8 về game KunDun-Tài Phiệt Sụp Đổ

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi hunken_DK, 9/10/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Những ngày vừa qua, đồng tiền chung Zen trong khu vực MU bao gồm các thôn bản thành viên là Davias, Lorencia, Noria, Elbeland đang nóng lên từng ngày. Trước những khoản đầu tư lớn với nguồn vốn vay từ tài phiệt Kundun như lâu đài xông hơi losttower, khu thể thao muà đông Devias, mà gần đây nhất là thuỷ cung Atlan. Quan ngại về vấn đề nợ công ngày càng tăng cao. Chính phủ đã áp dụng chính sách tăng giá các loại nhu yếu phẩm như nước giải khát có ga HP, đánh thuế cao các loại bia nhập khẩu MANA, Sting. Kèm theo đó là chính sách thắt lưng buộc bụng, mà chịu ảnh hưởng lớn nhất là những nông dân chuyên nghề đào bới. Giá cho một lần vào khu đào bới là 40PO tương đương với hơn 7h là động công ích hằng ngay như dọn nhà xí, thu gom rác thải....^^. Công việc thì vất vả mà thu nhập thì chả là bao.

Trước tình trạng dân chúng khánh kiêt, Các dịch vụ ngầm như tẩm quất, mát xa sauna tại khu nghỉ dưỡng Icarus mà tài phiệt Kundun mở ra cũng lâm vào cảnh bế tắc. Kundun đã nợ lương nhân viên 5 tháng nay mà vẫn chưa biết xoay đâu để trả. Đàn em ngèo đói. dẫn đến cảnh các chiến binh thần thánh của lục địa MU cũng rớt nước mắt. những giọt nước mắt cay đắng khi bem 10 em mà đến 6 em rỗng túi chả rót cái mẹ khỉ gì^^. 4 em còn lại toàn quần đùi áo rách. may ra có 1-2em có vài chục k zen. Những tượng sắm sét Zen để thêm tí chút kiếm thêm đồng rau cháo thì lại dính hàng lô hàng Zen 30% ma dê in chi na. Fix thêo tỉ lệ mà không cộng dồn. nên cùng một loại quái mà zen nhặt được có khi chênh nhâu vài chục một đống.

Dẫu biết rằng khó là khó chung mà thấy cực ghê. auto 1h mà mỗi em set 30% mà được 6m zen-8m zen.Vậy các super nông dân vẫn đang thu mua B số lượng cực lớn. các bác đang làm gì có thể chia sẻ cho anh em bớt lầm than được không?

Cũng mong các bác ADM có thể fix thêm tỉ lệ rớt zen được không? Em thấy bọn quái MU VQ chắc phải đưa vào diện cần hỗ trợ xóa đói giảm nghèo rồi.

2. văn hay

8do2leo thích bài này.
  3. ThangVeo

ThangVeo Cư Dân

Lô đề giàu nhanh :v

4. 1like cho bác

5. Rất cần những chương trình giải trí như thế này. mang lại niềm vui tiếng cười cho những nông dân trong cảnh lầm than đói nghèo ko có công ăn việc làm lên diễn đàn hóng hớt như chúng tôi!

hunken_DK thích bài này.
  6. ADMIN lên để người binh thường hoặc anh hùng dưới 1M thì PK ko rơi zen.

7. Like cho văn hay :))

hunken_DK thích bài này.
  8. kinh! như viết về năm 1945 :v

hunken_DK thích bài này.
  9. cho bạn 1l

hunken_DK thích bài này.
  10. tuần báo chăng hehe

hunken_DK thích bài này.
  11. gialinh1508

gialinh1508 Hiệp Sĩ

cho ôg này sang hàn quốc tuyên truyền chống triều tiên thì cứ gọi là bắn nhau liên tọi ấy nhỉ

hunken_DK thích bài này.
  12. lynhken09

lynhken09 Chiến Binh

Em đã theo lô và giờ chuẩn bị of MU :(

hunken_DK thích bài này.
  13. cho 9,5 điểm :)

hunken_DK thích bài này.
  14. chủ tp viết bài nào cũng dài cả trang diễn đàn.đọc nhiều quá mà u đầu ko hiểu nổi. :D. ( chăc' do bị ks nhiều quá )

hunken_DK thích bài này.
  15. 8do2leo

8do2leo Cư Dân

Văn hay thế này tán gái thì khối e đổ.

hunken_DK thích bài này.
  16. 1 like

hunken_DK thích bài này.
  17. Admin nên tuyển bạn này viết báo, trả lương theo bài!

hunken_DK thích bài này.
  18. bác có biết viết điếu văn không =))

hunken_DK thích bài này.
  19. Bác trả em bao nhiêu^^

hoancon89 thích bài này.
  20. Nhà Văn Thì Phải . Hay Lắm ban Ơi

hunken_DK thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi