kotex close topic em lại.

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi BaoChua, 28/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. việc nó đã xay ra rồi.không muốn nhắc lại vì thế mong anh em thông cảm.còn em muốn nghĩ gì thì nghĩ đừng vội vàng nói G anh như thế.anh không hài lòng.còn truyện cái trượng DL thì em cứ hỏi XG xem đối với XG và TM wen nhau từ khi open đến giờ TM với XG không vấn đề gì cả.mong kotex close lại.anh chỉ biết nói vậy còn tùy em.lần sau đi săn có sao thì đừng động đến G Admin biết char nào thì lấn sau gặp mà bem đừng làm loạn 4rum nữa.vào game mà sử lý.còn lần sau đi săn thì rủ tổ đội đi cho nó an toàn mà KS kun thì cũng không rơi gì đâu.

2. cái trượng to thì to thật đấy nhưng éo = tình bạn đâu việc gì mà phải xoắn :">
    to kotex : thôi em ơi anh còn kô xoắn cái quyền trượng thì em xoắn làm gì :x

3. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

ok BaoChua. mình hoàn toàn đồng ý với BC. thích thì nhích trong games nhưng ra 4rum Im Lặng Là Vàng

4. ChienBinh

ChienBinh Hiệp Sĩ

kotex lần sau nhìn rõ tên thì hãy chửi nhé . cẩn thận ma Blook :)

5. úi vê lờ Lâm gà vào game tập thể dục với em kô :">

6. Baochua đã nói thế em bỏ qua ko nói nữa,nhưng em muốn chơi thì phải đẹp,anh đi cùng tổ đội của anh,giờ em cũng có đội,anh ko bem em nhưng bạn anh bem,thôi lần sau gặp cứ bem nhiệt tình,cả nể như em thiệt thân

7. oke em đã bem là bem đừng nể nữa không anh mang tiếngT_T.bem nhiệt tình vào.

8. MU_0nline

MU_0nline <font color=DarkOrchid><b>๑۩۞۩๑_NữTặcHạSơn_๑۩۞۩๑</

Ngon... Vụ này lại chắc có NuTac trong đó roài ;))

9. mày dạo này gác kiếm kô KD mấy nữa lên có khi đc yên thân =))

10. Prossime anh hôm nào giao lưu ván,chấp em x3 em mới chơi được,giao lưu thôi ko cay cú nhé

11. anh cầm DK hả mà mày nói anh cay cú :-" anh đã cay cú vì thua bao h chưa >:P

12. Bán k7 sllllllllllllllll cực lớn

13. vâng a DK em EF ok men

14. Game_Enter

Game_Enter Guest

bán thế nào cho giá hợp lý xuc hết

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi