Góp ý Làm ơn cứu cái sever này đừng cho wing event nưã

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi coixuongkk, 17/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đc có mấy ngày thôi mà kêu làm gì cậu, nó ko ra thì có những người biết bao giờ mới đc dùng thử wing xịn, wing 2,5 nào có thấy giảm đâu mình vẫn phải dùng w2 chứ đã mua đc cái nào đâu mặc dù rất thèm rồi, wing 2,5 giá vẫn trên dưới 500k vnđ nhỉ, vẫn còn xa xỉ lắm :)

KoTheQuen thích bài này.
  2. Babyone

Babyone Hiệp Sĩ

_1: ảnh hưởng kinh tế

3. Ai cũng bảo mu giờ không giống ngày xưa do đánh vào kinh tế quá ==>> nghỉ. Cho event ==>> đồ giảm giá ==>> nghỉ
    Chốt lại là Nghỉ bớt đi =))

4. cậu đừng nói mấy cái từ này, cái khó ló cái khôn, wing 2. 2.5 đắt thì nguyên liệu cũng đắt, cậu kiếm đc nguyên liệu cũng bù đăp tý là có wing, sao cứ suy nghĩ kiểu tiêu cực thế?

vetninja thích bài này.
  5. Babyone

Babyone Hiệp Sĩ

tốt nhất lên bỏ thôi. ai đồng ý like mấy phát nhé!

6. đây là ý kiến của riêng tớ chứ có tiêu cực gì đâu cậu, với tớ 500k là to, nếu tớ có khả năng kiếm ra nguyên liệu thì tớ kêu làm gì, tớ mà kiếm đc 1 cái nguyên liệu thôi tớ lập tức mua cánh ngay bất kể còn thiếu bao nhiêu, nhiều người cũng giống như tớ vậy, chưa kể việc có thả mới có thu, cùi bắp quá làm sao săn đc cái gì, nhưng tớ ko hề kêu than gì về vấn đề đó tớ vẫn chơi hết mức trong điều kiện cho phép rồi. Đơn giản là ko có cái event wing này thì biết bao giờ mới đc dùng thử wing 3 wing 4 hả cậu, có vài ngày rồi nó hết kêu làm gì, người có thì kêu đừng cho ra, kẻ ko có thì sồn sồn lên đòi có, éo le thế đấy, ước gì đổi chỗ được 2 phe này chắc là ko có vấn đề gì cậu nhỉ :)

KoTheQuen thích bài này.
  7. Khoá chức năng đeo wing vào cấm vĩnh viên ko được dùng wing nữa

trungkien199393zzzzVLzzzz đã thích.
  8. cũng đc mấybuawxw chắc lại như thân flong

9. hayyeudi

hayyeudi Guest

tui thấy nó làm mất gia đồ đạc trong game quá.số lượng member đông mà ADM đừng để ae thất vọng

10. tôi cảm thấy thất vọng về sv này từ lâu lắm rồi. giờ cmar hứng mất dần ko biết thời gian sau chính sách sv tnao. liệu có ổn thoả hợp lý hơn ko. còn như bgio. chán

11. adm nên cho thêm ev các mốc rs để nhận wing 3 w4 hoặc sw3 thì càng tốt ae chơi game đỡ chán, chứ cứ nhà nghèo đeo mãi cái w1, kha khá tý thì w2 , đại gia tý w2.5 đeo mãi mấy cái wing này cũng chán,

coixuongkk thích bài này.
  12. qăng ring xong kêu xóa, ae chưa qăng tính thế nào khôn vậy =))

13. đấy là chưa tính phí tổn 100m đổi wing đấy

14. cái chán duy nhất ở cái sv này là cho member chơi hơn 1 acc 1 máy thôi =))
    Sự thực đấy, còn mọi thứ đều rất ổn.

Tại sao cứ phải tính toán với mấy cái wing 3 4 vài ngày nhỉ, chắc éo gì xóa event đó giá wing nó lên, mà để event đó thì cái giá wing nó có xuống tới mức nào đâu.

Chốt lại làm đàn ông con trai ý
    1. Đã xoay ra wing và chịu chơi wing thì đừng hối và sợ nó mất giá vì chắc chắn giá nó kiểu gì cũng mất, ko vì lý do này thì lý do nọ.
    2. Còn đã sợ xoay wing nó mất giá thì ngồi đó mà chờ sd wing 3 4 ngày như người ko có rồi hết event mua wing xshop hay wing 2 mà xài.

Sống thì mở cái tấm lòng ra tí đi

coixuongkk, jack04zzzzVLzzzz đã thích.
  15. vote hủy even

16. chuẩn đấy 1 máy nên 1 acc thôi

17. wing có 3-7 ngày là kịch kêu ca cái *** gì như lũ đàn bà. chơi game giải chi chú làm cái *** gì mà gê chết ra thế

18. chấp gì mấy thằng đàn bà. game thì mấy nghìn người chơi. vài 3 thằng kêu về cái wing. sống ích kỷ vkl :)

19. 1 Like cho bạn. Ra wing vs trang bị event làm mất giá trị của những người đầu tư :(

coixuongkk thích bài này.
  20. cái đó có 3 hôm thôi mà cậu, ra wing này đẻ những ae như mình k có khả năng mua w3 trở nên có cơ hội dc dùng 1 lần :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi