Kinh Mong ADMIN Xem Xet' CHO

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Tung_JoKer, 23/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chiều nay vào hồi 17h15p.Tui NV:Cudeptrai có lên AiDa1 xóa dòng OP gia cường của thanh RoBo WS +13 10%2% 7Speed op 28 khi cho kiếm vào xóa dòng gia cường thì bỗng nhiên Kiếm ko lấy ra đc khỏi máy xoay ko làm cách nào lấy kiếm ra đc.và 1lucs sau thì nv của tôi bị out ra.Khi vào lại thì thanh kiếm đã không cánh mà bay.
    Mong Anh GT va ADMIN xem xét cho AE choi MUBV chứ Hiện Tượng Mất Đồ như vậy thật là ko còn j để nói>:P>:P

2. up , nhiều đồ quá adm thu bớt chứ làm sao ;)) =))

3. Mong anh Gater kiểm tra hộ, vào lúc 17h15p ngày 23/1/2010
    Char:Cudeptrai
    ACC 0934321282
    Tiến hành op đá gia cường vào kiếm Robo WS luck+13 op 28 10% 2% 7 Speed ở aida1, sau vài lần đập và hủy dòng op bình thường, tự nhiên bị lag không bỏ kiếm ra được, 1 lúc sau dis mạng.Khi đăng nhập lại vào game thì không còn Kiếm nữa. Kính mong anh kiểm tra hộ em để được hoàn lại đồ.

4. Thj3nThj3n

Thj3nThj3n Guest

5. Anh có 2 cái robo+13, vừa chiều bán 1 cái cho Mavuuong, mới đem cái này ra op gia cường để sài thì bị lag mất. AMD đâu rùi, vào giải quyết hộ Chym nào.

6. cái này như của mình thời ss3 bỏ cái kundun full vao giải gia cường mất điện mất luôn ;))

7. Ủa sao char mình lại có cái RB 13 nhỉ ??????????????????????????? Mình nhớ là chỉ mua 1 cái thôi mà, sao giờ đc 2 cái =))

8. Đây là sự cố khách quan, ADM vào G~ q' cho bạn chym đi anh

9. Anh Gangter đâu rùi? vào giải thích và giải quyết hộ em nào.

10. GT vs Fan già đang ở camarun để fang gái , kaka , nếu thick pm yahoo lão cho địa chỉ vs hàng của lão ( bên camarun nhé , đảm bảo da nâu trông xjnh cực :)) )

11. HIện tại ADM đi vắng chưa giải quyết đc đâu :))

12. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Cung cấp cho mình Server bạn đã ép , để tiện kiểm tra nào

MrChym thích bài này.
  13. 17h-17h15p Sever 3 anh ah.
    Char: Cudeptrai
    ACC:0934321282
    Kiếm RoBo WS+Luck+13 op 28 10%2%7 Speed.

14. từ 2h-4h chiều hôm nay ko thể vào chơi MU đc.cứ vào 1vài phút là bị dis ra ngoài.anh GT kiểm tra giúp em nhé.mạng nhà em vẫn BT.........

15. Anh Gangter kêu cung cấp thông tin để kiểm tra, mà sao từ trưa đến giờ chưa có hồi âm cho em vậy.Mong anh kiểm tra lấy lại kiếm dùm em.hjx

16. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Xong rồi đó kiểm tra lại đi nhé

17. Anh làm ăn ngon wa, mà cứ công tác suốt, mem đọi anh như chó đợi xương ấy. Anh giả quyết cái nước ngoài ko vào game dc là Ok, Bạn em vài dứa ko vào dc nhớ wa'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi