Kết Quả Đăng Ký CTC

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi _KEM__MUT_, 16/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thế là lần này co 3 G CTC chủ THANH THeCoTan rôi. KEM đang hoc o Ha Nôi dù BACNAM hay Ademin Win cũng cho KEM off với nha. Giờ KEM vẫn chưa ổn định chỗ ở không biết sẽ ra sao nũa. Chúc toàn thể anh em BaVuong zui zui, CTC diễn ra tốt dep.

2. hehe hôm nào anh em off tý nhé kem minh chới cùng kem THN giờ sang BV cũng chơi cùng kẻ cũng có duyên nhi?:))

3. lần này pải off 1 bữa thành hoáng tráng nha . mình rất thix đc gặp mặt a e trong game , giao lưu 1 buổi coi như thời gian chơi game ko chỉ là thế giới ảo . nhất định off nha mọi người:-c

4. Game_Enter

Game_Enter Guest

CngTuMu liên mình với G AnhEmHaNoi đi nha ^^

5. OF gì thì of đừng mang lòng thù hận trong game để mà hôm off lại chém nhau mất xác nhé :))

6. Game_Enter

Game_Enter Guest

Nhất định sẽ off An ninh tớ đảm bảo......... ^^

7. có chắc ko đấy enter
    nó chém cho cái bay xac lúc đấy có an ninh đc ko ;))
    mình đc biết game MU toàn các anh nghich chơi ko à :-s

8. =))=))=)) yên tâm đi cũng như tớ trước chơi TLBB trong game bem nhau chửi nhau suốt mà khi off , 8h a e đi cafe --> 11h30 đi nhậu --> 3h đi hát karoke ( vỉn tay ) đùa thôi có mấy nàng con gái đi cùng làm ăn đc gì toàn chịu chết , đành lợi dụng mấy bà đó tuy ko xinh cho lắm nhưng cũng ko đến nỗi nào .=))=))=)) . nhất định sau CTC nha mong a e có khí thế lên chút . ai đi spam ngoài diễn đàn sẽ có toppic sau:">

9. Thế anh em BV có off cùng anh em bên THN hôm 1 - 1 ko :D

10. Game_Enter

Game_Enter Guest

1/Xúc vào tớ là nhầm thằng em kết nghĩa là cháu ruột Thư Trưởng Bộ Công an

<Không chém gió chút nào>

2/xúc vào tớ là nhầm vì có 1 người bạn làm ở trại tạm giam hỏa lò < ở Hà Nội thì biết> Ông này con ông cháu cha... chia buồn cho ai định Pk trong khi off

11. bố anh LoLyPOP là trung tướng đấy , mấy ông kia làm đc gì ko nhỉ (*)(*) ==> .....

12. LãnhChua

LãnhChua Chiến Binh

AE off được thì vui đấy nhỉ.LanhChua cũng sẽ rủ anh em TopWorld sang off.Anh em mình bên Đông Anh sang đừng PK nha ^_^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi