vkl chứ phải vừa k khác gì thằng luciferBMT

giaolong thích bài này.
  2. Chưa biết chủ G thế nào. Chứ cái thằng BMT thì khỏi phải nói. Fặc Zu nhà nó

3. Ọc

4. TP Này chửi nhau ghê wua Nên Dừng Lại Tại Đây Thì Hơn
    k lại thành ra thù nhau thì chợt

5. Trước hết A cảm ơn Tuấn The0nKing, MasterPK, và cậu Bé Yêu, mình đã đọc qua các coment của mọi người. Thực ra mjnh ko thích vào cái topic này vì fflydie nó mới 21 tuổi kém mình 13 tuổi, tuổi đời và địa vị Xh ko đáng để nói chuyện. Mỗi người có cách chơi game riêng Ae quen biết nhìn thấy là quý, còn ko quen biết thì bem như bem quái kể cả đeo TM vì server GT cho phép. Còn vi phạm văn hoá game a sẽ gửi GT or ThienThanhHi block acount. Còn chủ topic thích solo mình ok, cậu bảo chấp 3 quả với đồ của cậu đang dùng là set đồ ws và w2,5 trong thời gian 15 phút solo cậu ko ăn đc > 3 quả cậu chấp thì cậu thua. Đc thì lập topic mình gọi trung gian vào.

6. sao phải đánh 15p. t trẻ trâu này. cút luôn và ngay hộ tao cái

7. văn hóa đmm. lớn rồi mà làm cái trò trẻ con nó cũng đ' r2 như mày
    quý cc gì mày bno chửi cho như 1 con co hó.
    solo 15p ko win thì thua ^^.
    mày khôn hết phần dog à.

8. chửi nhau mấy ngày, xzen kiếm ko it nhỉ @fflydie

9. định công mạnh nó tử tế thật. dk đeo w 2.5 chấp nó đeo sw3+max poin dư mà nó kêu đánh trong 15p ko win t thua.
    thánh họ nhà nó

10. vấn đề là ss8 dk chỉ chết khi hết Q, cái skill khiên hấp thụ 75% dame đánh đấm gì nữa

11. Chửi nữa đi...con Cờ Hó này,,, DL ghẻ.. Măc Đồ Ex đeo cầy đc đi ra cắn TM cua moi người...!

12. Mình thì mình ko có ý kiến gì về chuyện PK hay không. Vì nó là 1 phần của game và tạo ra sân chơi riêng trong game.
    Nhưng cái câu bạn nói ; Nó mới 21 tuổi . Tuổi đời và địa vị xã hội không đáng để nói chuyện ;
    Nói thật là nghe câu này xong tớ buồn ị quá đấy.
    Địa vị xã hội là gì ???????????
    Cậu có là thằng éo nào cũng chả quan trọng nên đừng mở mồm ra nói cái giọng điệu ấy vs người khác.
    Là chủ tịch tỉnh ah??
    hay bí thư\
    hay Giám đốc. Hay đại gia tiêu tiền như công tử bạc liêu để đến nỗi muốn nc vs bạn phải cần có đẳng cấp.
    Địa vị xã hội ,.
    Chắc gì đã bằng ai mà phát ngôn VKL.
    A lưu ý Kiểm stop ngay lại đây nhé. Nói vs loại như nó làm gì.
    AE mình không đủ tuổi hay ko đủ địa vị xã hội nc vs nó đâu.

13. o:-)o:-)o:-) Troil Hơi Ac Đây ;))

DatSmile thích bài này.
  14. =D>=D>=D>=D>=D> Vui Nhỉ

15. Những việc khác thì chả thèm lên tiếng làm gì. Nhưng nó lại nói cái câu chưa đủ địa vị xã hội nc vs nó. nge ngứa cả đít. Ko hiêu nó làm cái gì trong xã hội này. Tiền nhiều hay ít.
    Nhà nó cơ cấu cỡ nào mà nói lên đc câu đấy.

16. @taimen SD bán ở chỗ nào cậu ơi

17. o:-)uh

18. côngn nhận thàng này với thành viên nó rr lắm

19. chơi game đi bem thần mã cũng bị chửi :))
    ai bem thần mã tao nghe tao chửi câu nào chưa nnỉ
    còn cho bem chết cho thích luôn :))

20. PK là chuyện bt ấy mà .
    Ngoài xã hội cũng thế mạnh hiếp yếu là chuyện bt thôi. ko có gì ngạc nhiên cả.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi