Kết quả : Nhận acc Phong Thần Đài

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 23/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. +_+

Anh DaoTacNo1 đó àh!em xin lỗi bác vậy...thiệc ra thì em nghe thằng bạn em nó nói...vì nó cũng đăng ký muốn nhận 1 acc PTD...nhưng ko thành...lúc online nó thấy 1 số acc PTD mới đc chuyển giao chủ mới vào đã rao bán đồ...ý em là dùng chính acc PTD để buôn bán hàng ý... anh thử nghĩ xem...trước đó tai tiếng của những acc PTD vẫn còn dư âm... vậy mà vẫn ngang nhiên rao bán đồ trong SV trong khi chủ mới đã và đang sở hữu...nếu đổi tên thì ko sao...đằng này vẫn là tên cũ...trường hợp của anh thì đa xin đc ý kiến của GT cái này thì em ko có bik:P nhưng ko phải ai sở hữu acc PTD cũng đc như anh...em nói chung chung song cũng vài điều chưa đúng với anh em xin lỗi...em chỉ bất bình ở chỗ là ... acc PTD khi đc nhận bởi chủ mới thì những lời cam kết những lời hứa(trong đó có cả câu mà khi nói ra cứ nghĩ là họ sẽ thực hiện ngay tức thì cơ...) ko thấy thực thi chút nào... pm trong game :
    -a?sao cau chua doi ten?
    -den ngay 1/6 moi la han cuoi co ma!
    hjx giá như lúc đăng ký nói thẳng ra câu này thì GT sẽ xử như nào,liệu có chọn là ng sở hữu acc PTD hay ko ???
    Việc GT phải nhắc và ra thêm quyết định(tức là ra thêm thời hạn để buộc đổi tên..)cho thấy rằng mục đích và tâm huyết của những chủ mới này là như nào đây...?!?!

Last edited: 29/5/10
  2. insomniaqn

insomniaqn Tân Thủ

Admin cho em acc ThanChet nha em em sẽ đồi tên và không làm gì bậy đâu ^^

3. ăn nói bậy bạ , 1 bài viết thì *** bao giờ hơn được
    Mà tất cả các thành viên của BV ( có chút tiếng tăm trên sever ) đều ra DD , và có nich DD chỉ có mấy con gà thì ko biết chuyện nhận acc PDT
    và cũng chỉ có những con gà mới nhận nhầm này lọ thôi
    1/6 mới hết hạn thì chiều 1/6 đổi tên thì sao nhỉ;))
    hôm đó mới có lương , thì tôi mới có tiền nạp SJC để đổi
    đâu như các ông đại gia , tôi nghèo;;);;)

4. Hi ừ không có gì cả đâu. Chính vì những bài viết có ý kiến trái chiều với nhau nên cuối cùng qyết định của anh GT là vẫn phải đồi tên rồi. Ra quyết định như thế mình cũng đổi tên luôn rồi :D. Bây h thì khôg còn dư âm nào nữa cả hehe. Chúc cậu 1 ngày cuối tuần vui vẻ nhé

5. Mình cũng bỏ phiếu : Acc: diannapro
    1. Police113 . RS : 266 lần

2. CuHi. RS: 259 lần

3. saofajsoan. RS: 254 lần

4. ThuyVan. RS: 263 lần

5. Crech18pt. RS: 256 lần

6. ThanChet. RS: 256 lần

7. YesHeroin. RS: 248 lần << tjeumuoi.

8. HoangTuMa. RS: 180 lần

mong anh cho em được chơi 1 trong 8 nv đó

6. bao giờ lại có 1 đợt RS PTD nữa nhỷ

Trạng thái chủ đề: